सैफच्या आई-बहिणीवर शिव्या देत होती अमृता, भांडण वाढली तर घटस्फो-टावर जाऊन थांबली गोष्ट ..

सैफच्या आई-बहिणीवर शिव्या देत होती अमृता, भांडण वाढली तर घटस्फो-टावर जाऊन थांबली गोष्ट ..

लॉकडाऊनमुळे प्रत्येकजण सर्वसामान्यांपासून खास लोकांपर्यंत सर्वच चिंतीत आहे. आणि प्रत्येकाला त्याच्या स्वत: च्या घरात राहण्यास भाग पडत आहे. म्हणून मोबाईल, इंटरनेट आणि सोशल मीडिया हे लोकांचे काळातील सर्वात मोठे टाईमपासचे साधन बनले आहेत.

दरम्यान सेलेब्रेटींशी सं बंधित अनेक कथा सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. आज आम्ही तुम्हाला सैफ अली खान आणि त्याची पहिली पत्नी अमृता सिंग यांच्या एका रंजक किस्साबद्दल सांगणार आहोत, जो सध्या सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. तर चला जाणून घेऊ या काय आहे तो किस्सा.

भांडण वाढल्यास घटस्फो टावर जाऊन थांबले बोलणे. बॉलिवूडचा सुपरस्टार सैफ अली खानने १९९१ साली अमृता सिंगसोबत लग्न केले होते. या दोघांच्या नात्याबद्दल असे बोलले जाते की काही वर्षांपासून अमृता आणि सैफचे नाते चांगले होते, पण त्यानंतर दोघांमध्ये भांडण सुरू झाले. भांडण इतके वाढले होते की शेवटी अमृता आणि सैफला घटस्फो ट घ्यावा लागला.

अमृताने माझ्या आई-बहिणींनाही सोडले नाही – सैफ अली खान २००४ साली दोघांचा घटस्फो ट झाला होता, त्यानंतर २००५ मध्ये झालेल्या एका मुलाखतीत सैफने घटस्फोटाचे कारण दिले. वास्तविक, सैफची ही मुलाखत सध्या सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे.

मुलाखतीत सैफने सांगितले की, अमृताशी लग्नकेल्या नंतर काही वर्ष संबंध चांगले होते, पण नंतर अमृताने मला खूप त्रास देण्यास सुरुवात केली. सैफच्या म्हणण्यानुसार अमृताने त्याची आई शर्मिला टागोर आणि त्याच्या दोन बहिणी सोहा आणि सबा यांच्यासोबत शिवीगाळ केला होता. सैफने सांगितले की, अमृताचा १३ वर्षे सामना केल्यानंतर मी तिला घटस्फो ट देण्याचे ठरविले.

घटस्फोटानंतर अमृताने पाच कोटी मागितले होते – सैफ अली खान याच मुलाखतीत सैफने असेही सांगितले होते की, अमृताने घटस्फोटाच्या रूपात माझ्याकडून पाच कोटी रुपयांची मागणी केली होती. त्यावेळी मी अडीच कोटी दिले असले तरी आतापर्यंत मी उर्वरित अडीच कोटी थोड्या थोड्या प्रमाणात देत आहे. माझा मुलगा इब्राहिम १८ वर्षांचा होईपर्यंत मी अमृताला 1 लाख रुपये देत राहीन असेही सैफने म्हटले होते.

सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांच्यातील घटस्फोटासाठी दोषी सैफची इटालियन प्रेमिका रोजाला ठरविण्यात आले होते, परंतु त्याचे संबंध रोजाबरोबर फार काळ टिकले नाहीत

घटस्फोटानंतर सारा आणि इब्राहिमला सोबत ठेवण्याची होती सैफची इच्छा. मुलाखतीत सैफने म्हटले होते की, सारा आणि इब्राहिम ही दोन्ही मुले आपल्याकडे ठेवू इच्छित आहेत. सैफ म्हणतो की मुलांना माझ्याकडे ठेवण्यासाठी मला अमृताशी लढायचे नव्हते. पण मला भीती वाटत होती की जर मुले अमृता सिंगकडे गेली तर अमृता त्यांना सारा सिंग आणि इब्राहिम सिंग म्हणू लागेल.

घटस्फोटाचे दिवस आठवत सैफ म्हणाला की त्या दिवसात माझ्या पाकिटात मुलगा इब्राहिमचा फोटो होता, त्याला पाहून मी रात्रभर रडत बसायचो.

मला माझी मुलगी नेहमी आठवते, परंतु दुर्दैवाने मी त्यांना भेटू शकत नाही किंवा मुलेही माझ्याबरोबर राहू शकत नाहीत, कारण माझ्या आयुष्यात एक नवीन बाई आली आली होती जी मुलांना त्यांच्या आईविरुद्ध भडकावू शकेल.

बॉलिवूडमध्ये सैफचा खराब डेब्यू कदाचित तुम्हाला ठाऊक असेल की सैफने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करण्यासाठी बेखुदी चित्रपटत साइन केला होता. या चित्रपटाचे अर्धे शू टिंग पूर्ण झाल्यानंतर चित्रपटाचे दिग्दर्शक राहुल रावेल यांनी सैफची मानसिक वृत्ती व्यवस्थित नाही, असे सांगून त्याला चित्रपटातून काढून टाकले. या चित्रपटात सैफची जागा कमल सदानाने घेतली होती.

सैफने २०१२ मध्ये बेबोशी लग्न केले होते २००७ साली सैफने बॉलिवूडच्या बेबो म्हणजे करीना कपूरला डेट करण्यास सुरुवात केली. ते दोघे सुमारे ५ वर्ष रिलेशनशिपमध्ये राहिल्यानंतर दोघांनी २०१२ मध्ये लग्न केले.

जरी सैफने करिनाशी दुसरे लग्न केले होते, परंतु करीनाचे तिच्या सावत्र मुलांबरोबर खूप चांगली बॉन्डिंग आहे.

आता या दिवसात सैफ आपल्या कुटुंबासमवेत वेळ घालवत आहे. अलीकडे घराच्या भिंतीवर तैमूर पेंटिंग करून सैफ आणि तैमूरचे एक चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल झाले. हे पाहून करीना चकित झाली.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *