चुकीच्या वेळी लग्न करणं या 6 बॉलीवूड अभिनेत्रींना पडलं होत महाग, हिट पासून फ्लॉप होण्यास टाइम नाही लागला...
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"flip_rotate":0,"selection":0,"enhance":0,"free_crop":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"text":0,"lensflare":0,"clipart":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580614486551","total_editor_time":0,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580613883293","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":0,"width":1242,"subsource":"done_button"}

चुकीच्या वेळी लग्न करणं या 6 बॉलीवूड अभिनेत्रींना पडलं होत महाग, हिट पासून फ्लॉप होण्यास टाइम नाही लागला…

माधुरी दीक्षित

माधुरीचे प्रेम प्रकरण संजय दत्तबरोबर होते पण नंतर संजय दत्तला बेकायदेशीरपणे शस्त्रे ठेवल्यामुळे तुरुंगात जावे लागले. अशा परिस्थितीत माधुरीने अरेंज विवाहाचा अवलंब करून अमेरिकन डॉक्टर श्रीराम नेनेशी लग्न केले. तुम्हाला सांगू इच्छितो की माधुरीचे लग्न झाले तेव्हा तिचे फिल्मी करिअर उंचावर होते.

दुसरीकडे, डॉ नेने यांना माधुरीचे स्टारडम आणि स्टार व्हॅल्यूबद्दल माहिती नव्हते. या लग्नामुळे माधुरी बॉलिवूडपासून दूर गेली. नंतर, बऱ्याच विश्रांती घेतल्यानंतर माधुरीनेही चित्रपटात परतण्याचा प्रयत्न केला पण तिला काही खास करता आले नाही. तसे, ती डान्स रिअलिटी शोचा न्याय करताना देखील दिसली. सध्या माधुरी आपल्या दोन मुलांच्या संगोपनामध्ये व्यस्त आहे.

सोनाली बेंद्रे

सोनालीने बॉलिवूडमध्ये मेजर साब आणि हम साथ साथ हैं यासारखे हिट चित्रपट दिले आहेत. जेव्हा तिने गोल्डी बहलशी लग्न केले तेव्हा ती तिच्या कारकीर्दीच्या पहिल्या स्थानी होती. मात्र लग्नाच्या बाबतीत तिला आपल्या फिल्मी करिअरशी तडजोड करावी लागली. नंतर, इंडिया गॉट टॅलेंट या रिअ‍ॅलिटी शोमध्ये ती न्यायाधीशही होती. काही महिन्यांपूर्वी त्यांना क र्करो ग देखील झाला होता, जो उपचार घेतल्यानंतर बरा झाला.

ट्विंकल खन्ना

जेव्हा ट्विंकलने बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमारशी लग्न केले तेव्हा तिचे करिअर उंचावर होते. तथापि, तिच्या लग्नाचा देखील तिच्या कारकिर्दीवर परिणाम झाला आणि ती चित्रपटसृष्टीतून गायब झाली. तसे, कदाचित ती अभिनेत्री म्हणून सक्रिय नसेल, परंतु चित्रपट निर्माता म्हणून बर्‍यापैकी यशस्वी आहे. ट्विंकल देखील एक लेखक आहे आणि तिने आपले पुस्तक लिहिले आहे.

काजोल

90s च्या दशकात काजोल टॉप अभिनेत्री असायची. मात्र, अजय देवगणशी लग्नानंतर त्यांची फिल्मी कारकीर्द संपत गेली. नंतर काजोलने बर्‍याच वेळा प्रयत्न केला पण ती अव्वल अभिनेत्री होऊ शकली नाही. तसे, अलीकडेच ‘तन्हाजी – द अनसंग व्हॅरियर’ मधील त्यांचे अभिनय दमदार होते.

भाग्यश्री

भाग्यश्रीचा बॉलिवूड डेब्यू ‘मैंने प्यार किया’ बॉक्स ऑफिसवर फुल गाजला होता. मात्र, या एका हिट चित्रपटाच्या नंतरच त्याने वयाच्या 19 व्या वर्षी हिमालय दासानीशी लग्न केले. आता भाग्यश्रीच्या सासरच्यांनी तिला चित्रपटात काम करण्याची परवानगी दिली नव्हती आणि तिचे करियर संपले होते.

ऐश्वर्या राय

मिस वर्ल्ड जिंकणारी ऐश्वर्या राय जेव्हा तिने अभिषेक बच्चनशी लग्न केले तेव्हा तिचे करिअर उंचीवर होते. त्यांचा ‘धूम 2’ चित्रपट लग्नाआधी आला होता. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरला. लग्नानंतर ऐश्वर्याने परत येण्याचा नक्कीच प्रयत्न केला पण काही खास करता आले नाही.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *