दोन बहिणींचे एक सोबतच लावून दिले लग्न तो हि नपुसंक दुसऱ्याशी संबंध ठेवण्या साठी करत होता जबरदस्ती 

दोन बहिणींचे एक सोबतच लावून दिले लग्न तो हि नपुसंक दुसऱ्याशी संबंध ठेवण्या साठी करत होता जबरदस्ती 

मध्य प्रदेशातील ग्वाल्हेरमधील निंबाजी खो भागात दोन बहिणींना सासरच्या मंडळींनी घराबाहेर हाकलून दिल्याची घटना समोर आली आहे. मोठ्या बहिणीने आरोप केला आहे की तिचा पती नपुंसक आहे आणि तो इतरांशी संबंध ठेवण्यासाठी दबाव आणत होता.

सोमवारी ग्वाल्हेर महिला पोलीस ठाण्यात तक्रार देण्यात आली होती की भावना जोशी (२४) आणि तिची बहीण तरुणा जोशी (२२) यांचा विवाह २५ फेब्रुवारी २०२० रोजी गुलशन जोशी, छोटू जोशी यांच्याशी झाला होता.

लग्नानंतर तीन-चार दिवस ठीक होते, मात्र त्यानंतर सासरच्यांनी दोन्ही बहिणींचा हुंड्यासाठी छळ सुरू केला. प्रत्येकी दोन लाख रोख आणि दुचाकीची मागणी करू लागले.

सुरुवातीला हुंड्याच्या मागणीकडे दुर्लक्ष करण्यात आले. वाटलं काही दिवसात सगळं सुरळीत होईल, पण तसं झालं नाही. त्यांच्यावर मारहाण होऊ लागली. सासरच्यांनी तिला घरातून हाकलून दिले. मामा घरी पोहोचल्यानंतर घरातील सदस्यांना सर्व प्रकार सांगितला. कुटुंबीयांशी संपर्क साधण्याचा प्रयत्न केला. पती नपुंसक असल्याचा आरोप पीडित भावनाने केला आहे. तो इतरांना जोडणी करण्यास सांगतो. प्रतिकार केल्यावर तो मारहाण करतो. इकडे दोन्ही मुलींचे घर उद्ध्वस्त होत असल्याचे पाहून कुटुंबीयांनी प्रथम सामाजिक स्तरावर प्रयत्न केले. जेव्हा काही झाले नाही तेव्हा तिने महिला पोलिस ठाण्यात तक्रार केली.

ग्वाल्हेर महिला पोलिस ठाण्याच्या प्रभारी शैलजा गुप्ता यांनी सांगितले की, पोलिस ठाण्यात दोन्ही पक्षांचे समुपदेशन करण्यात आले, परंतु प्रकरण काही निष्पन्न झाले नाही. त्यांच्या तक्रारीवरून गुलशन जोशी, छोटू जोशी, सासरा पप्पू जोशी, आजोबा सासरे राधेश्याम जोशी, वहिनी वर्षा जोशी यांच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू आहे.

About admin

Check Also

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

बॉलीवुड एक्ट्रेस आलिया इन दिनों अपनी आने वाली फिल्म डार्लिंग्स के प्रमोशन पर जोरों से …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *