या 5 अभिनेत्र्यांनी त्यांच्या वडिलांच्या वयाच्या अभिनेत्यांशी केले आहे लग्न, एकीने तर 16 वर्षाची असतानाच 33 वर्ष्याच्या अभिनेत्यासोबत केले होते लग्न...

या 5 अभिनेत्र्यांनी त्यांच्या वडिलांच्या वयाच्या अभिनेत्यांशी केले आहे लग्न, एकीने तर 16 वर्षाची असतानाच 33 वर्ष्याच्या अभिनेत्यासोबत केले होते लग्न…

असं म्हणतात की प्रेमासाठी वय नसतं. जेव्हा आपण एखाद्याच्या प्रेमात पडता तेव्हा आपण त्याच्या वयाबद्दल विचार करत नाही. आपल्याला समोरच्या व्यक्तीचा चांगुलपणा आवडतो. तथापि, जेव्हा नवरा-बायकोच्या वयात खूप फरक असतो.

तेव्हा समाजात चर्चा होतात. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला अशा काही अभिनेत्र्यांची नावे सांगणार आहोत ज्यांनी आपल्या वडिलांच्या वयातील अभिनेत्याशी लग्न केले. जर त्यांच्यातील काहिंचे लग्न यशस्वी झाले तर एकाची नाती तुटले. चला तर मग या जोडप्यांच्या लव्ह लाईफवर एक नजर टाकूया.

राजेश खन्ना आणि डिंपल कपाडिया :- सुपरस्टार राजेश खन्नावर बर्‍याच मुली फिदा होत्या. मात्र, स्वत: राजेशने डिंपल कपाडिया यांना हृदय दिले. जेव्हा राजेश खन्ना 33 वर्षांचा होता तेव्हा डिम्पल 16 वर्षाची होती. तेव्हा राजेश खन्ना डिंपलच्या प्रेमात पडला. यानंतर डिंपलचे लग्न झाल्यावर या लग्नादरम्यान डिंपल तिचा बॉलीवूडचा पहिला चित्रपट ‘बॉबी’ या चित्रपटाच्या शूटिंगवर होती.

दिलीप कुमार आणि सायरा बानो :- बॉलिवूडचा पहिला सुपरस्टार दिलीप कुमारनेही 1966 मध्ये आपल्यापेक्षा अर्ध्या वयाच्या असलेल्या मुलीशी लग्न केले होते.

त्यावेळी दिलीपकुमार 44 वर्षांचे होते, तर सायरा बानो 22 वर्षांची होती. लग्नाच्या इतक्या वर्षानंतरही दोघांमधील प्रेम अजिबात कमी झाले नाही. दिलीप जीची सायरा अजूनही चांगली काळजी घेत आहे.

संजय दत्त आणि मान्यता :- मान्यता ही संजय दत्तची तिसरी पत्नी आहे. दोघांमध्ये 19 वर्षांचा फरक आहे. तथापि, या दोघांमध्ये खूप प्रेम आहे. सजयच्या प्रत्येक आनंदात आणि दु: खामध्ये मन्यता समाविष्ट असते. या दोघांची जोडी सोशल मीडियावरही खूप पसंत केली जाते.

सैफ अली खान आणि करीना कपूर :- सैफ अली खानने प्रथम 12 वर्षांने मोठ्या अमृता सिंगसोबत स्वत: चे लग्न केले. मग दोघांचे घटस्फो ट झाले.  तर सैफने स्वत: पेक्षा 10 वर्षांनी लहान असलेल्या करीना कपूरशी लग्न केले. आज या दोघांना तैमूर नावाचा मुलगा आहे.

कबीर बेदी आणि परवीन दुसांज :- बॉलिवूड अभिनेत्याने 70 व्या वाढदिवशी आपल्यापेक्षा 33 वर्षांनी लहान असलेल्या परवीन दुजांजसोबत लग्न केले. तुम्हाला आश्चर्य वाटेल की कबीरचे हे चौथे लग्न होते. या दोघांचे 2005 मध्ये लग्न झाले होते. विशेष म्हणजे कबीरची मुलगी पूजा बेदी स्वतः तिच्या वडिलांची चौथी पत्नी म्हणजेच परवीनपेक्षा मोठी आहे.

या 5 अभिनेत्र्यांनी त्यांच्या वडिलांच्या वयाच्या अभिनेत्यांशी केले आहे लग्न, एकीने तर 16 वर्षाची असतानाच 33 वर्ष्याच्या अभिनेत्यासोबत केले होते लग्न...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *