सोन परी मधील ‘फ्रूटी’ आत्ता दिसते आहे अशी, जाणून घ्या काय करते आजकाल ती ?

सोन परी मधील ‘फ्रूटी’ आत्ता दिसते आहे अशी, जाणून घ्या काय करते आजकाल ती ?

सोन परी टीव्हीवरील ही एक लोकप्रिय मालिका होती या मालिकेने सर्व लहान मुलांना वेड लावले होते. आजही पुष्कळ लोक आहेत  ज्यांच्या मनात सोन परी आणि फ्रुट्टीच्या आठवणी आजही ताज्या आहेत. या शोची सर्व पात्रे मग ती सोना आंटी असो फ्रुट्टी किंवा अल्टू हे सगळेजण खूप लोकप्रिय झाले होते.

नोव्हेंबर 2000 मध्ये सुरू झालेला हा कार्यक्रम मुलांच्या फार आवडीचा होता तितकाच मोठे लोक सुद्धा ही मालिका बघत होते. शो 2004 मध्ये 268 भागांनंतर बंद झाला. या मुलांच्या आवडत्या सीरियलची फ्रूटी आता मोठी झाली आहे आणि ती आता कशी दिसते आणि ती आता काय करते हे प्रत्येकास जाणून घ्यायचे आहे तर आपण तन्वी हेगडेबद्दल काही नवीन गोष्टी जाणून घेवू.

टीव्हीच्या लोकप्रिय मालिका सोन परीमध्ये फ्रूट्टीची भूमिका साकारणारी तन्वी हेगडे आता मोठी झाली आहे. मुलांना फ्रुट्टीचे पात्र खूपच क्यूट वाटले परंतु फ्रुट्टी अजून सुद्धा क्यूटच दिसते हे ऐकून आपल्याला आश्चर्य वाटेल.

बाल कलाकार म्हणून सर्वांच्या हृदयात राज्य करणारा तन्वी हेगडे सध्या मराठी चित्रपटात मुख्य अभिनेत्री म्हणून काम करत आहे हे जाणून तुम्हाला खूप आनंद होईल.

11 नोव्हेंबर 1991 रोजी मुंबई येथे जन्मलेल्या तन्वीने अवघ्या 3 वर्षांच्या वयातच इंडस्ट्रीमध्ये प्रवेश केला. होय वयाच्या 3 व्या वर्षी तिला रसना बेबी स्पर्धेत निवडले गेले होते  त्यानंतर तिने त्या साठी बर्‍याच कैम्पेन केल्या.

सोन पारी व्यतिरिक्त तन्वीने शाका लका बुम बूम आणि खिचडी यासारख्या लोकप्रिय मालिकांमध्येही काम केले होते. तन्वीने दीडशेहून अधिक टीव्ही जाहिरातींमध्ये काम केले आहे.

टीव्ही मालिकांव्यतिरिक्त तन्वी बाल कलाकार म्हणून बर्‍याच चित्रपटांमध्येही दिसली आहे. वयाच्या 9 व्या वर्षी तिने एमएफ हुसेनच्या गाजा गमिनी या चित्रपटात बेबी शकुंतलाची भूमिका केली होती. त्याचवेळी तिने इंदर कुमार आणि नेहा स्टारर राहुल मध्येही काम केले. २००९  मध्ये तिने चल चलें में या चित्रपटात एका धाडसी स्कूल गर्लची व्यक्तिरेखा साकारली होती.

त्याखेरीज चैंपियन, पिता, विरुद्ध, वाह! लाइफ हो तो ऐसी सारख्या चित्रपटात दिसली आहे. २०१६ मध्ये तिने अथांग या मराठी चित्रपटातून मुख्य अभिनेत्री म्हणून पदार्पण केले. हा एक साइकोलॉजिकल ड्रामा चित्रपट आहे ज्यामध्ये तिने एका मुलीची भूमिका केली जी डॉक्टरांच्या एकतर्फी प्रेमात पडते आणि ती असे मानते की डॉक्टर तिच्या प्रेमात आहे तर वास्तविकता वेगळीच असते.

आपल्या आवडत्या बाल कलाकाराने आजकाल मराठी चित्रपटांमध्ये मुख्य अभिनेत्री म्हणून काम केले आहे हे जाणून आपल्याला खूप आनंद झाला असेल.

काही काळापूर्वीच तिचा शिवा या चित्रपटाचे लोकांकडून खूप कौतुक झाले. फ्रूट्टीला पाळीव प्राणी किती आवडतात याचा अंदाज फक्त तिच्या सोशल मीडिया फोटोजवरून आपल्याला कळेल.

बालकलाकार म्हणून तन्वीला बरेच पुरस्कार मिळाले आहेत. २०१५ मध्ये तिने मोठ्या पडद्यावर पदार्पण केलं. धुरंधर भाटवडेकर हा तिचा पहिलाच मराठी चित्रपट होता.

यामध्ये तिने मोहन आगाशे किशोरी शहाणे यांच्यासोबत काम केले आहे. या चित्रपटातील तिचा अस्सल मराठमोळा लूक सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल झाला होता. फ्रुट्टीकडे पाहत असताना आपल्या बालपणीच्या काही गोड आणि गोड आठवणींनी तुम्हाला घेरले असेलच.

सोन परी मधील ‘फ्रूटी’ आत्ता दिसते आहे अशी, जाणून घ्या काय करते आजकाल ती ?

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *