बॉलीवुडचे हे खतरनाक खलनायकांच्या पत्नी आहे बिल्कुल साध्या-भोळ्या , बघा फोटो ...

बॉलीवुडचे हे खतरनाक खलनायकांच्या पत्नी आहे बिल्कुल साध्या-भोळ्या , बघा फोटो …

सिनेमांमध्ये नकारात्मक किंवा खलनायकाची भूमिका साकारणारे स्टार खऱ्या आयुष्यात चांगले आहेत. चित्रपटांमधील खलनायक, ज्यांना पाहून प्रेक्षक घाबरतात आणि वास्तविक जीवनातही ते तसेच असतील असे प्रेक्षकांना वाटते, कारण त्यांच्या जबरदस्त अभिनयातून प्रेक्षकांच्या मनात तशी भावना जागृत होते.

जर आपण त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी परिचित असाल तर आपल्याला असे वाटेल की ते तुमच्यासारखेच सामान्य जीवन जगतात आणि सभ्य माणसाचा खलनायक बनणे हा त्यांच्या कामाचा एक भाग आहे. बॉलिवूडच्या या खलनायकांच्या बायका एकदम सरळ आहेत, आणि सर्व खूपच सुंदर आहेत.

या खलनायकांच्या बायका अगदी सरळ आहेत बॉलिवूड चित्रपटात अभिनेता आणि अभिनेत्री जितके महत्वाचे असतात तितकेच खलनायकहि महत्वाचे असतात. कधीकधी संपूर्ण चित्रपटात खलनायक खूपच हिट ठरतो आणि त्या मुळे तो चित्रपटही हिट ठरतो. अमरीश पुरी, प्रेम चोप्रा आणि रणजित यांच्यासह असे अनेक खलनायक आहेत ज्यांनी लोकांच्या हृदयात चुकीची प्रतिमा निर्माण केली आहे कारण त्यांचा अभिनय दिलजसबी होता. आता जर आपण व्हिलनच्या बायकाबद्दल बोललो तर ही देखील एक खास गोष्ट होईल.

शक्ती कपूर आणि शिवांगी कपूर :-  शक्ति कपूरने अभिनेत्री पद्मिनी कोल्हापुरीची बहीण शिवांगीशी लग्न केले. बॉलिवूडमध्ये नेहमी नायिका म्हणून काम करणारी आपल्या पत्नीवर खूप प्रेम करते. शिवांगी बर्‍याचदा चर्चेपासून दूर असते.

गुलशन ग्रोव्हर आणि काशिश :-  बॅड मॅन नावाने प्रसिद्ध गुलशन ग्रोव्हरने दोन लग्न केले होते. प्रथम लग्न फिलोमिनाबरोबर झाले, त्यांच्या लग्नाच्या 3 वर्षानंतर घटस्फोट झाला. यानंतर गुलशनने काशिश नावाच्या मुलीशी लग्न केले पण एक वर्षानंतर त्यांचा घटस्फो ट झाला.

आशुतोष राणा आणि रेणुका शहाणे :-  संघर्ष आणि इतर बऱ्याच चित्रपटांत खलनायकाची भूमिका साकारणार्‍या आशुतोष राणाने रेणुकाशी प्रेम विवाह केला. त्यांनी एकत्र कोणताही चित्रपट केला नाही परंतु दोघेही आपापल्या स्तरावर उत्कृष्ट स्टार आहेत.

प्रकाश राज आणि पोनी वर्मा :-  बॉलिवूड व्यतिरिक्त प्रकाश राज यांनी साऊथ इंडिअन चित्रपटसृष्टीत बर्‍याच चित्रपटांमध्ये खलनायकाची भूमिका केली आहे आणि त्यांनी नकारात्मक पात्रांच्या सर्व मर्यादा मोडल्या होत्या. त्यांची पत्नी पोनी वर्मा आहे ज्यांच्यवर प्रकाश राज खूप प्रेम करतात.

निकितीन धीर आणि कृतिका सेंगर ;-  चेन्नई एक्स्प्रेस चित्रपटामध्ये थंगाबालीची भूमिका साकारणारे निकितिन खऱ्या आयुष्यातील सामान्य माणसासारखे आहे. त्यांला काम करणे आणि आपल्या कुटुंबाला वेळ देणे आवडते. त्यांनी टीव्ही अभिनेत्री कृतिकाशी लग्न केले आणि आता सुखी आयुष्य जगत आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *