कमेरा समोरच उर्फि जावेदने केली ड्रेस घालण्यास सुरुवात, तिच्या बो-ल्ड लूक वर टोमणे मारणाऱ्या आंटींला दिल चोख प्रतिउत्तर

कमेरा समोरच उर्फि जावेदने केली ड्रेस घालण्यास सुरुवात, तिच्या बो-ल्ड लूक वर टोमणे मारणाऱ्या आंटींला दिल चोख प्रतिउत्तर

आजच्या रील्स च्या जमान्य मध्ये तुम्ही बघितलेच असेल कि लोक वेगळे दिसण्या साठी नाही नही त्या प्रकारचे कपडे खालतात वर वेग वेगळी कृत्य करतात. त्या मध्ये अशीच एक अभिनेत्री आहे उर्फी जावेद. उर्फी जावेदचा ड्रेसिंग सेन्स पाहून अनेक वेळा लोक हादरून जातात. कारण अनेकदा ती कपडे कापते आणि असे कपडे बनवते की तिला पाहून लोक विचार करायला भाग पाडतात की उर्फीने काय घातले आहे.

अनेकवेळा उर्फीचे हे विचित्र ड्रेसिंग से-न्स पाहून तिला सोशल मीडियावर ट्रोल देखील केले जाते. आता उर्फीने टोमणे मारणाऱ्या आंटींसाठी एक व्हिडिओ शू-ट केला आहे. या व्हिडिओमध्ये उर्फी कॅमेऱ्यासमोर तिचा ड्रेस उघडून त्याला नवा लूक देताना दिसत आहे.

कॅमेऱ्यासमोर ड्रेसची स्टाईल बदलली :- हा व्हिडिओ उर्फी जावेदने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये उर्फीने तपकिरी आणि पांढर्‍या रंगाचा कॉम्बिनेशन स्कर्ट घातला आहे आणि त्याला ब्रॅलेट जोडले आहे. उर्फीने हे ब्रॅलेट मागे बांधले आहे. अचानक कॅमेऱ्यासमोर उर्फी मागून ब्रॅलेटची गाठ उघडते आणि ती तिच्या हातात घालून स्लीव्हज बनवते.

व्हिडिओ शू-ट करून ट्रोल करणाऱ्यांना चोख प्रत्युत्तर दिले :-हा व्हिडीओ शेअर करताना उर्फी जावेदने कॅप्शनमध्ये लिहले आहे की,  वाचून ट्रोल करणाऱ्यांच्या तोंडाला टाळे बसेल. उर्फीने कॅप्शनमध्ये लिहिले- ‘जेव्हा गॉसिप आंटी इंस्टाग्रामवर कमेंट करतात की माझा ड्रेसिंग सेन्स बेकार आहे. मग हे तुमच्यासाठी टेस्टफुल ठरू शकते.

फॅन्स  मजेशीर कमेंट करत आहेत उर्फी जावेदचा हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर सोशल मीडियावर लोक सतत कमेंट करत आहेत. एका यूजरने कमेंट केली – ‘आवारा नाही आवरी’, दुसऱ्या युजरने लिहिले- ‘जोकर.’ याशिवाय, बहुतेक वापरकर्त्यांनी हार्ट इमोजी शेअर केले आणि काहींनी कमेंट विभागात फायर इमोजी शेअर केले. उर्फी जावेद नेहमीच आपल्या ड्रेसिंग सेन्समुळे चर्चेत असते. त्याचे असे व्हिडीओ रोज समोर येतात, जे पाहून चाहते कमेंट केल्याशिवाय राहवत नाहीत. तर, कधी उर्फीच्या छायाचित्रांनी सोशल मीडियावर धुमाकूळ होतो.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Urrfii (@urf7i)

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *