हि आहे बॉलिवूड ची 5 हैराण करून टाकणारी नाती, या अगोदर तुम्हाला माहिती हि नसेल...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"enhance":0,"selection":0,"free_crop":0,"flip_rotate":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"lensflare":0,"clipart":0,"text":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1579495487443","total_editor_time":203,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1579495487442","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":642,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

हि आहे बॉलिवूड ची 5 हैराण करून टाकणारी नाती, या अगोदर तुम्हाला माहिती हि नसेल…

बॉलिवूड हे चकाचक भरलेले एक मोठे जग आहे जेथे अनेक स्टार्स उपस्थित आहेत. असे काही तारे आहेत जे एकमेकापासून विभक्त असूनही काही मार्गांनी जोडलेले आहेत.

परंतु बहुतेक लोकांना याबद्दल माहिती नाही, म्हणून आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या अशा काही स्टार्सची ओळख करुन देणार आहोत जे एकमेकांच्या अगदी जवळचे नातलग आहेत.

अर्जुन कपूर आणि कॅटरिना कैफ :

हे वाचल्यानंतर तुम्हाला जरासे विचित्र वाटले असेल, पण तुम्हाला सांगू इच्छितो की अर्जुन कपूर कतरिना कैफ ला मानलेली बहीण समजतो. कतरिनाने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केल्यापासून तिने अर्जुनला आपला भाऊ मानले आहेत. प्रतिवर्षी रक्षाबंधनात कतरिना अर्जुनला राखी बांधते.

सईद जाफरी आणि कियारा अडवाणी :

कबीर सिंगमध्ये काम केल्यानंतर कियाराचे नाव बॉलीवूडच्या नामांकित अभिनेत्रींमध्ये एक झाले आहे. लवकरच ती अक्षय कुमार आणि करीनासोबत गुड न्यूजमध्ये दिसणार आहे. फार कमी लोकांना माहित आहे की कियारा ही प्रसिद्ध अभिनेता सईद जाफरी यांची नात आहे.

फराह नाझ आणि तब्बू

तब्बू बॉलिवूडची एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. आतापर्यंत तब्बूने अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि सर्वांना त्याच्या अभिनयाच्या कौशल्याची माहिती आहे.

तब्बूने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात 1985 मध्ये ‘हम नौजवान’ चित्रपटाद्वारे केली होती. तब्बूशिवाय तिची बहीण फराह देखील बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. पण फारच कमी लोकांना माहिती आहे की दोघेही संख्या बहिणी आहेत.

गोविंदा आणि रागिनी खन्ना

गोविंदा बॉलीवूडचा नंबर 1 स्टार आहे. पण तुम्हाला माहिती आहे का,की गोविंदा हा टीव्ही अभिनेत्री रागिनी खन्ना हीचा मामा आहेत? होय, गोविंदा रागिनीचा मामा आहे. रागिनी अलीकडेच ‘पोशम पा’ या वेब सीरिजमध्ये दिसली आहे.

सोनम कपूर आणि रणवीर सिंग

तुम्हाला सांगू इच्छितो कि, सोनम कपूर आणि रणवीर सिंग हे चुलत भाऊ बहीण आहेत. वास्तविक, रणवीरची आजी आणि सोनमची आजी एकाच आईच्या मुली आहेत. यानुसार रणवीर आणि सोनम भावंडे झाले आणि दीपिका सोनमची वहिनी.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *