खेळ खेळायच्या वयात या 8 बॉलीवूड कलाकारांनी केले होते लग्न, डिम्पल कपाडियाचे वय बघून तुम्हीही चक्रावून जाल...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"flip_rotate":0,"selection":0,"enhance":0,"free_crop":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"text":0,"lensflare":0,"clipart":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580356238095","total_editor_time":0,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580320464138","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

खेळ खेळायच्या वयात या 8 बॉलीवूड कलाकारांनी केले होते लग्न, डिम्पल कपाडियाचे वय बघून तुम्हीही चक्रावून जाल…

डिंपल कपाडिया आणि राजेश खन्ना

बॉलिवूडचा पहिला सुपरस्टार राजेश खन्नाने डिंपल कपाडियाशी लग्न केले. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की जेव्हा त्यांचे लग्न झाले तेव्हा राजेश खन्ना 31 वर्षांचे होते आणि डिंपल फक्त 15 वर्षांची होती. परंतु त्यांचे संबंध फार काळ टिकले नाहीत आणि त्यांचे घटस्फोट झाला.

शायरा बानो आणि दिलीप कुमार

शायरा बानो 60 च्या दशकाची प्रसिद्ध अभिनेत्री होती. शायरा बानो यांनी 1966 मध्ये दिग्गज अभिनेता दिलीप कुमारशी लग्न केले. मी तुम्हाला सांगतो, शायरा आणि दिलीप यांच्यात 22 वर्षांचे अंतर आहे. लग्नाच्या वेळी, शायरा 22 आणि दिलीप कुमार 44 वर्षांचे होते.

जेनेलिया डिसूझा आणि रितेश देशमुख

ही जोडी बॉलिवूडची परिपूर्ण जोडी मानली जाते. दोघांनी आधी तुझे मेरी कसम या चित्रपटात एकत्र काम केले आणि तेव्हापासून ते प्रेमात पडले. २०१२ साली त्यांचे लग्न झाले तेव्हा रितेश 34 वर्षांचा आणि जेनेलिया त्याच्यापेक्षा दहा वर्षांनी म्हणजेच 24 वर्षाची होती.

सैफ अली खान आणि अमृता सिंग

सैफने अभिनेत्री अमृता सिंगशी लग्न केले तेव्हा त्याने जवळपास 12 वर्षांनी मोठ्या मुलीसोबत लग्न केले होते. त्याने हे लग्न सर्वात गुप्तपणे केले. या लग्नामुळे घरातील माणसांनाही खूप राग आला होता कारण अमृता त्यांच्यापेक्षा खूपच मोठी होती. दोघांचे लग्न झाले होते तेव्हा सैफ फक्त 21 वर्षांचा होता.

रीना दत्त आणि आमिर खान

आमिर खानचे पहिले लग्न रीना दत्तशी झाले होते. आमिर आणि रीना यांनी 1986 मध्ये आपल्या पालकांच्या इच्छेविरूद्ध लव्ह मॅरेज केले होते. नंतर त्यांच्या नात्यात तडा जाऊ लागला आणि २००२ मध्ये त्यांचे घटस्फोट झाले. आमिरने जेव्हा रीनाशी लग्न केले तेव्हा ते फक्त 21 वर्षांचे होते.

ट्विंकल खन्ना आणि अक्षय कुमार

निर्दोष स्वभावासाठी प्रसिद्ध अभिनेत्री ट्विंकल खन्नाने 17 जानेवारी 2001 रोजी अक्षय कुमारशी लग्न केले. लग्नानंतर ट्विंकलने स्वत: ला बॉलिवूडपासून दूर केले. ट्विंकलने अक्षयशी लग्न केले तेव्हा ती फक्त 27 वर्षांची होती.

नीतू सिंग आणि ऋषी कपूर

कपूर कुटुंबात ऋषी कपूर आणि नीतू कपूरची जोडी बर्‍यापैकी सुपरहिट आहे. नीतू सिंगने 21 व्या तरुण वयात बॉलिवूडचा रोमँटिक हिरो ऋषी कपूरसोबत लग्न केले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *