'मला लग्नाशिवाय मूल हवे असले तरी कुणीही थांबू शकत नाही', तब्बूने लग्नाबद्दल स्पष्ट उत्तर दिले...

‘मला लग्नाशिवाय मूल हवे असले तरी कुणीही थांबू शकत नाही’, तब्बूने लग्नाबद्दल स्पष्ट उत्तर दिले…

बॉलिवूड अभिनेत्री तब्बू ४९ वर्षांची असूनही ती अजून कुमारीच आहे. तब्बूला लग्न न होण्याबद्दल काहीच दुःख नाही. ती पूर्ण आत्मविश्वासाने आणि आनंदाने आपले आयुष्य जगत आहे. तीला आपले मत इतरांसमोर न-घाबरता ठेवण्यासाठी ओळखले जातात. समोर असे काही सुंदर स्टेटमेंट्स दिले आहे ज्यांचा उपयोग मुली आपल्या दररोजच्या जीवनात करू शकता.

जेव्हा एखादी मुलगी बराच काळ अविवाहित राहते तेव्हा तिच्या शेजाऱ्यांना आणि नातेवाईकांला चैन पडत नाही. ते त्या मुलीला लग्नासाठी सतत टोमणे देत असतात, छ ळत असतात . जर आपणही या प्रकारच्या लोकांनपासून त्रा सला असाल तर टेन्शन घेऊ नका. फक्त तब्बूचे हे उत्तम डायलॉग मारत रहा. पुन्हा ते लोक तुमचा छ ळ करण्यापूर्वी दहा वेळा विचार करतील.

लग्न कधी करणार? ;- वय वाढल्यानंतर मुलींना हा संवाद बर्‍याच वेळा ऐकायला मिळतो. जेव्हा तब्बूला एका मुलाखतीत विचारले होते की ” तू अजून लग्न का केले नाहीस? तेव्हा तिने त्वरित उत्तर देतांनी म्हणाली की – माझ्यालग्नामध्ये तुला इतका रस का आहे? मला मानसिक विश्लेषण करावे लागेल का? हा प्रश्न खूप कंटाळवाणा आहे. दुसरे काहीतरी विचारा”. जर तुम्हालाही असा प्रश्न कुणी विचारला तर हाच टोमणा तुम्हीपण मा रा म्हणजे तुम्हाला परत कुणी प्रश्नच विचारणार नाही.

नक्की एखादा बॉयफ्रेंड असेल :- जेव्हा मुलगी वेळेवर लग्न करत नाहीत किंवा पटकन मुलगा निवडत नाहीत, तेव्हा त्यांना “एखादा बॉयफ्रेंड असेल” असे ऐकण्याची वेळ येते. अशा गोष्टींवर प्रतिक्रिया न देणे हेच चांगले असते.

तब्बूने एका मुलाखतीत सांगितले की, ” लोक माझ्याबद्दल खोटे बोलतात आणि बरेच काही लिहितात, पण मी माझे स्पष्टीकरण कधीच दिले नाही. त्यांच्याशी कधी लढाईही केली नाही. हे आगीत तूप टाकण्यासारखे आहे. म्हणून अशा लोकांवर तुमची शक्ती वाया घालवण्याऐवजी आपल्या करिअरवर लक्ष द्या”.

मुलांचे काय? :- टोमणा मारणारे अनेकदा लग्नाला मुलांशी जोडतात. उदाहरणार्थ, “तुमच्या वयात आम्हाला मुले होती” किंवा “लग्न नाही केले तर मुले कशी होतील? आणि मग म्हातारपण कसे निघेल? ”या संदर्भात तब्बूला विचारले होते तेव्हा त्यांनी उत्तम उत्तर दिले -“ प्रत्येक स्त्रीला आई होण्याचा हक्क आहे. मग आपण विवाहित आहात की नाही. जर मला लग्नाशिवाय मूल हवे असेल तर कोणीही मला थांबवू शकत नाही.

”जर तुम्ही हा संवाद शेजारच्या काकूवर चिकटवला तर तिला धक्का बसेल. तिचा चेहरा पाहण्यासारखा असेल. तसे, आपण सुष्मिता सेन यांचे उदाहरण देखील देऊ शकता. तिने अविवाहित असताना दोन मुलींना दत्तक घेतले आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *