आमिर खानमुळे बर्‍याच तास बाथरूम बंद करून रडत होती दिव्याभारती, तिने स्वतः केला होता या गोष्टीचा खुलासा..
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"enhance":0,"selection":0,"free_crop":0,"flip_rotate":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"lensflare":0,"clipart":0,"text":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580320840795","total_editor_time":1080,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580320840794","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

आमिर खानमुळे बर्‍याच तास बाथरूम बंद करून रडत होती दिव्याभारती, तिने स्वतः केला होता या गोष्टीचा खुलासा..

आमिर खान जवळपास 54 वर्षांचा झाला आहे. आमिर खानचा जन्म १ मार्च 1965 रोजी मुंबई, महाराष्ट्रात झाला. एकदा दिवंगत अभिनेत्री दिव्या भारतीने आमिर खानविषयी मोठा खुलासा केला.

दिव्या भारतीने सांगितले होते की आमिर खानमुळे ती अनेक तास बाथरूममध्ये रडत होती. रिपोर्ट्सनुसार लंडनमधील एका शो दरम्यान दिव्या भारतीची वागणूक पाहिल्यानंतर आमिर खान त्यांच्यावर खूप चिडला होता.

मात्र, जेव्हा दिव्या भारती यांना याबाबत विचारणा केली गेली होती, तेव्हा तिने असे सांगितले होते  की आमीर खानने त्यांच्या अशा वागण्याबद्दल माफी मागावी. दिव्या भारतीनेही सांगितले होते की या शो दरम्यान तिने काही चूक केली होती, परंतु तिने लवकरच हे कव्हर केले.

दिव्या भारतीने आपली चूक लपविली असली तरीही आमिर खानच्या तीक्ष्ण डोळ्यांमुळे दिव्या भारतीची चूक लपवता आली नाही. असे म्हटले जाते की, दिव्या भारतीची चूक पकडल्यानंतर आमिरने आयोजकांना दिव्या भारतीची जागा जूही चावलाला देण्यास सांगितले होते.

याशिवाय आमिरनेही दिव्या भारतीसोबत काम करण्यास नकार दिला. दिव्या भारतीसोबत कामगिरी न करण्यासाठी आमिर खानने थकव्याचे निम्मित सुद्धा केले होते. परिस्थिती पाहून सलमान खान दिव्या भारतीच्या समर्थनार्थ आला आणि सलमान खानने ‘दिव्या भारती’ बरोबर स्टेजवर उत्तम अभिनय केला.

दिव्या भारती म्हणाली होती की त्या रात्री आमिर खानची वागणूक पाहून तिला खूप वाईट वाटले होते आणि बराच वेळ बाथरूम बंद ठेवून रडत राहिली होती. असे असूनही, दिव्या भारती शोमधून वॉक झाली नाही. कारण या शोसाठी त्यांना आधीच पैसे मिळाले होते.

एकीकडे दिव्या भारतीने आमिर खानच्या वागण्याबद्दल तीव्र नाराजी व्यक्त केली होती, तर सलमानच्या या वागणूकीची खूप प्रशंसा झाली.

”एका मुलाखतीत दिव्य भारतीच्या आईने सांगितले की,‘ डर ’या चित्रपटात नंतर आमीरमुळे त्यांची मुलगी दिव्या भारती यांच्या जागी जुही चावलाची जागा घेण्यात आली.

दिव्या भारती हि फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये, तिच्या कारकिर्दीच्या पहिल्या वर्षात सलग 12 चित्रपटांत काम करणारी नायिका कदाचित एकमेव असावी आणि तिचे सर्व चित्रपट जबरदस्त हिट ठरले, पण दुर्दैवाने या अभिनेत्रीने तिच्या कारकीर्दीच्या दुसर्‍या वर्षी मृ त्यूला मिठी मारली.

या जगातून सर्वांना अलविदा करून गेली. दिव्या भारती यांचा जन्म 25 फेब्रुवारी 1974 रोजी झाला होता. वयाच्या १9 व्या वर्षीच त्यांचे निध झाले.

आजपर्यंत त्याच्या मृत्यू कारण स्पष्ट झालेले नाही. वर्ष 1992 मध्ये दिव्या भारती हिने ‘विश्वात्मा’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पहिले पाऊल ठेवले होते.

तसे, दिव्याने यापूर्वी काही तेलगू चित्रपटांमध्ये काम केले होते. विश्वात्मा चित्रपटात काम केल्यानंतर दिव्याने एकापाठोपाठ 10 आणखी हिंदी चित्रपट केले. ज्यामध्ये शोला और शबनम, दिल का क्या कसूर, जान से प्यार, दीवाना, दिल आशा है, या चित्रपटांचा समावेश होता.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *