जीवनाच्या सर्वात वाईट काळातून गेलीआहे प्रियंका चोपड़ाची बहीण, ना होते पैसे ,ना दिली कुटुंबाने साथ..

जीवनाच्या सर्वात वाईट काळातून गेलीआहे प्रियंका चोपड़ाची बहीण, ना होते पैसे ,ना दिली कुटुंबाने साथ..

प्रत्येक माणसाच्या आयुष्यात कधीतरी असा क्षण येतो, की ज्यामुळे माणसाच्या मनात त्या गोष्टीची आठवण कायम राहून जाते. ती व्यक्ती ती गोष्ट कधीच विसरत नाही आणि हे फक्त सामान्य मनुष्याच्या आयुष्यातच नाही घडत तर चित्रपटातील कलाकारांसोबत देखील घडते.

परिणीती चोपडा हिने सिनेमात बर्‍याचदा खास भूमिकेत दिसत असते. अभिनेत्री परिणीती चोपडाबरोबरकाही क्षण असे घडले आहे की जे आजही तिच्या आठवणीत आहे.प्रियंका चोपडाची बहीण,परिणीती चोपडा ही आपल्याआयुष्यातील वाईट परिस्थितीतून कशी पद्धतीने पुढे गेली होती, त्यानंतर काय झाले होते?

आयुष्यातील सर्वात वाईट परिस्थिती तून गुजरली प्रियंका चोपडाची बहीण :-  बॉलिवूड अभिनेत्री परिणीती चोपडा आगामी फिल्म जबरीया जोडी 9 ऑगस्ट रोजी थिएटरमध्ये रिलीज झाली होती. या दरम्यान परिणीती चोपडा तिच्या चित्रपटाचा नायक सिद्धार्थ मल्होत्रा बरोबर व्यस्त होती या फिल्म चे प्रमोशन साठी त्यांनी खूप प्रवास केला होता.

या दरम्यान, परिणीतीने तिच्या एका मुलाखतीत काही गोष्टी नमूद केल्या होत्या. तिने सांगितले की तिच्या चित्रपट करियर मध्ये ती खूपच वाईट टप्प्यात पोचली होती आणि परिणीती चोपडा कडे त्या वेळी पैशाची कमतरता होती.

आणि संपूर्ण वेळ घरीच राहावे लागत होते. परिणीती चोपडा त्या दिवसांत 6 महिने कॅमेरा समोर नव्हती . लेडीज वर्जेस रिकी बहल या चित्रपटाद्वारे पदार्पण करणारी परिणीती चोपडा म्हणाली की 2015 मध्ये तिचा सर्वात वाईट काळ होता. जेव्हा तिचा दावत-ए-इश्क या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर खराब अभिनय दाखवण्यात आला होता.

परिणीती चोप्राच्या म्हणण्यानुसार, तिच्याकडे अजिबात पैसे शिल्लक नव्हते आणि त्याच वेळी तिने घर घेतले होते. परिणीती म्हणाली,फिल्म फ्लॉपच टेन्शन आणि पैशांच टेन्शन वरून घरही घेतले होत. तो काळ माझ्यासाठी खूप भयानक होता आणि मी रूप रुपयांसाठी मोहित झाले होते.

माझ्या आयुष्यातील प्रत्येक गोष्ट खाली जात होती आणि पुढे जाण्यासाठी मला माझ्या आयुष्यात काहीही सकारात्मक दिसत नव्हते ”परिणीती पुढे म्हणाली,“ त्या वेळी मी खाणे बंद केले आणि संपूर्ण वेळ झोपून असायची. त्यावेळी माझे कोणतेही मित्र नव्हते व मी माझ्या कुटूंबाशीही संपर्क होत नव्हता.

त्या काळात मी दोन आठवडे कोणाशीही बोलले नाही आणि मी माझ्या खोलीत राहून टीव्ही बगायची आणि झोपायची. मी जवळजवळ बरेच महिने नै राश्यात होते आणि मी मीडियाला सामोरेहि गेले नाही. ”याबद्दल अधिक बोलताना परिणीती म्हणाली,“ माझा भाऊ सहज आणि माझी मैत्रीण संजना यांनी त्यावेळी मला खूप साथ दिली होती.

मी दिवसातून 10 वेळा रडायची आणि निराश राहू लागली. तथापि, वर्ष २०१६ पासून, माझी परिस्थिती बदलू लागली होती आणि मी स्वत: वर काम केले आणि त्याच वेळी गोलमाल -4 बरोबर मेरी प्यारी बिंदू यावर सही केली.

जबरीया जोडी हा चित्रपट 9 ऑगस्टला थिएटरमध्ये दाखल झाला होता. परिणीतीने इशाकजादे, केसरी, हंसी तो फसी या चित्रपटांत काम केले आहे. याशिवाय परिणीती सायना नेहवालच्या बायोपिकमध्येही काम करणार आहे.

जीवनाच्या सर्वात वाईट काळातून गेलीआहे प्रियंका चोपड़ाची बहीण, ना होते पैसे ,ना दिली कुटुंबाने साथ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *