मुलगी बघण्यास आला होता मुलगा, लॉकडाउन मध्ये अडकला तर मुलीच्या इथेच राहायला लग्नला,आणि जे पुढे झाले बघा व्हिडीओ ...

मुलगी बघण्यास आला होता मुलगा, लॉकडाउन मध्ये अडकला तर मुलीच्या इथेच राहायला लग्नला,आणि जे पुढे झाले बघा व्हिडीओ …

कोरोना व्हायरस आणि लॉकडाऊनमुळे बर्‍याच लोकांचे लग्न थांबले आहेत. आणि जे लोक लग्न करीत आहेत ते खूप मर्यादित लोकांमध्ये आणि अगदी साधेपणाने करीत आहेत. आतापर्यंतचे सर्व विवाह लॉकडाउन दरम्यान घडत आहेत, त्यांचे संबंध आणि तारीख आधीच निश्चित केली गेली होती.

आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका अनोख्या लग्ना बद्दल सांगणार आहोत, हे अनोखे लग्न मध्य प्रदेशच्या खंडवा शहरात झाले, त्याबद्दल ऐकून तुम्हालाही आनंद होईल. या लग्नाची कहाणी एखाद्या चित्रपटाच्या कथेपेक्षा कमी नाही.

25 मार्च रोजी नितीन नावाचा मुलगा महाराष्ट्रातून मध्य प्रदेशच्या खंडवा शहरात नेहा नावाच्या मुलीला पाहण्यासाठी गेला होता. त्यानंतर, 26 मार्च रोजी नरेंद्र मोदींनी कोरोना संसर्ग रोखण्यासाठी लॉकडाऊन जाहीर केले. तेव्हापासून हे लॉकडाऊन सुरू आहे.

अशा परिस्थितीत मुलीला पाहायला गेलेला मुलगा तीच्या घरात अडकला. लॉकडाऊनमुळे मुलगा आणि त्याचे संपूर्ण कुटुंब 25 दिवस मुलीच्या घरी थांबले. विशेषत: मुलगा आणि मुलगी बोलता-बोलता एकमेकांवर प्रेम करू लागले.

याचा परिणाम असा झाला की दोन्ही कुटुंबांनी त्वरित लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. लॉकडाऊन संपेपर्यंत ते थांबले नाही. मग काय दोन्ही कुटुंबिय सहमत झाले आणि त्यांनी मुला-मुलीचे लग्न घरीच केले.

आता त्यांचे लग्न सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. या दोघांनी tik tok माध्यमातून नातेवाईक आणि मित्रांना त्यांच्या लग्नाची माहिती दिली होती . अचानक लॉकडाऊनमध्ये या दोघांच्या लग्नाची माहिती प्रत्येकाला मिळाली तेव्हा त्यांना अभिनंदनाचे संदेश येऊ लागले.

मीडियाशी बोलताना या दोघांनी सांगितले की लॉकडाऊनमुळे ते आपले लग्न मोठे करू शकले नाही याबद्दल त्यांना दु: ख नाही. हे लग्न करुन ते खूप आनंदि आहे. ते म्हणतात की आम्ही कुटुंबातील प्रत्येकाच्या उपस्थितीत लग्न केले आहे, ही चांगली गोष्ट आहे. दुसरीकडे जेव्हा सोशल मीडियावर लोकांना या लग्नाची माहिती मिळाली तेव्हा त्यांनी या जोडप्याचे अभिनंदन करण्यास सुरवात केली.

सहसा, जेव्हा मुलगा पहिल्यांदा मुलीला पहायला जातो, तेव्हा संबंधांची पुष्टी केली जात नाही. त्यानंतर मुलगी मुलाच्या घरी जाते. यानंतर, दोन्ही कुटुंबे एकमेकांची पार्श्वभूमी तपासतात. मग लग्नाचा मुहूर्त काढून लग्नाचे पूर्ण नियोजन केले जाते.

तथापि, हे लग्न फार वेगवान झाले. सध्या लॉकडाऊन संपलेले नाही, म्हणून लग्नानंतरही मुलगा आणि त्याचे कुटुंब मुलीच्या घरी मुक्काम करतात. खरं सांगायचं तर ही संपूर्ण घटना चित्रपटाच्या कथेपेक्षा कमी नाही.

या बाबतीत आपले मत आम्हाला सांगा.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *