फक्त ५ दिवस यापद्धतीने बनवलेली कॉफी प्या अन वजन चेक करा, सगळ्यांना सांगत फिराल…

फक्त ५ दिवस यापद्धतीने बनवलेली कॉफी प्या अन वजन चेक करा, सगळ्यांना सांगत फिराल…

मित्रांनो, जर तुम्ही तुमच्या वाढलेल्या वजनाने त्रासलेले आहात, वजन कमी करू इछिता, तर आजचा उपाय तुमच्यासाठी खूप जास्त चमत्कारी आहे, गजब आहे, उपयोगी आहे. हा उपाय तयार करण्यासाठी तुम्हाला काही खास असे सामान लागणार नाही. केवळ १ आठवडा घेऊन बघा, तुम्हाला वजनात घट झालेली दिसून येईल. मग तुम्ही तो उपाय सुरू ठेवू शकता. कसे प्यायचे आहे, दिवसातून १ ते २ वेळा प्यायचे आहे, गरम गरम प्यायचे आहे.

हे पेय बनविण्यासाठी आपल्याला फक्त एका वस्तूची जरूर आहे, ती आपल्या घरात नेहमीच असते व ती वस्तु आहे कॉफी. कॉफी आपल्या सगळ्यांच्या घरात असते, पण तुम्ही असे समजू नका, की मी तुम्हाला दुधाची, साखर घातलेली कॉफी प्यायला सांगते आहे. दुधाशिवाय, साखरेशिवाय ही कॉफी म्हणजेच ब्लॅक कॉफी बनवायची आहे. ब्लॅक कॉफी आपले वजन
कमी करण्यास मदत करते, तसेच आपल्या शरीराला सुंदरता, केसांसाठी उपयुक्त आहे ब्लॅक कॉफी.

ब्लॅक कॉफी जर तुम्ही १ आठवडा घेतली तर वजन कमी होते. या कॉफीमुळे तुमचे पोट भरलेले राहाते. जेव्हा आपण कॉफी पितो, तेव्हा आपल्याला भूक कमी लागते, भूक कमी लागली की आपण जास्तीचे खाणे सेवन करणार नाही त्यामुळे वजन कमी होईल. कोणतीही कॉफी तुम्ही घेऊ शकता. १ मोठा ग्लास पाणी उकळत ठेवा. नंतर त्यामध्ये २ मोठे चमचे कॉफी घालायची आहे. कॉफी मध्ये कैफीन असते ते आपल्या खाण्याच्या इछेला कमी करते. कॉफी खाल्लेले पचन करण्यास मदत करते.

कॉफी शरीरातील चरबी वितळविण्यास मदत करते. कॉफीमध्ये अॅंटी-ओकसिडेंट गुणधर्म असतात जे आपले वजन कमी करण्यास मदत करतात. ब्लॅक कॉफी बनविणे तुम्हाला नक्की येत असेल. तुम्हाला पाणी उकळून घ्यायचे आहे व कपातील कॉफीमध्ये ते पाणी घालायचे आहे.

कोणतेही वजन कमी करण्याचे पेय हे तुम्हाला गरम गरम प्यायचे आहे. घोट घोट घेऊन ही कॉफी प्यायची आहे. तुम्हाला २ ते ३ तास भूक लागणार नाही. कॉफीचे प्रमाण मी इथे २ चमचे घेतले आहे. त्यामुळे आपल्या शरीराला याचा फायदा होतो.

खूप चांगल्या प्रकारे कॉफी पाण्यात मिसळा. कॉफी प्यायल्यामुळे कॉफीमध्ये अॅंटी-एजिंग गुणधर्म असतात, अॅंटी-ओकसिडेंट असल्यामुळे आपली त्वचा तरुण दिसते. आपले मेटाबोलीसम बूस्ट करते कॉफी. कॉफी प्यायल्यामुळे आपला तणाव दूर होऊन आपण सकारात्मक व उत्साही राहातो. एकदम कमी कॅलरी असलेले हे पेय आहे. आता आपण यामध्ये अर्ध्या लिंबाचा रस घालणार आहोत.

लिंबू आपल्यासाठी खूप फायदेशीर आहे विटामीन सी असते. वजन व लठ्ठपणा कमी करते हे पेय. आपल्या शरीराला ऊर्जा मिळते. ब्लॅक कॉफी विषारी पदार्थ शरीरातून बाहेर काढते. तर असे हे पेय शरीरासाठी खूपच फायदेशीर आहे. अनेक आजारांपासून आपल्याला वाचविते ब्लॅक कॉफी. आमची माहिती आवडली तर लाइक व शेअर करायला विसरू नका.

About admin

Check Also

हे तेल बेंबीत टाका ,72 हजार नसा चुटकीत मोकळ्या, सांदेदुखी पासून कायमच आराम,केसगळती कायमची बंद..

हे तेल बेंबीत टाका ,72 हजार नसा चुटकीत मोकळ्या, सांदेदुखी पासून कायमच आराम,केसगळती कायमची बंद..

असे म्हणतात नाभीला तेल लावल्याने खूप फायदा होतात. रात्री झोपताना नेहमी नाभीत तेल लावण्याचा सल्ला …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *