ह्या मुलाला अल्का याग्निकने धक्के मारून काढले होते आपल्या स्टूडियोच्या बाहेर,आज आहे बॉलिवूड मधील सुप्रसिद्ध अभिनेता ..

ह्या मुलाला अल्का याग्निकने धक्के मारून काढले होते आपल्या स्टूडियोच्या बाहेर,आज आहे बॉलिवूड मधील सुप्रसिद्ध अभिनेता ..

आजच्या युगात बॉलिवूडमध्ये अनेक उत्तम गायक आहेत. सोनू निगम उदित नारायण अलका याज्ञिक कुमार सानू श्रेया घोषाल आणि सुनिधी चौहान अशी काही प्रसिद्ध गायिका आहेत ज्यांची गणना बॉलिवूडच्या सर्वोत्कृष्ट गायकांमध्ये केली जाते. परंतु आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही आपल्या आवडत्या अल्का याग्निकबद्दल बोलू. ऐंशी आणि नव्वदच्या दशकात अल्का याज्ञिकच्या आवाजाची जादू लोकांच्या डोक्यावर असयाची.

त्यावेळी अलकाने गायलेले प्रत्येक गाणे हि ट होत होते. कयामत से कयामत तक चित्रपटातही तिने आवाज दिला होता. तिने अभिनेत्री जूही चावलासाठी प्लेबॅक केले. अलकाच्या एक दो तीन या गाण्याने त्यांना त्यावेळी खूप लोकप्रिय केले. यामुळे प्रत्येक संगीतकारांना त्यांच्याबरोबर काम करण्याची इच्छा होती.

उदित नारायण आणि कुमार सानू यांच्यासमवेत अल्काची जोडी सर्वात जास्त यशस्वी ठरली. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही आपल्याला अल्काशी सं-बंधित एक किस्सा सांगणार आहोत. ही कहाणी जाणून घेतल्यावर तुम्हाला नक्कीच धक्का बसेल. ही कहाणी अलका याग्निक आणि बॉलिवूडच्या मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानशी संबंधित आहे.

जेव्हा अल्काने आमिरला स्टुडिओच्या बाहेर घालवले:- एकदा १९८८ मध्ये अलका कयामत से कयामत तक चित्रपटासाठी एक गाणे रेकॉर्ड करत होती तेव्हा आमिर खान तिच्या समोर आला आणि बसला. त्यावेळी आमिर खान इंडस्ट्रीमध्ये नवीन असायचा. रेकॉर्डिंग दरम्यान तो वारंवार अल्काकडे पाहत होता यामुळे अल्का अ स्वस्थ झाली. थोड्या वेळाने तिने रागाने आमिरला स्टुडिओ सोडण्यास सांगितले.

जेव्हा रेकॉर्डिंग संपले तेव्हा नासिर हुसेन यांनी अलकाची चित्रपटाच्या स्टारकास्टशी ओळख करून दिली. या स्टारकास्टमध्ये जूही आणि आमिरचा देखील समावेश होता. ही जोडी नवीन असल्याने अलकाने त्यांना व्यवस्थित ओळखले नाही.

अल्का आणि जुही या स्टुडिओमध्ये प्रथमच भेटले. पण आमिर खानशी तिची ओळख झाली तेव्हा तिने त्याला ओळखले. यानंतर अल्काने हसून आमीरकडे माफी मागितली. आमिरनेही इट्स ओके असे म्हणत अलकाला माफ केले त्यानंतर या प्रकरणाचा भडका उडाला. या किस्साचा उल्लेख अल्का यांनी काही वर्षांपूर्वी एका मुलाखती दरम्यान केला होता. आजही जेव्हा दोघ भेटतात तेव्हा त्यांना ही घटना आठवते आणि त्या खूप हसतात.

आज आमिर बॉलीवूडवर राज्य करतो:- अशा प्रकारे स्टुडिओमधून हद्दपार झालेला अभिनेता एक दिवस बॉलिवूडवर राज्य करेल हे अलकाला त्यावेळी माहित नव्हते. तिला माहित नव्हते की एक दिवस लोक आमीर खानचे चित्रपट पहाण्यासाठी लांब लांब रांग लावतील.

तिला माहित नव्हते की पुढे जाऊन त्याला मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणून ओळखले जाईल. होय आज आमिर एक बॉलिवूड अभिनेता आहे ज्याच्या चित्रपटांना केवळ प्रेक्षकच नव्हे तर बॉलिवूडमधील कलाकारदेखील पहात असतात. जरी आमिर एका वर्षात फक्त एक चित्रपट करतो परंतु त्याच्या एका चित्रपट कोटींची कमाई करतात. आमिरने किरण रावशी दुसरे लग्न केले आहे. त्यांचे पहिले लग्न 1986 मध्ये रीना दत्ताशी झाले होते.

ह्या मुलाला अल्का याग्निकने धक्के मारून काढले होते आपल्या स्टूडियोच्या बाहेर,आज आहे बॉलिवूड मधील सुप्रसिद्ध अभिनेता ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *