लग्नाच्या 12 वर्षानंतर शोएब मलिकचा मोठा गौप्यस्फोट, म्हणाला-‘तर यामुळे केलं होत सानिया मिर्जा सोबत लग्न’...

लग्नाच्या 12 वर्षानंतर शोएब मलिकचा मोठा गौप्यस्फोट, म्हणाला-‘तर यामुळे केलं होत सानिया मिर्जा सोबत लग्न’…

भारताची स्टार खेळाडू सानिया मिर्झाने 2008 मध्ये पाकिस्तानी क्रिकेटपटू शोएब मलिकशी लग्न केले. दोघांच्या लग्नानंतर भारत आणि पाकिस्तानमध्ये बरीच खळबळ उडाली होती, पण दोघेही एकमेकांवर खूप प्रेम करत होते, आहे.

अशा परिस्थितीत लग्नाच्या 12 वर्षानंतर पाकिस्तानी क्रिकेटपटू शोएब मलिकने सांगितले की त्याने सानिया मिर्झाशी लग्न का केले? होय, शोएब मलिकने पहिल्यांदाच आपल्या लग्नाबद्दल मोठा खुलासा केला ज्यामध्ये त्याने सानिया मिर्झावर अफाट प्रेम असल्याचे कबूल केले.

टेनिसपटू सानिया मिर्झा आणि पाकिस्तानी क्रिकेटपटू शोएब मलिक यांनी एकमेकांना डेट केल्यानंतर लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. हैदराबादच्या ताज कृष्णा हॉटेलमध्ये या दोघांचे लग्न झाले होते, तिथे एक मोठा कार्यक्रम पार पडला.

तथापि, लग्नानंतरही शोएब आणि सानिया मिर्झा एकमेकांसोबत जास्त वेळ घालवू शकत नाहीत, कारण दोघेही आपल्या कामामुळे इकडे तिकडे जास्त व्यस्त असतात. आम्ही शोएब मलिकच्या खुलास्याबद्दल सांगत आहोत, ज्यामध्ये त्याने सांगितले की त्यानी सानिया मिर्झाशी लग्न का केले?

“शादी के लिए सिर्फ प्यार मायने रखता है “- शोएब मलिक :- पाकिस्तानी क्रिकेटपटू शोएब मलिकने मुलाखतीत खुलासा केला की सानिया मिर्झाशी लग्न करताना तो अजिबात घाबरला नाही, कारण दोघांमध्ये खूप प्रेम होते, आहे. तो म्हणाला की लग्नासाठी राष्ट्रीयत्व महत्त्वाचे नसून केवळ प्रेम महत्वाचे असते.

याचा अर्थ असा की दोघांमध्ये इतके प्रेम आहे की अगदी सीमेच्या भिंती देखील त्या प्रेमाला तोडू शकल्या नाहीत. आम्ही सांगतो की सानिया मिर्झाने शोएब मलिकशी लग्न केले तेव्हा लोकांनी तिचा खूप विरोध केला आणि तिला अनेक वेळा ट्रोलिंगचा सामना करावा लागला.

शोएब मलिक यांनी आपल्या मुलाखतीत पुढे असेही म्हटले आहे की लग्नात तुमचा जोडीदार कुठून आहे याची चिंता करू नका किंवा देशांमध्ये किंवा राजकारणात काय चालले आहे याची चिंता करू नका.

तसेच ते पुढे म्हणाले की जेव्हा तुम्ही एखाद्या व्यक्तीवर प्रेम करता तेव्हा तुम्ही त्याच्याशी लग्न केलेच पाहिजे, तो कोणत्या देशाचा किंवा कोणत्या ठिकाणचा आहे याचा विचार करू नका. एकंदरीत शोएब मलिक म्हणतात की लग्नासाठी प्रेम करणे खूप महत्वाचे आहे, जे माझ्यात आणि सानिया मिर्झात आहे.

सानिया मिर्झा लग्नाच्या 10 वर्षानंतर आई झाली :-  लग्नाच्या दहा वर्षानंतर म्हणजेच 2018 मध्ये सानिया मिर्झाने एका मुलाला जन्म दिला, ज्यावर दोघांचेही अत्यंत प्रेम आहे. शोएब मलिक कोरोना विषाणूमुळे पाकिस्तानच्या दुसर्‍या भागात अडकलेला आहे, तर सानियाही दुसर्‍या भागात आहे.

तर शोएब आपल्या मुलाला आणि पत्नीला भेटायला हताश आहे. लक्षात घ्या की सानिया मिर्झाने बाळाच्या जन्मानंतर ब्रेक घेतला होता, परंतु डब्ल्यूटीए होबार्ट आंतरराष्ट्रीय दुहेरीचे विजेतेपद मिळवून या वर्षाच्या सुरुवातीला जोरदार पुनरागमन केले.

जर आपण शोएब मलिकच्या कारकीर्दीबद्दल बोलत असाल तर तो पाकिस्तानकडून बऱ्याच वेळा खेळत असताना एकदिवसीय आणि कसोटी सामन्यांमधून निवृत्ती घेत होता, तरीही तो टी -२० साठी खेळताना दिसत आहे. तसे, आता तो टी -20 सामन्यासाठी खूप उत्सुक दिसत आहे.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *