ब्रा खरीदी करतांना ह्या 6 गोष्टींची दक्षता घ्या .
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"flip_rotate":0,"selection":0,"enhance":0,"free_crop":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"text":0,"lensflare":0,"clipart":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1579156244656","total_editor_time":0,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1579155706294","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":642,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

ब्रा खरीदी करतांना ह्या 6 गोष्टींची दक्षता घ्या .

ब्राच्या खराब फिटिंगमुळे मी बर्‍याचदा माझ्या मैत्रीणीना अनकंफर्टेबल होतेले पाहिले आहे. ब्रा विकत घेताना तुम्हाला फिटिंगमध्ये कधी अडचण आली आहे का.

बर्‍याच स्त्रिया ब्राच्या खराब फिटिंगची तक्रार करतात. त्यांना कंफर्टेबल वाटत नाही आणि खराब फिटिंग ब्रा मुळे त्यांचे कपडे चांगले दिसत नाहीत. जर आपण ब्रा विकत घेण्यापूर्वी या 6 टिप्स वाचून गेला तर आपल्यासाठी लांजरी शॉपिंग करणे सोपे होईल.

१. बैंड साइज:- प्रत्येक स्त्रीचे शरीर वेगळे असते. म्हणूनच आपल्या मैत्रिणीला शोभणारी ब्रा आपल्यासाठी पण शोभेल असे नसते. चांगले दिसण्यासाठी आपल्या ब्रा ची फिटिंग महत्त्वाची आहे.

जो बैंड साईज तुम्हाला फिट बसतो अशी ब्रा घालावी अशी ब्रा घाला जी तुम्हाला उत्तम प्रकारे फिट असेल आणि जी पैडेड नसेल. आता मेज़रिंग टेप घ्या आणि ते आपल्या ब्रेस्टखाली लपेटून घ्या जेणेकरून टेपचे टोक आपल्या मागील बाजूवरून परत आपल्या छातीवर येईल. आता दिसून येणा अंकात 5 जोडा. हा तुमचा खरा बैंड साईज आहे.

2. ब्रैस्ट साइज:-आपल्या ब्रेस्ट चा आकार जाणून घेण्यासाठी टेप फिरवा आणि तेथून स्तनाचा आकार सर्वात जास्त असेल तेथे घ्या. आपल्याला मिळेल ती संख्या आपल्या ब्रेस्ट ची साईज आहे.

जर आपली साईज डेसिमल मध्ये आली तर ते राउंड फिगर मध्ये करा. उदाहरणार्थ आपल्या ब्रेस्ट ची साईज  32.6 असेल तर ती 33.0 करा आणि 32.4 आली तर 32.0 बनवा.

3. कप साइज:- आपली कप साइज काय आहे जाणून घेण्यासाठी आपल्या बैंड साईज आणि ब्रेस्ट च्या साइज मधील फरक मोजा जर या दोघांमध्ये 1 इंचाचा फरक असेल तर आपली कप साइज ए आहे. जर फरक 2 इंच असेल तर आपली कप साइज बी आहे. त्याचप्रमाणे आपण आणखी पुढे मोजू शकता.

4. लास्ट हुक थिओरी:-

वापरानंतर काही दिवसात ब्रा ची बैंड सैल होते. आपण ब्रा खरेदी करताना पातळ ब्रा विकत घेतल्यास आपल्यास पुढे समस्या येऊ शकतात. आपल्या ब्राच्या शेवटच्या हुकमध्ये योग्यप्रकारे बसली पाहिजे. जर पुढे गेल्यानंतर ती सैल झाली असेल तर आपण आतमध्ये हुक लावून आपण ती  ब्रा अधिक काळ वापरू शकता.

5. योग्य टी-शर्ट घाला:-

प्रत्येक ब्रा ची फिटिंग वेगळी असते. म्हणूनच ब्रा खरेदी करताना योग्य फिटिंग चा टी-शर्ट किंवा कुर्ता घालून जा. यासह आपल्याला विविध ब्रा ची फिटिंग योग्य प्रकारे मिळेल.

6. दोन बोटांचा नियम:-

जेव्हा आपण ब्रा घालता तेव्हा हे लक्षात ठेवा की ब्रा ची बैंड आणि शोल्डर स्टैप्स खाली आपले  2 बोटे सहज आत गेली पाहिजेत.  अशी ब्रा घालून आपण बर्‍याच वेळेसाठी कंफर्टेबल राहू शकाल.

मेकअप चांगला दिसण्यासाठी एखाद्या फाउंडेशनची आवश्यकता असते त्याप्रमाणे कोणत्याही ड्रेस ची फिटिंग योग्य प्रकारे बसविण्यासाठी योग्यरित्या बसणारी एक ब्रा देखील आवश्यक आहे. आम्हाला आशा आहे की पुढच्या वेळी आपण ब्रा खरेदी करण्यापूर्वी या सर्व टिप्स वाचून जाल.  हैपी शॉपिंग.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *