३ मुलांच्या बापासोबत जबरदस्तीने लग्न करू इच्छिते परिणीती चोप्रा वयाने १८ वर्ष मोठा आहे हा अभिनेता .

३ मुलांच्या बापासोबत जबरदस्तीने लग्न करू इच्छिते परिणीती चोप्रा वयाने १८ वर्ष मोठा आहे हा अभिनेता .

बॉलिवूडचे जितके पण स्टार्स आहेत त्या सगळ्यांच्या आवडी वेगवेगळ्या आहेत. काही एकमेकांना फक्त पसंत करतात तर काही जीव ओवाळून टाकतात. परंतु चित्रपट अभिनेत्री आपली पसंत आणि प्रेम सहजपणे व्यक्त करू शकत ना हीत. पण बॉलिवूडच्या या बडबड्या अभिनेत्रीने असे करून दाखवून दिले.

परिणीतीने द कपिल शर्मा शोमध्ये तिच्या मनातले सांगितले. सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​यांच्यासमवेत जबरीया जोडी चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी ती गेली होती आणि येथील एका दृश्यात परिणीती चोप्राला जबरदस्तीने 3 मुलांच्या वडिलांशी लग्न करायचे आहे असे दाखवले होते, पण हे कसे शक्य आहे?

परिणीती चोप्राला 3 मुलांच्या वडिलाशी जबरदस्तीने लग्न करायचे आहे. :- 2 ऑगस्ट रोजी रिलीज झालेल्या जबरीया जोडी चित्रपटात तुम्हाला सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि परिणीती चोप्राची एकदम वेगळ्या स्टाईलमध्ये दिसतील.

या शोमध्ये होस्ट कपिल शर्माने परिणितीला विचारले इंडस्ट्रीतील अभिनेता कोण आहे ज्याच्याशी तुला जबरदस्तीने लग्न करायचे ? त्याला उत्तर म्हणून परिणीती म्हणाली की तिची चालली तर सैफ अली खानचे अपहरण करुन त्याच्याशी लग्न करील.

तिला सैफ अली खान आवडतो आणि परी त्याच्यावर खूप प्रेम करते. कपिलने करीनाला अडचण होईल असे विचारले तेव्हा परी म्हणाली की ती बोलली आहे आणि तिला काही हरकत नाही.

जेव्हा त्याने असाच प्रश्न सिद्धार्थला विचारला तेव्हा त्याने तैमूरचे नाव घेतले. तैमूर सिद्धार्थला खूपच गोंडस वाटतो आणि तो त्याला एकदा उचलून गोल फिरवेल आणि मग घराबाहेर पडेल. या व्यतिरिक्त कपिल शर्माने परिणीती आणि सिद्धार्थ यांच्याशी बर्‍याच विषयांवर चर्चा केली होती आणि त्यांनी त्याच अंदाजात त्याच्या प्रश्नांची उत्तरे दिली.

या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे सिद्धार्थ मल्होत्राने करिअरची सुरूवात २०१२ मध्ये ‘स्टुडंट ऑफ द ईयर’ या चित्रपटाने केली होती, तर २०११ मध्ये परिणीतीने आपल्या करिअरची सुरूवात ‘लेडीज वि रिकी बहल’ या चित्रपटाने केली होती. दोघांनीही यशस्वी चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला.

सिद्धार्थने बॉलिवूडमध्ये एक खलनायक, ब्रदर्स, ए जेंटलमॅन, हसीन तो फंसी, अय्यारी, बार्बर देखो, कपूर अँड सन्स, इत्तेफाक अशा चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. परिणीती चोप्राने केसरी, गोलमाल अगेन, हंसी तो फंसी, दावते इश्क, इशकजादे, शुद्ध देसी रोमांस, किल दिल अशा यशस्वी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

दोघांना पुन्हा एकदा जबरीया जोडी या चित्रपटात पाहण्यास लोकं उत्सुक आहेत. यामध्ये सिद्धार्थने एकदम वेगळी व्यक्तिरेखा साकारली आहे, हे तुम्हाला माहितीच असेल.

३ मुलांच्या बापासोबत जबरदस्तीने लग्न करू इच्छिते परिणीती चोप्रा वयाने १८ वर्ष मोठा आहे हा अभिनेता .

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *