बॉलीवुड अभिनेत्री राधिका मदानचा मोठा गौप्यस्फोट,पहिल्याच शू-टिंग अगोदर घ्यावी लागली होती हि गोळी ...

बॉलीवुड अभिनेत्री राधिका मदानचा मोठा गौप्यस्फोट,पहिल्याच शू-टिंग अगोदर घ्यावी लागली होती हि गोळी …

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये एन्ट्री घेणे आणि एक वेगळी जागा मिळवणे हा काय लहान मुलांचा खेळ नाही. विशेषत: अशा कलाकारांसाठी ज्यांचे या उद्योगात कोनिही गॉडफादर किंवा चित्रपट पार्श्वभूमी नाही.

आज आम्ही ज्या अभिनेत्रीबद्दल सांगत आहोत, तिचा बॉलिवूडमधील प्रवास खूप रंजक ठरला आहे. होय, आम्ही बोलत आहोत राधिका मदनबद्दल. आपल्या सर्वांनाच छोट्या पडद्यावरून राधिका आवडली असेल. आज राधिका तिच्या आश्चर्यकारक अभिनयामुळे अनेकांची पसंत ठरली आहे.

छोट्या पडद्यापासून मोठ्या पडद्यापर्यंतचा प्रवास खूप रंजक ठरला. वास्तविक, राधिका मदनने एका मुलाखतीदरम्यान काही आश्चर्यकारक खुलासे केले ज्यानंतर तिच्या वडिलांची प्रतिक्रिया पाहण्यासारखी होती. रा

धिकाने कलर्स टीव्ही चॅनलच्या प्रसिद्ध शो “मेरी आशिकी तुम से ही” या मालिकेद्वारे अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले. या मालिकेत ती मुख्य अभिनेत्री होती. तीची प्रेमकथा प्रेक्षकांना चांगलीच आवडली होती. राधिकाला बॉलिवूडमध्ये पहिला ब्रेक “पटका” चित्रपटातून मिळाला. हा चित्रपट विशाल भारद्वाजचा होता.

तथापि, राधिकाच्या मते, तिचा पहिला चित्रपट होता “मर्द को द र्द नहि होता”. पण फटाका या चित्रपटाची शू-टिंग आधी संपली होती, म्हणून तो तिचा डेब्यू फिल्म म्हणून समोर आला होता.

पहिल्या शूटमध्येच ग र्भ नि-रोधक गोळ्या घेतल्या :- आपल्याला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की अभिनेत्री राधिका मदनने तिच्या चित्रपट कारकिर्दीच्या पहिल्या शु-टमध्ये ग-र्भ नि-रोधक गोळ्या घेतल्या. राधिकाने सांगितले की, “मला पहिल्या शू-टसाठी ग-र्भनिरोधक गोळी खरेदी करण्यास सांगितले होते.

त्यावेळी माझे आई आणि वडील मला आ श्चर्यचकित करण्यासाठी दिल्लीला आले होते. वडिलांनी जेव्हा ती औषधे पाहिली तेव्हा त्यांना खूप विचित्र वाटले. ”

राधिकाच्या वडिलांनी व्यक्त केली अशी प्रतिक्रिया :- कोणत्याही वडिलांना आपल्या मुलीने ग र्भ नि रोधक गोळ्या घेणे ही खूपच वाईट गोष्ट वाटेल. अशा परिस्थितीत जेव्हा राधिका मदनच्या वडिलांनी मुली जवळ ग र्भ नि रोधक गोळ्या पाहिल्या तेव्हा त्यांच्या पायाखालची जमीन सरकली होती.

राधिकाने मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, “माझ्या पहिल्या शू टबद्दल माझे वडील लोकांना उत्तर देतील या विचाराने मला आश्चर्य वाटले. पण मला बर्‍याचदा असे वाटले की ते माझ्या पहिल्या शु टची खूप प्रशंसा करतील आणि त्याचे कौतुक करतील, पण त्यावेळी असे काही घडले नाही. ”

राधिका मदनने भाग्यश्रीचा मुलगा अभिमन्यु दासानी सोबत “मर्द को दर्द नहीं होता” या चित्रपटात काम केले होते. तथापि, हा चित्रपट खूपच कमी प्रदर्शित झाला होता, त्यामुळे हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काही खास प्रदर्शन करू शकला नाही.

त्याचवेळी इरफान खानच्या कारकिर्दीतील शेवटचा चित्रपट ‘इंग्लिश मीडियम’ चांगलाच यशस्वी ठरला, आणि त्यानंतर राधिकाचेही खूप कौतुक झाले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *