या महिन्यात जन्मलेल्या मुली असतात साक्षात देवी लक्ष्मीचे रूप, जाणून घ्या कोणते आहेत ते महिने....
{"effects_tried":0,"photos_added":0,"origin":"unknown","total_effects_actions":0,"remix_data":["add_photo_directory"],"tools_used":{"tilt_shift":0,"resize":0,"adjust":0,"curves":0,"motion":0,"perspective":0,"clone":0,"crop":0,"enhance":0,"selection":0,"free_crop":0,"flip_rotate":0,"shape_crop":0,"stretch":0},"total_draw_actions":0,"total_editor_actions":{"border":0,"frame":0,"mask":0,"lensflare":0,"clipart":0,"text":0,"square_fit":0,"shape_mask":0,"callout":0},"source_sid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580613887027","total_editor_time":129,"total_draw_time":0,"effects_applied":0,"uid":"B91754B1-3A38-4729-81E3-ED5BA23DB098_1580613883293","total_effects_time":0,"brushes_used":0,"height":648,"layers_used":2,"width":1242,"subsource":"done_button"}

या महिन्यात जन्मलेल्या मुली असतात साक्षात देवी लक्ष्मीचे रूप, जाणून घ्या कोणते आहेत ते महिने….

हिंदू धर्मात लोक मुलींना देवीचे रूप मानतात. नवरात्रात, लोक 9 मुलींना कन्या पूजन देखील देतात, धार्मिक कथांनुसार देवी माता असे केल्याने प्रसन्न होतात. धर्मग्रंथात सुद्धा मुलींना पूजनीय असे म्हटले जाते आणि त्या बरोबर असेही लिहिले जाते की लक्ष्मी स्वतः त्या बाईमध्येच राहते.

म्हणून जेव्हा जेव्हा घरी मुली जन्माला येतात तेव्हा लोक म्हणतात “घरी लक्ष्मी आली आहे”. बर्‍याच लोकांच्या म्हणण्यानुसार मुली घर व कुटुंबात सुख तसेच आनंद आणतात. ज्योतिषाचार्य यांच्यानुसार मुलींच्या जन्माबरोबरच त्यांच्या जन्माचा महिनाही खूप भाग्यवान आहे. या महिन्यांत जन्मलेल्या मुली केवळ भाग्यवान नसतात तर त्यांना चांगले सासू-सासरे सुद्धा मिळतात आणि त्या त्याची आई वडिलांसारखी काळजी घेतात.

या महिन्यात जन्माला आलेल्या मुलींचे रूप साक्षात लक्ष्मीचे आहे

1. फेब्रुवारी

फेब्रुवारी महिन्यात जन्मलेल्या मुली अतिशय सभ्य स्वभावाच्या असतात आणि बुद्धिमान देखील असतात. या मुलींच्या लग्नानंतर त्यांना केवळ चांगले घर मिळतेच असे नाही तर त्यांच्या घरात आनंद आणि समृद्धी देखील येते. त्याच्या ग्रहाच्या चालीचा फायदा फक्त त्यांना स्वतःलाच नाही तर त्याच्या कुटुंबाला सुद्धा होतो.

2. एप्रिल

या महिन्यात जन्मलेल्या मुलींना साक्षात् लक्ष्मी चे रूप मानले जाते. धर्मग्रंथानुसार, हा महिना खूप शुभ मानला जातो, या महिन्यात जन्मलेल्या मुलींच्या ग्रहांच्या हालचाली खूप वेगवान असतात, ज्यामुळे त्यांना यश मिळते.

3. जून

जून महिन्यात जन्मलेल्या मुली देखील भाग्यवान असतात, तर अंकशास्त्रानुसार या महिन्यात जन्मलेली मुले शुभ मानली जात नाहीत परंतु जर या महिन्यात मुलगी जन्मली तर ती लक्ष्मीचे रूप आहे असे म्हंटले जाते. या महिन्यात जन्मलेल्या मुली अत्यंत मेहनती असतात आणि त्यांचे लक्ष्य साध्य करण्यासाठी खूप मेहनत करतात.

4. सप्टेंबर

या महिन्यात जन्मलेल्या मुलींच्या कुंडलीत चंद्र, बुध आणि शुक्र हे तीन ग्रह असतात. यामुळे या महिन्यात जन्मलेल्या मुली खूप श्रीमंत असतात. मी तुम्हाला सांगतो की त्यांना त्यांच्या नशिबातून सर्व काही मिळते आणि त्यांच्यात कधीही कशाचीही कमतरता नसते आणि हे देखील खरं आहे की अशा मुलींचे लग्न श्रीमंत मुलाबरोबरच होते.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *