पूर्वीच्या काळातील बॉलिवूडच्या 7 नामांकित अभिनेत्र्या आता अश्या काही दिसत आहेत...

पूर्वीच्या काळातील बॉलिवूडच्या 7 नामांकित अभिनेत्र्या आता अश्या काही दिसत आहेत…

बॉलिवूडमध्ये अशा बर्‍याच अभिनेत्री राहिल्या आहेत, ज्यांच्या सौंदर्यामुळे आणि कामाने बॉलिवूडमध्ये त्यांनी एक खास स्थान निर्माण केले होते, या अभिनेत्रीं आपला चित्रपट प्रदर्शित होण्याची प्रतीक्षा करीत असत.आज आम्ही तुम्हाला 90 च्या दशकातील अशाच काही अभिनेत्रींविषयी सांगत आहोत. खूप सुंदर, बो-ल्ड आणि ट्रेंडसेटर होत्या पण आज त्या वयाबरोबर बऱ्याच बदलल्या आहेत.

घरापासून दूर गेल्यानंतर या अभिनेत्रींचे शरीर आणि सुंदर चेहरे बरेच बदलले आहेत. त्यांना फक्त त्यांच्या सौंदर्यासाठी चित्रपटांमध्ये घेत होते आणि प्रेक्षकांनाही त्यांना चित्रपटांमध्ये पाहण्याची आवड होती पण आता त्या खूप बदलल्या आहेत.

पण तरीही त्यांची कामगिरी त्यांच्या चाहत्यांसाठी आणि लोकांसाठी खूप खास आहे ९० च्या शकातील या अभिनेत्रींबद्दल जाणून घ्यायचे आहे, म्हणून आज आम्ही तुम्हाला या अभिनेत्रींविषयी खास माहिती घेऊन आलो आहोत.

अन्नू अग्रवाल :-वर्ष १९९० साली रिलीज झालेल्या “आशिकी” चित्रपटात अन्नू दिसली होती. तिच्या साधेपणामुळे आणि सौंदर्यमुळे लोक तिचे चाहते बनले होते. वर्ष १९९९ मध्ये तिचा एक अपघा त झाला होता, त्यानंतर तिच्या मेंदूवर परिणाम झाला होता आणि बर्‍याच वर्षांपासून ती एका संस्थेत उपचार घेत होती . नंतर ती सावरली पण ती काही गोष्टी विसरली आहे. आज अन्नू अग्रवाल अशी दिसत आहे.

मीनाक्षी शिषdri :-९० च्या दशकात दामिनी, घायल, घातक,हीरो,शहंशाह,जु र्म अशा अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये मीनाक्षीने काम केले होते, पण आता मीनाक्षीचा लूक खूप बदलला आहे, मीनाक्षीचा दामिनी चित्रपट इतका हिट चित्रपट झाला होता, की आजही लोकांना तो चित्रपट पहायलाआवडतो. मीनाक्षी तिच्या कुटुंबात आनंदी आहे, आणि तिचा स्वतःचा नृत्य वर्ग चालवत आहे, तिला नृत्याची खूप आवड आहे.

ममता कुलकर्णी :-ममता कुलकर्णी तिच्या काळातील सर्वात प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक होती, आणि तिने करण अर्जुन या सिनेमात सलमान आणि शाहरूखबरोबर काम केले आहे.

पूर्वीच्या काळातील बॉलिवूडच्या 7 नामांकित अभिनेत्र्या आता अश्या काही दिसत आहेत...

जो एक प्रचंड हिट सिनेमा ठरला आहे, या क्षणी ममताने म्हटले आहे की ये कोई नहीं जनता है, तिने बॉलिवूड इंडस्ट्री सोडली होती.

संधाली सिन्हा :-संध्याली सिन्हाच्या निरागस चेहर्‍याने सर्वांना वेड लावले होते,जेव्हा तिचा ‘तुम बिन आयी’  हा चित्रपट आला होता तेव्हा तिचे सौंदर्य सर्वांच्या  अभिराज्य करत होते. संधलीने अनेक चित्रपट केले आहेत, ‘हम तुमारे हवाले वतन साथियो’ चित्रपटात अक्षय कुमार सोबत तिने काम केले आहे पण त्यानंतर ती कोणत्याही चित्रपटात दिसली नाही.

किमी खातेकर  :-अमिताभ बच्चन यांचे सुपरहिट गाणे ‘जुम्मा चु म्मा दे दे’ सर्वांनीऐकलेच असेल. लाल रंगाच्या फुलांच्या कपड्यात किमी खूपच सुंदर दिसत होती.तिच्या अभिनयाने लाखो लोक तिचे चाहते झाले होते. किमीने त्या काळात जितेंद्र, अनिल कपूर, गोविंदा यासारख्या सर्व मोठ्या स्टार्सबरोबर काम केलेले आहे. गोविंदाबरोबर ती बर्‍याच चित्रपटांमध्ये दिसली.किमी काळानुसार खूप बदलली आहे.

पूर्वीच्या काळातील बॉलिवूडच्या 7 नामांकित अभिनेत्र्या आता अश्या काही दिसत आहेत...

तनुश्री दत्ता :-तनुश्री दत्ता हि बॉलिवूडमध्ये मॉडेल अभिनेत्री आहे. “चॉकलेट” आणि “आशिक बनाया आपणे” सारख्या चित्रपटांमधून तिने आपल्या धैर्याने आणि सौंदर्याने बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री घेतली. तथापि, छळांच्या वादात अडकून या अभिनेत्रीने चित्रपटांमध्ये काम करणे थांबवले.

पूर्वीच्या काळातील बॉलिवूडच्या 7 नामांकित अभिनेत्र्या आता अश्या काही दिसत आहेत...

पण काही वर्षांनंतर जेव्हा तिची छायाचित्रे इंटरनेटवर आढळली तेव्हा हे व्हायरल होत असताना, तिला ओळखणे कठीण होते, तरीही ती तिच्या चाहत्यांना त्याच स्मितने भेटते आणि तिचे चाहते तिच्यावर तितकेच प्रेमकरत आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *