या दिवशी घाला कासवाची अंगठी, झोपलेले नशीब होईल जागे होईल धनप्राप्ती...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"enhance":0,"selection":0,"free_crop":0,"flip_rotate":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"lensflare":0,"clipart":0,"text":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580533813772","total_editor_time":142,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580533813771","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

या दिवशी घाला कासवाची अंगठी, झोपलेले नशीब होईल जागे होईल धनप्राप्ती…

वास्तुशास्त्रात कासव खूप भाग्यवान मानला जातो आणि कासव घरात ठेवणे फायद्याचे आहे. कासव घरी ठेवल्यास बरेच फायदे मिळतात. वास्तविक, कासव विष्णूशी संबंधित असल्याचे पाहिले जाते आणि म्हणूनच घरात कासवाची अंगठी ठेवणे शुभ मानले जाते. बरेच लोक त्यांच्या घरात कासव ठेवतात. बरेच लोक त्यांच्या घरात तांब्याचा, काचेच्या किंवा इतर कोणत्याही धातूचा कासव ठेवतात.

कासव अंगठी

आपण बर्‍याच लोकांना कासव रिंग घातलेले देखील पाहिले असेल. जर आपल्याला असे वाटले की एक फॅशन म्हणून त्याने कासवाची अंगठी घातली आहे. तर तसे नाही. कासवाची अंगठी घालणे भाग्यवान असते आणि ते परिधान केल्यावर नशीब उघडते.

म्हणूनच आपण देखील कासवाची अंगठी घातली पाहिजे. कासवाच्या अंगठीचे आकार कासवसारखे आहे आणि बर्‍याच धातूंमध्ये ते उपलब्ध आहे. कासवाची अंगठी घालण्याचे फायदे खालीलप्रमाणे आहेत.

कासव रिंग घालण्याचे फायदे

आपण कासवाची अंगठी घालून श्रीमंतीकडे चालले जातात. असा विश्वास आहे की ही अंगठी परिधान केल्याने लक्ष्मी देवी प्रसन्न होते आणि आपल्याला धनिक बनवते. ज्यांना आर्थिक संकट किंवा त्याबाबतीत संकटाचा सामना करावा लागत आहे त्यांनी ही अंगठी घालणे आवश्यक आहे.

जर कुंडलीत कोणत्याही प्रकारचा दोष आढळला तर आयुष्यात बर्‍याच समस्या उद्भवतात आणि माणूस नेहमीच त्रस्त असतो. तथापि, कासव अंगठी घालून, नंतर जन्मकुंडलीतील सर्व दोष नष्ट होतात आणि दोष दूर होतात.

ज्या लोकांचे नशीब त्यांना समर्थन देत नाही त्यांनी जर कासव अंगठी घातली असेल तर त्यांचे बंद नशीब उघडते.

घरात मतभेद असल्यास घराच्या प्रत्येक सदस्याने ही अंगठी घालायला हवी. ही अंगठी परिधान केल्याने घरातला कलह संपेल आणि घरातील सदस्यांच्या मनात एकमेकांबद्दलचे प्रेम वाढत जाईल.

ज्यांना भगवान विष्णूचा आशीर्वाद घ्यायचा आहे त्यांनी हि अंगठी परिधान केलेच पाहिजे. तुम्ही परिधान केल्यावर भगवान विष्णूची कृपा तुमच्यावर येईल.

जर तुमचा व्यवसाय योग्य प्रकारे चालू नसेल तेव्हा हि अंगठी घातल्याने व्यवसाय व्यवस्थित चालू होईल व्यवसायातील अडचणी दूर होतील. त्याचप्रमाणे नोकरीमध्ये काही अडचण येत असेल तर ही अंगठी घाला. ते परिधान केल्याने आपल्याला इच्छित नोकरी मिळते.

अस्वस्थ मनाचे लोक देखील ही अंगठी घालू शकतात. ते परिधान केल्याने मनाची आणि डोक्याची शांती होते.

कासव एक जीव आहे जो 100 वर्षांपलीकडे जगतो. म्हणून कासव रिंग परिधान केल्याने आयुष्य वाढते.

जे लोक नेहमी आजारी असतात, जर त्यांनी कासवाची अंगठी घातली तर त्यांचा आजार बरा होतो. ही अंगठी ढाल म्हणून कार्य करते.

कासवाची अंगठी घालण्यामुळे वाईट स्वप्न पडायचे बंद होतात.

ही अंगठी परिधान केल्याने शांतता, संयम आणि जीवनात सातत्य येते.

About admin

Check Also

मिठाई घेऊन तयार रहा उद्याच्या शुक्रवार पासून या राशींची लागणार लॉटरी होणार मालामाल

मिठाई घेऊन तयार रहा उद्याच्या शुक्रवार पासून या राशींची लागणार लॉटरी होणार मालामाल

मित्रांनो उद्या शुक्रवार माता लक्ष्मीचा वार. उद्या दिनांक 31 वर्षातील शेवटचा दिवस. हा दिवशी या …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *