बॉलिवूड अभिनेत्री भूमिका चावलाचा मुलगा आहे तिच्यापेक्षाही खूप सुंदर आणि हॅण्डसम, बनु शकतो बॉलीवूड चा मोठा सुपरस्टार बघा फोटो...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"flip_rotate":0,"selection":0,"enhance":0,"free_crop":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"text":0,"lensflare":0,"clipart":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580445005653","total_editor_time":0,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580443560101","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

बॉलिवूड अभिनेत्री भूमिका चावलाचा मुलगा आहे तिच्यापेक्षाही खूप सुंदर आणि हॅण्डसम, बनु शकतो बॉलीवूड चा मोठा सुपरस्टार बघा फोटो…

बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी पहिल्या चित्रपटापासून बरेच नाव कमावले, परंतु त्यानंतर त्या गायब झाल्या. त्यांच्या पहिल्या चित्रपटापासूनच या अभिनेत्रींनी प्रेक्षकांच्या मनावर वेगळी छाप सोडली.

आपल्या पहिल्या चित्रपटाने त्यांनी प्रेक्षकांना स्वतःच वेड लावलं. पण या नायिका, एक-दोन चित्रपट केल्यावर जणू काही हरवल्या गेल्या. प्रेक्षक त्यांना इतर चित्रपटांत पाहण्याची तळमळ करीत होते पण त्यांना पुन्हा संधी मिळाली नाही.

भाग्यश्री, ग्रेसी सिंग आणि भूमिका चावला अशा काही नायिका आहेत ज्यांनी आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने लोकांची मने जिंकली पण त्यानंतर त्यांनी चित्रपटसृष्टीपासून दूर पळ काढला.

आज आपण अशाच एका नायिकेबद्दल बोलणार आहोत, जिने सुपरहिट चित्रपटात काम केल्यानंतर इंडस्ट्रीपासून दूर जावून लग्न केले. आम्ही अभिनेत्री भूमिका चावला बद्दल बोलणार आहोत. भूमिका चावला सलमान खानसमवेत ‘तेरे नाम’ चित्रपटात दिसली होती.

हा त्याचा पहिला चित्रपट होता. भूमिकाचा पहिला चित्रपट सुपरहिट ठरला आणि ती एक रात्रीत स्टार बनली. पण या चित्रपटा नंतर तिला कोणताही चांगला चित्रपट मिळाला नाही आणि एक-दोन चित्रपटांत काम केल्यानंतर तीसुद्धा साईड ऍक्टर च्या भूमिकेत दिसली. तरी सुद्धा ती साउथ फिल्म इंडस्ट्रीची मोठी नायिका आहे.

भूमिका चावलाने आपल्या करिअरची सुरूवात साउथ फिल्म ‘युवकुडू’ पासून केली होती हे बर्‍याच लोकांना ठाऊक नसेल. हा चित्रपट सन 2000 मध्ये आला होता.

या चित्रपटातील भूमिका प्रेक्षकांना आवडली. हा चित्रपट हिट ठरल्यानंतर तिने अनेक दक्षिण चित्रपटांमध्ये काम केले.

पण 2003 मध्ये प्रदर्शित झालेला ‘तेरे नाम’ हा त्याचा आत्तापर्यंतचा सर्वात मोठा हिट चित्रपट आहे. भूमिका दिसण्यात खूपच सुंदर आहे आणि तिचा मुलगाही तिच्यासारखा आहे.

 

भूमिकाने वर्ष 2007 मध्ये भरत ठाकूरशी लग्न केले होते.

आजच्या या पोस्टमध्ये आम्ही भूमिकाच्या मुलाची काही सुंदर छायाचित्रे घेऊन आलो आहोत. भूमिकाचा मुलगा याक्षणी खूप लहान आहे पण इतक्या लहान वयात तो खूपच गोंडस आणि देखणा दिसतो.

त्याला पाहणारा प्रत्येकजण म्हणतो की तो मोठा होऊन एक सुपरस्टार होईल आणि आपल्याला तेच चित्र दिसत आहे.

‘तेरे नाम’ शिवाय भूमिका ‘रन’, ‘जय हो’, दिल ने जिसे अपना कहा ‘सारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली परंतु तिच्या इच्छेनुसार तिला यश मिळालं नाही. म्हणूनच भूमिकाने स्वत: ला चित्रपटांपासून दूर केले आहे आणि आपल्या कुटुंबाला पूर्ण वेळ दिला आहे.

होय, कधीकधी ती चित्रपटांमध्ये बाजूच्या भूमिका करतात. याक्षणी ती बर्‍याच दिवसांपासून मोठ्या पडद्यापासून दूर आहे आणि प्रेक्षक अजूनही त्याची प्रतीक्षा करत आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *