रोमँटिक सिन करतेवेळी 'आउट ऑफ कंट्रोल ' झाल्या होत्या टीव्हीच्या या फेमस जोड्या..करत होत्या अशा हालचाली...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"enhance":0,"selection":0,"free_crop":0,"flip_rotate":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"lensflare":0,"clipart":0,"text":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580445005653","total_editor_time":307,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580445005652","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

रोमँटिक सिन करतेवेळी ‘आउट ऑफ कंट्रोल ‘ झाल्या होत्या टीव्हीच्या या फेमस जोड्या..करत होत्या अशा हालचाली…

माध्यमांमध्ये कोणताही चित्रपट किंवा व्हिडिओ लोकप्रिय करण्यासाठी ठळक देखावा वापरला जातो. चित्रपटांमध्ये रोमँटिक सीन असणे ही अनेक दशकांची परंपरा आहे.

हे देखावे सादर करणारे कलाकार ते अगदी जोमाने दाखवतात. अशा परिस्थितीत, बहुतेकदा असे घडते की एखाद्या विशिष्ट सिन करते वेळी, कलाकार एकमेकांमध्ये इतके अडकतात की त्यांचा तोल बिघडतो. हे बर्‍याचदा चित्रपटांमध्ये सुद्धा घडते.

तसे, आता टीव्ही मालिकांमध्येही अशी प्रकरणे समोर येत आहेत. आजकाल टीव्ही मालिकाही खूप प्रगत झाल्या आहेत. त्यात प्रणयरम्य सीन्स देखील दाखवले जातात.

अशा परिस्थितीत छोट्या पडद्यावरचे हे कलाकारदेखील ही गोष्ट करण्यास रेडी होतात आणि एकमेकांच्या जवळ येतात. आज आम्ही तुम्हाला टीव्ही जगातील अशाच कलाकारांची ओळख करुन देणार आहोत ज्यांना त्यांच्या शोच्या शूटिंग दरम्यान अनकंट्रोल झालं होत.

विव्हियन डीसेना आणि द्रुष्टी धामी

कलर्स टीव्हीवर खूप लोकप्रिय मालिका होती, ‘मधुबाला: एक इश्क, एक जुनून’. या शोमध्ये विव्हियन डिसेना आणि दृष्टि धामी मुख्य भूमिकेत होते. या दोघांमधील केमिस्ट्री खूप छान होती. असं म्हणतात की एकदा या सीरियलचे शूट चालू होते. यावेळी, व्हिव्हियन आणि हे दृष्टी एकमेकांना पाहत असताना एकमेकांमध्ये इतके हरवले की ते एकमेकांच्या जवळ आले. नंतर हा सिन निर्मात्यांनी सीरियलमधून काढून टाकला. मात्र, हटवलेल्या या सीनची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर लीक झाली आहेत.

अरहान बहल आणि पूजा गौर

‘प्रतिज्ञा’ नावाची मालिका स्टार प्लस वर खूप लोकप्रिय होती. या शोमध्ये अरहान बहल आणि पूजा गौर मुख्य भूमिकेत होते. त्यांची जोडी प्रेक्षकांना खूप आवडली. सूत्रांच्या माहितीनुसार शोमधील एका सीनच्या शूटिंगदरम्यान या दोघे एकमेकांमध्ये पूर्णपणे एकवटले होते.

नकुल मेहता आणि सुरभी चंदना

‘इश्कबाज’ या मालिकेत नकुल मेहता आणि सुरभी चंदना ही जोडी मोठी गाजली होती. रिपोर्ट्सनुसार, दोघेही एका रोमँटिक सीनचे शूटिंग करत होते व त्यांचा ताबा सुटला होता.

अदनान खान आणि ईशा सिंग

इश्क सुभान अल्लाह मालिकेत मुख्य भूमिका साकारणारे अदनान खान आणि ईशा सिंगही प्रेक्षकांमध्ये खूप लोकप्रिय होते. या शोमधील त्याचे पात्र झारा आणि कबीर होते. जर सूत्रांच्या माहितीनुसार या दोघांनि देखील शोमधील एका रोमँटिक सीन दरम्यान स्वतःचा ताबा सोडला होता.

आपल्याला सुद्धा, जेव्हा आपण आपल्या खास व्यक्तींसह आपले नियंत्रण गमावले असेल तर आम्हाला नक्की कळवा? कृपया आपले उत्तर टिप्पणीमध्ये सांगा. तसेच अशा मनोरंजक आणि मजेदार बातम्यांसाठी आमच्याशी संपर्कात रहा.

आपल्याला सर्व प्रकारच्या बातम्या आणि माहितीबद्दल जागरूक करण्याचा आमचा प्रयत्न आहे. अशा प्रकारे, आपल्याला सर्व क्षेत्रातील चांगले ज्ञान देखील आमच्याकडून मिळेल.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *