शेवटी ऐश्वर्या रायच्या मोबाइल कवर वर असे काय लिहले आहे ? ZOOM करून बघणारे झाले हैरान...

शेवटी ऐश्वर्या रायच्या मोबाइल कवर वर असे काय लिहले आहे ? ZOOM करून बघणारे झाले हैरान…

आपण सर्व मोबाईलचे  शौकीन आहोत आणि त्याच्या हिफाजतिसाठी आपण सर्वजण काहींना काही करत असतो. असेच चित्रपटश्रुष्टीतील स्टार्सपण करत असतात .

आपण सर्व मोबाईल कव्हर वापरतो आणि असेच ऐश्वर्या राय बच्चननेही केले आहे पण तिच्या कवरवर काही वेगळेच पहायला मिळाले आहे.  काय लिहिले आहे ऐश्वर्या रायच्या मोबाइल कव्हरवर ? ज्यावर लोकांनी झूम करून पाहिले तेव्हा मिळाले हे उत्तर .

ऐश्वर्या रायच्या मोबाइल कव्हरवर काय लिहिले आहे?:- आधीची मिस वर्ल्ड ऐश्वर्या राय बॉलीवुडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. १९९४ मध्ये मिस वर्ल्डच्या खिताब स्पर्धेनंतर संपूर्ण जगात तिची ओळख झाली. संपूर्ण जग तिला हुस्न की मल्लिका म्हुणुन ओळखत आहे. ऐश्वर्याचे चाहते भारतातच नव्हेतर संपूर्ण जगात आहे.

ऐश्वर्या राय बच्चन अशी एक सेलिब्रिटी जिने पेप्सी आणि कोका कोला या दोन ब्रँडसाठी जाहिरात केली आहे. ऐश्वर्याने कॅमिल ब्रँड्सची जाहिरात 9वी क्लासमध्ये असताना केली होती.

ऐश्वर्या शिक्षण पूर्णकरून मॉडेलिंग मॉडेलिंग करायचे होते पण त्याआधी तिला मेडिकलची विद्यार्थिनी बनणे आवश्यक वाटत होते परंतु त्यावेळेस तिच्या सुंदरतेमुळे तिला वेग-वेगळ्या प्रकारच्या ऑफर येऊ लागल्या आणि तिने या ऑफेरांलाच आपले करियर म्हणून निवडले.

आतापर्यंत मिस वर्ल्ड्समध्ये ऐश्वर्या रायला दोनदा सर्वात जास्त सुंदरी म्हणून निवडलेले आहे. ऐश्वर्याने 50 हून अधिक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि तिचे नाव सलमान खानबरोबर रिलेशनमध्ये जोडले आहे आणि विवेक ओबरॉय सोबतहि रिलेशनशिपमध्ये जोडलेले आहे.

आजच्या काळात ती पती अभिषेक बच्चन आणि मुलगी आराध्यासोबत दिसत आहे आणि ऐश्वर्या त्यांच्या सोबतचे फोटोज शेयर करत आहे.

त्या दरम्यान ऐश्वर्याचा एक फोटो समोर आला आहे आणि हो हा फोटो सर्वांना आश्चर्यचकित करणारा आहे. आणि हा फोटो तेव्हा एअरपोर्ट वर कॅप्चर झाला आहे जेव्हा ती आपल्या मुलीसोबत बैंगलुरूला चालली होती.

जेव्हा हा फोटो क्लिक झाला तेव्हा ऐश्वर्या रायच्या मोबाइल कव्हरवर लिहिलेले शब्दही कॅप्चर झाले आहे. जेव्हा हा फोटो झूम करून पाहिले तेव्हा त्यावर ARB लिहिलेले दिसले, याचा अर्थ ऐश्वर्या राय बच्चन असा आहे. बॉलिवूडमधील अनेक सेलिब्रिटीज आपल्या मोबाइल कव्हरवर काही ना काही लिहिलेले आहे. कना कपूरच्या मोबाइल कव्हरवर वर्किंग फ्रॉम नाइन टू नाइन लिहिलेले आहे.

शेवटी ऐश्वर्या रायच्या मोबाइल कवर वर असे काय लिहले आहे ? ZOOM करून बघणारे झाले हैरान...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …