रियल लाइफ मध्ये अशी दिसते “साथ निभाना साथिया” मधील गोपी बहूची सासू कोकिला,बघा फोटो ...

रियल लाइफ मध्ये अशी दिसते “साथ निभाना साथिया” मधील गोपी बहूची सासू कोकिला,बघा फोटो …

जर तुम्हाला टीव्ही सीरियलची आवड असेल तर तुम्हाला कोकिला बेनच्या पात्राशी आपली चांगलीच ओळख असेल. कोकिला बेनबद्दल बोलायचं झालं तर आज त्यांच्या पात्रातील दमदार अभिनयाचे लाखो लॉग चाहते आहे.

आज ‘साथ निधान साथिया’ या सिरीयलमुळे कोकिला बेनने घरा-घरात आपले नाव कमावले आहे. स्टार प्लस चैनल कडून कित्येक वेळा त्यांच्या अभिनयासाठी  त्यांना मोठ-मोठे अवॉर्ड्स दिले गेले आहेत. या अवॉर्ड्स पैकी एक अवॉर्ड वास्तविक जीवनातील सासूचा पण त्यांच्या नावे आहे. त्या आपल्या मेहनतीने आज ह्या पदावर आहेत.

टीव्ही  सीरिअल्स ‘साथ निभाना साथिया’ मध्ये कोकिला बेन खूप  रागीट-अनुशासित तरीही प्रेमळ सासूच्या भूमिकेत दिसल्या आहेत. ज्यांची जोडी  गोपी सुने बरोबर बनवली गेली आहे.

त्यांच्या सुनेचे पात्र टीव्ही जगातील खूप नावाजलेली अभिनेत्री देवोलिना भट्टाचार्जी करत आहे. घरा-घरात त्यांची जोडी खूप पसंद केली जाते.आणि त्यांच्याअभिनयात इतकी वास्तविकता वाटते जसे काय खऱ्या आयुष्यात पन  त्यांचं नातं पण तेच आहे.

सिरीयलमध्ये कोकिला बेन खूप शिस्तबद्ध आणि पारंपरिक स्वभावाच्या सासूच्या भूमिकेत दिसत आहे. पण वास्तविक जीवनात हि कहाणी थोडी वेगळी आहे. पण यात  काहीही वेगळी गोष्ट नाही. कारण एका अभिनेत्रीचे कामच आहे कि वेग-वेगळ्या पात्रात स्वतःला सिद्ध करणे.

जर तुम्ही साथ निभान साथिया हि सिरीयल पाहत असाल तर तुम्ही यांचा स्वभाव ओळखू न असाल. सीरियलमध्ये यांचा स्वभाव थोडा रागीट आहे. कोणाकडूनहि चूक झाली तर यांचं रागावणं प्रेक्षकांना हे आधीच माहिती असते. पण वास्तविक जीवनात कोकिला बेन खुप वेगळ्या आहेत.कोकिला  बेन वास्तविक खूप चांगल्या स्वभावाच्या आहेत. त्यांना वास्तविक जीवनातं कोणत्याही गोष्टीवर रागवतांनी कोणीही पाहिलेले नाही.

अभिनेत्री रुपल पटेल म्हणजेच कोकिला बेन यांच्या सुरुवातीबद्दल जर  बोललो तर त्यांनी आपल्या करियरची सुरुवात मेहक नावाच्या चित्रपटापासून केली. यानंतर रुपलने मागे वळून पाहिलेच नाही.

एकापेक्षा एक मोठे चित्रपट आणि सिरीयल मध्ये  दिसणारी अभिनेत्री रुपल पटेलने टीव्ही आणि फिल्मी वर्ल्ड मध्ये आपले नाव कोरले आहे. जर त्यांच्या जन्म बद्दल सांगायचे झाले तर त्यांच्या जन्म एका पारंपरिक गुजराती कुटुंबात झाला होता त्यांच्या वडिलांचे नाव राधाकृष्ण दत्त असे आहे.

रियल लाइफ मध्ये अशी दिसते “साथ निभाना साथिया” मधील गोपी बहूची सासू कोकिला,बघा फोटो ...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *