या 8 अभिनेत्री बॉलिवूडमध्ये सर्वात गोऱ्या आणि सुंदर आहेत. 2 नंबरचीचा तर रंग दुधासारखा पांढरा आहे.

या 8 अभिनेत्री बॉलिवूडमध्ये सर्वात गोऱ्या आणि सुंदर आहेत. 2 नंबरचीचा तर रंग दुधासारखा पांढरा आहे.

भारतीय चित्रपट जगतात अनेक सुंदर अभिनेत्री आहेत. येथे काही अभिनेत्री स्वाभाविकच खूपच सुंदर आहेत ज्यांना  शस्त्रक्रिया करण्याची आवश्यकता नसते किंवा त्यांनी शस्त्रक्रिया देखील केली नाही. त्याचबरोबर काही अभिनेत्री अशा आहेत की जे सौंदर्य वाढविण्यासाठी शस्त्रक्रिया करत असतात.

बॉलिवूडमधील बऱ्याच अभिनेत्रींविषयी तुम्ही वाचले असेलच ज्यांनी प्लास्टिक सर्जरी केली आहे. प्रत्येकाची इच्छा गोरे आणि सुंदर दिसण्याची असते. कधीकधी जेव्हा ते गडद रंगाचे असतात तेव्हा लोकांना कमी आत्मविश्वास येतो. काजोल शिल्पा शेट्टी  प्रियांका चोप्रा इत्यादी बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील बर्‍याच अभिनेत्रींनी गोरा रंगासाठी त्वचेचा हलका उपचार केला.

त्याचबरोबर काही अभिनेत्री अशा आहेत ज्यांचा रंग पूर्वीपेक्षा अधिक स्पष्ट आहे. ती इतकी सुंदर आणि उजळ आहे की तिला सुंदर दिसण्यासाठी जास्त मेकअपची आवश्यकता नाही. अशा मुली फारच कमी आहेत ज्यांची त्वचा तंदुरुस्त आणि सुंदर व स्वच्छ आहे. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडच्या सर्वात सुंदर अभिनेत्रींमध्ये मोजल्या जाणार्‍या अभिनेत्रींविषयी सांगणार आहोत.

1.करीना कपूर:- बेगम करीना कपूरची गणना बॉलिवूडमधील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. तिचा रंग कागदासारखा पांढरा आहे आणि तिच्या चेहऱ्यावर एकही डाग नाही.

2.अनुष्का शर्मा:- अनुष्का शर्मा आज बॉलिवूडची टॉप अभिनेत्री बनली आहे. अलीकडेच तिने क्रिकेटचा सम्राट विराट कोहलीशी लग्न केले आहे. अनुष्का शर्मा दिसण्यात खूपच सुंदर आहे आणि तिचा रंगही दुधासारखा पांढरा आहे.

3.तमन्ना भाटिया:- मुंबईत जन्मलेल्या तमन्नाने अनेक दक्षिण चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तमन्नाने बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. ती सर्वात गोरी आणि उजळ अभिनेत्री आहे.

4.कॅटरिना कैफ:- जगातील सर्वात सुंदर आणि प्रसिद्ध अभिनेत्रींमध्ये कॅटरिना कैफचे नाव आहे. सलमान खानने कतरिना कैफला बॉलिवूडमध्ये मोठा ब्रेक दिला. ती सध्या बॉलिवूडमधील एक उत्कृष्ट अभिनेत्री आहे. कतरिनाचा रंगही कापसासारखा पांढरा आहे.

5.आलिया भट्ट:- आलिया भट्ट आज इंडस्ट्रीमध्ये पहिल्या क्रमांकाची नायिका आहे. जिने प्रत्येक चित्रपटात तिच्या अभिनयासाठी पुरस्कार जिंकला होता. हायवे डियर जिंदगी हम्प्टी शर्मा की दुल्हनिया या सिनेमांमध्ये त्याने अप्रतिम अभिनय केला आहे. नुकतीच रिलीज झालेली राजी बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरली. आलिया दिसण्यात खूपच सुंदर आहे आणि तिचा रंगही दुधासारखा पांढरा आहे.

6.जॅकलिन फर्नांडिस:- आता पुढील नाव श्रीलंकेच्या सौंदर्य जॅकलिन फर्नांडिसच्या यादीत येते. जॅकलिन फर्नांडिस आज बॉलिवूडची एक प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली आहे. या छोट्या कारकीर्दीत ती अनेक बड्या सितारांसह काम केले आहे. जॅकलिनही दिसण्यात खूपच सुंदर आहे आणि तिचे नावही बॉलिवूडमधील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींमध्ये समाविष्ट आहे.

7.करिश्मा कपूर:- करिश्मा 90  च्या दशकातील मशूर अभिनेत्री होती. करीना सारखीच तिची बहिण करिश्मा कपूर देखील खूप गोरी आहे. 44 वर्षांच्या वयात करिश्मा आता पण तिथकीच सुंदर दिसते.

8.मोनिका बेदी:- अंडरवर्ल्ड डॉन अबु सलेम आणि अभिनेत्री मोनिका बेदी याचं अफेयर बरेच वर्ष चर्चे मध्ये राहिले. पोलीसांच्या का रवाई मुळे मोनिका बेदी हे देखील अबु सलेमच्या तु रूंगवास भोगावा लागला होता. मोनिका बेदी च नाव देखील बॉलीवुडमध्ये सर्वात गोरी-चिट्टी अभिनेत्रीमध्ये येते.

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *