हिट डेब्यूनंतरही बॉलिवूड मध्ये पुरेपूर फ्लॉप ठरल्या या 6 अभिनेत्र्या, 6 वा चित्रपट तर ऑस्करसाठी गेला होता...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"flip_rotate":0,"selection":0,"enhance":0,"free_crop":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"text":0,"lensflare":0,"clipart":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580015604916","total_editor_time":0,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580015600590","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

हिट डेब्यूनंतरही बॉलिवूड मध्ये पुरेपूर फ्लॉप ठरल्या या 6 अभिनेत्र्या, 6 वा चित्रपट तर ऑस्करसाठी गेला होता…

इशा गुप्ता

मॉडेलिंगमध्ये ईशा गुप्ता यांचे नाव खूप मोठे आहे. जन्नत 2 या हिट चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी ईशा आजही इंडस्ट्रीत असून चित्रपटांत दिसत नाही. तसे, जर ती बोलली तर ती राझ 3, रुस्तम, बादशाहो, हमशकल्स,चित्रपटांत दिसली , पण तरीही यशस्वी झाली नाही.

शमिता शेट्टी

शमिता शेट्टी यांनी आपल्या अभिनय कारकीर्दीची सुरुवात ‘मोहब्बतें’ या सुपरहिट चित्रपटापासून केला. हा बहु-स्टारर चित्रपट असला तरी शमिताचे हे काम प्रेक्षकांना आवडले. दुर्दैवाने हा चित्रपट शमिताचा शेवटचा हिट चित्रपट ठरला.

सोनल चौहान

सोनल चौहानने इम्रान हाश्मीच्या ‘जन्नत’ या चित्रपटात पहिल्यांदा डेब्यू केला. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरला. मॉडेलिंगच्या क्षेत्रात तिचे मोठे नाव असले तरी सोनल फिल्म इंडस्ट्रीत नाव कमवू शकली नाही.

आयशा टाकिया

आयशाने ‘टार्झन द वंडर कार’ या चित्रपटाने फिल्मी जगतात पाऊल ठेवले होते. तथापि, हा चित्रपट फ्लॉप ठरला. पण त्यानंतर ती सुपरहिट असल्याचे सिद्ध झालेल्या ‘वांटेड’ चित्रपटात ती सलमान खान सोबत दिसली. पण त्यानंतर आयशा इंडस्ट्रीमधून गायब झाली आणि कौटुंबिक जीवनात व्यस्त झाली.

प्रीती झांजियानी

प्रीती झांजियानी हिने शमितासारख्या मल्टीस्टारर फिल्म मोहब्बतें या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. पहिला चित्रपट सुपरहिट ठरला, पण त्यानंतर प्रीतीची जादू प्रेक्षकांवर भावली नाही. आजकाल ती चित्रपटसृष्टीपासून दूर आहे.

ग्रेसी सिंग

ग्रेसी सिंगने डेब्यू ‘लगान’ या सुपरहिट चित्रपटातुन केला होता. या चित्रपटात ती आमिर खानच्या विरोधात दिसली होती. हा चित्रपट ऑस्करसाठीही गेला होता. यानंतर ती दुसर्‍या हिट ‘मुन्नाभाई एमबीबीएस’ मध्ये दिसली. मग हळूहळू, ग्रेसी यशापासून दूर जाऊ लागली. आता त्याचे मन अध्यात्मात येऊ लागले आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *