कुटुंबापासून दूर का राहते शहनाज गिल? कोणत्या गोष्टीचा आहे दबाव? अभिनेत्रीने स्वत:च केला खुलासा...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"flip_rotate":0,"selection":0,"enhance":0,"free_crop":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"text":0,"lensflare":0,"clipart":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580273532100","total_editor_time":0,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580273526363","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

कुटुंबापासून दूर का राहते शहनाज गिल? कोणत्या गोष्टीचा आहे दबाव? अभिनेत्रीने स्वत:च केला खुलासा…

बिग बॉसचा 13 वा सीझन शेवटच्या वचनाकडे जात आहे. घरात सध्या 8 सदस्य आहेत. या आठवड्यात सिद्धार्थ शुक्ला, शहनाज गिल, आरती सिंह आणि विशाल आदित्य सिंह हे नॉमिनेट झालेले आहेत.

या उर्वरित सदस्यांकडे बघून शहनाज गिल घरातल्या सर्वांत जास्त मनोरंजन करणारी म्हणून समोर आली आहेत. शोमध्ये आल्यापासून शहनाज अनेकांची आवडती झालेली आहे. शहनाझने आपल्या गोंडस ऍक्टिंग आणि मस्ती मुले तिने अनेक लोकांची मने जिंकली आहेत.

घरात फक्त पारस आणि माहिरा वगळता जवळजवळ प्रत्येकासोबत तिची चांगलीच गट्टी आहे. विशेषत: ती सिद्धार्थ शुक्ला शहनाजच्या हृदयाच्या अगदी जवळ आहे. सिद्धार्थ आणि शहनाजची दमदार बॉन्डिंग घरात दिसून आलेली आहे. या दोघांमध्ये भांडणे, राग आणि प्रेम इत्यादी गोष्टी चालूच असतात.

जर तुम्हाला आठवत असेल तर काही दिवसांपूर्वी एका प्रकरणात सिद्धार्थने रागाने शहनाजला देखील सांगितले होते की, ‘जो आपल्या कुटूंबा सोबत चांगलं राहत नाही तो दुसरा कुणाचा सुद्धा होणार नाही’.

ती या अश्या बोलण्याने नाराज होऊन गेली. यानंतर शहनाजनेही ती स्वतः आपल्या कुटूंबापासून दूर राहत असल्याचा खुलासा केला आहे. यात शहनाझने का आपल्या कुटुंबापासून दूर राहण्याचा निर्णय घ्यावा लागला त्यामागील कारण स्पष्ट शब्दात स्पष्ट केले.

वास्तविक या विषयावर विशाल शहनाजला विचारतो की तुझ्या कुटुंबातील सदस्यांनी लग्नासाठी कधी दबाव आणला आहे का? तर शहनाज यावर हो म्हणते होय असे घडले आहे.

शहनाज पुढे म्हणाले की, घरातील सदस्यांच्या लग्नाचा दबाव असूनही मी हट्टीपणा सोडला नाही आणि मी सांगितले की मला अभिनय जगतात माझे करियर बनवायचे आहे. या याकारणामुळे उशिरा शूट झाल्यामुळे रात्री उशिरा घरी याव लागायचं. यामुळे कुटुंबात संभ्रम निर्माण व्हायचा. या कारणास्तव कुटुंबातील लोक मला लग्नासाठी आग्रह धरायचे.

शहनाज पुढे म्हणाली की, शूटिंगमुळे त्याला बर्‍याच वेळा चंदीगडला जावे लागले. अशा परिस्थितीत मला सोडण्यासाठी घेऊन जाण्यासाठी कोणीच नव्हते. या सर्व गोष्टींमुळे त्याने घरापासून दूर राहण्याचे ठरविले होते.

शहनाजने हे देखील सांगितले की नंतर जेव्हा तिचे नाव ओळखले जाऊ लागले आणि ती प्रसिद्ध होऊ लागली, तेव्हा घरातील लोकांनी तिच्याशी पुन्हा बोलणे सुरू केले.तिला सध्या कुटूंबात काहीच अडचण नाही. तिला आत्ताच तिच्या करिअरवर लक्ष केंद्रित करायचं आहे, असं शहनाज सांगते.

तुमच्या माहितीसाठी सांगतो कि गेल्या 27 जानेवारी हा शहनाजचा वाढदिवस होता. अशा परिस्थितीत शहनाजने बिग बॉसच्या घरात आपला वाढदिवस कसा साजरा केला हे येत्या भागांतून समोर येईल. तसे, बिग बॉसमध्ये तुमचा आवडता कोण आहे? तुम्हाला शहनाज गिल आवडते का? तिच्यात बिग बॉस विजेती होण्याची क्षमता आहे का? कमेंट करा.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *