दोन बायका आणि 6 मुले ,ध-र्मेंद्रच्या कुटुंबात आहेत एकूण इतके सदस्य , जाणून घ्या कोण काय करते ?..

दोन बायका आणि 6 मुले ,ध-र्मेंद्रच्या कुटुंबात आहेत एकूण इतके सदस्य , जाणून घ्या कोण काय करते ?..

बॉलिवूडमध्ये अनेक सुपरहिट चित्रपट देणारे ध-र्मेंद्र आज कदाचित चित्रपटांपासून दूर असले तरी काही कारणास्तव अजूनही ते चर्चेत आहेत. ध-र्मेंद्रचे कुटुंब इतके मोठे आहे की ते बर्‍याचदा चर्चेत येतात. आपल्याला हे देखील ठाऊक असेल की त्याचे दोन्ही मुले सनी आणि बॉबी यांनी देखील चित्रपटांमध्ये बरेच नाव कमावले आहे.

पण जर आपण त्याच्या संपूर्ण कुटुंबाबद्दल बोललो तर प्रत्येकाला हे ठाऊक आहे की त्यांनी दोन विवाहसोहळे केले परंतु अद्याप कोणीही त्याच्या संपूर्ण कुटुंबाला भेटले नाही. त्याचे कारण असे की त्याच्या कुटुंबातील काही लोक प्रसिद्धीपासून दूर राहतात. तर आज आम्ही तुम्हाला ध-र्मेंद्रच्या संपूर्ण कुटुंबाची एकत्र ओळख करुन देणार आहोत. सर्व प्रथम आपण ध-र्मेंद्रची पहिली पत्नी प्रकाश कौरबद्दल चर्चा करूया ज्यांनी वयाच्या 19 व्या वर्षी ध-र्मेंद्रबरोबर लग्न केले होते.

तसे आपल्या सर्वांना हे माहित आहे की ध र्मेंद्र आणि प्रकाश यांना दोन मुले सनी आणि बॉबी आहेत पण हे खरे नाही की त्यांना सनी बॉबी विजेता आणि अजेता देओल अशी चार मुले आहेत. परंतु यानंतर ध र्मेंद्रने आणखी एक स्वप्नवत मुलगी हेमा मालिनीशी लग्न केले जे 2 मे 1980 रोजी झाले होते. त्यांना ईमा आणि अहाना या दोन मुली आहेत.

पण आता त्यांची सर्व मुले विवाहित आहेत आणि सर्वच परदेशात स्थायिक झाली आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ध-र्मेंद्रचा मोठा मुलगा सनी देओल आहे त्याचा जन्म १ ऑक्टोबर १९६६ रोजी पंजाबच्या सहनेवाल येथे झाला होता. त्यांची पत्नी पूजा देओल आहे जी नेहमीच चर्चेतून दूर असते. सनी आणि पूजा यांना करण आणि राजवीर अशी दोन मुले आहेत. तुम्हाला आठवत असेल तर अलीकडेच करणने पल पल दिल के पास चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यूही केला होता.

आता बोलू ध-र्मेंद्रच्या बॉबी देओल नावाच्या दुसर्‍या मुलाबद्दल त्याचा जन्म 27 जानेवारी 1967 रोजी झाला होता. बॉबी देओलच्या पत्नीचे नाव तान्या आहुजा असून या दोघांनी प्रेम विवाह केले होते. त्यांना आर्यमान आणि ध रम ही दोन मुले आहेत. पण फारच थोड्या लोकांना हे समजेल की बॉबीची पत्नी तान्या एक व्यावसायिक महिला असून घर सजावटीचे काम करते.

सनी आणि बॉबीला देखील दोन बहिणी आहेत ज्यांची नावे अजेता आणि विजेता देओल आहेत. या दोघेही आपल्या आईप्रमाणे प्रकाशापासून नेहमीच दूर असतात. या दोघांपैकी कुणीही कधीही फॅमिली फंक्शनमध्ये दिसत नाही. दोन्ही बहिणी आता अमेरिकेत आल्या आहेत अशी माहिती मिळाली आहे. अजेताचे लग्न किरण चौधरी यांच्याशी झाले होते. हे पुस्तक भारतातील 1000 डेकोरेटिव्ह डिझाईन्स या पुस्तकाचे लेखक होते.

अजेताचे टोपण नाव लल्ली आहे. दुसरीकडे ध-र्मेंद्रने विजेताला विनर प्रॉडक्शन प्रायव्हेट लिमिटेड या नावाने आपले प्रोडक्शन हाऊस उघडून दिले आहे. अद्याप विजेत्याच्या लग्नाशी सं बंधित कोणतीही माहिती नाही. ती आपली बहीण अजेतासोबत अमेरिकेत स्थलांतरित असल्याचे बोलले जाते.

हेमा आणि धर्मेंद्रच्या मुलीविषयी बोलताना थोरल्या मुलीचे नाव ईशा देओल जिचा जन्म 2 नोव्हेंबर 1982 रोजी झाला होता. २००२ मध्ये तिने कोई मेरे दिल सौ चौके या सिनेमातून बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. त्यानंतर त्याचे प्रसिद्ध उद्योगपती भारत तख्तानीशी लग्न झाले.

त्याच वेळी दुसरी मुलगी अहाना देओलचा जन्म 28 जुलै 1985 रोजी झाला होता जिचे लग्न फेब्रुवारी २०१४ मध्ये बिझनेसमन वैभव कुमारशी झाले होते. पण आम्ही हे देखील सांगतो की अहना ना तुम जानो ना हम चित्रपटात दिसली होती.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *