कॉन्स्टेबलने केले धक्कादायक कृत्य अंघोळ करताना तरुणीचा बनवला व्हिडिओ, आणि मग ...

कॉन्स्टेबलने केले धक्कादायक कृत्य अंघोळ करताना तरुणीचा बनवला व्हिडिओ, आणि मग …

गुरुग्राममधील सेफ हाऊसमध्ये राहणाऱ्या एका मुलीचा अं-घोळ करताना व्हिडिओ बनवल्याची घटना समोर आली आहे. पोलिसांनी आरोपी कॉन्स्टेबलला अ-टक केली आहे व पोलीस या प्र करणाच्या तपासात गुंतले आहेत.

गुरुग्राममधील सेफ हाऊसमध्ये राहणाऱ्या मुलीचा अं-घोळ करतानाचा व्हिडिओ बनवणाऱ्या आरोपी हवालदार सुरेंद्रला अ-टक करण्यात आली होती. नंतर खूप प्रयत्न करून त्याची जामिनावर सु-टका करण्यात आली. याप्रकरणी पोलीस आयुक्त कला राम चंद्रन यांनी सांगितले की, महिलेच्या त-क्रारीवरून आरोपी हवालदाराला निलंबित करण्यात आले आहे. तसेच या प्रकरणाच्या विभागीय चौ-कशीचे आ-देश दिले आहेत.

डी.एस.पी. आस्था मोदी यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, राजस्थानमधील एका तरुणीने सि-व्हिल लाइन पोलिस ठाण्यात सांगितले की, महिनाभरापूर्वी उच्च न्या-यालयात तिच्या लग्नाची नोंद झाली होती. त्यांनी गुरूग्राम पोलिस आ-युक्तांकडे सं-रक्षणाची विनंती केली होती. यानंतर त्यांना महिनाभर पोलीस लाईनच्या सेफ हाऊसमध्ये ठेवण्यात आले होते. या दरम्यान ती रविवारी अं-घोळ करत असतानाच,

हवालदार सुरेंद्र हेही बादली घेऊन बाथरूममध्ये घुसले. त्यानंतर काही वेळाने हवालदार आपल्या मोबाईलने वरून व्हिडिओ बनवत असल्याचे मुलीने पाहिले व प्रतिक्रिया दिली आरडा ओरडा सुरु केला. पी-डितेने सांगितले की, आवाज उठवल्यानंतर बरेच लोक घटनास्थळी जमा झाले. यादरम्यान हवालदार तेथून पळून गेला. नंतर त-क्रारी वरून त्याला अ-टक करण्यात आली. आरोपी सध्या पश्चिम क्यूआरटी येथे तैनात होता.

सुरक्षित घर केवळ सुरक्षित नसते ;- या घटनेनंतर तेथील लोकांना विचार पूस केली असता, लोकांचे म्हणणे आहे की, ज्या ठिकाणी सु-रक्षा कर्मचारीच असे कृत्य करत असतील तर महिला कुठे सुरक्षित असेल. जर रक्षकच भ-क्षक असेल तर महिलांनी सुरक्षे साठी कोना कडे जायचे. मूळची राजस्थानची रहिवासी असलेल्या या मुलीला ३ मार्च रोजी पोलीस संरक्षणात ठेवण्यात आले होते.

तिने वडील, काकू आणि ककंवर आरोप केला आहे कि ज्या मुळाशी हिने लग्न केले आहे तो घरच्यांना आवडत नसल्या ने तिचा व तिच्या नवऱ्याचा जीव धोक्यात असू शकतो त्यामुळे तिला सुरक्षा देण्यात यावी.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *