तरुण विद्यार्ध्यांना घरी बोलवून बेडरूम मध्ये न्यायची कपडे काढायची आणि मग त्यांच्यासोबत करायची से-क्स ..

तरुण विद्यार्ध्यांना घरी बोलवून बेडरूम मध्ये न्यायची कपडे काढायची आणि मग त्यांच्यासोबत करायची से-क्स ..

तामिळनाडूमधील शाळेतील शिक्षका आणि विद्यार्थ्यांच्या ग्रुप से-क्सचा व्हिडिओ समोर आला आहे. हा व्हिडिओ शिक्षिकेच्या कथित प्रियकराने बनवलेला असून तो एक व्यावसायिक आहे. विविध ठिकाणी हा व्हिडिओ शेअर झाल्यानंतर तामिळनाडू सा-यब-र सेल सक्रिय झाली असून सध्या तपास सुरु आहे.

चेन्नईतील एका महिला शिक्षकेचा तिच्याच शाळेतील विद्यार्थ्यासोबत लैं-गिक संबं-ध आहे. मदुराई येथील सरकारी शाळेतील ४२ वर्षीय शिक्षिका आणि तिच्या ३९ वर्षीय प्रियकराला रविवारी    अ-टक करण्यात आली आहे.

या दोघांनाही पोलीस कोठडीत ठेवून त्यांची चौकशी सुरू केली आहे. मदुराई सा-यब-र सेलच्या एका वरिष्ठ अधिकाऱ्याने असे सांगितले आहे की, डीजीपी कार्यालयाकडून अश्लीन साहित्य शेअर करणाऱ्यांवर कडक का-रवा-ई करण्याची सूचना देण्यात आली आहे.

शिक्षिका विद्यार्थ्यांशी लैं-गिक संबं-ध ठेवतात:- तामिळनाडू येथील एका महिला शिक्षिकेचा आणि विधार्थ्यांचा लैं-गिक संबं-ध असलेला व्हिडिओ समोर आला आहे. हा व्हिडिओ शिक्षिकेच्या कथित प्रियकराने बनवलेला असून तो एक व्यावसायिक आहे. विविध ठिकाणी व्हिडिओ शेअर झाल्यानंतर तामिळनाडू सा-यब-र सेल सक्रिय झाली असून सध्या तपास करत आहे.

सामूहिक से-क्स व्हिडीओचा तपास करणाऱ्या मदुराई पोलिसांनी असे सांगितले आहे की, या व्हिडिओशी संबं-धित लोकांविरु-द्ध  गु-न्हा दाखल केला असून, हे व्हिडीओ आंतरराष्ट्रीय टोळीसाठी बनवले जात होते की, स्थानिक पातळीवर सक्रिय होती, याचा शोध  घेतला जात आहे.

स्वतः पतीपासून विभक्त झाल्यानंतर शिक्षिका 2010 पासून तिच्या व्यावसायिक बॉयफ्रेंडसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. तरीही, शिक्षिकेचे प्रियकराशी संबं-ध असण्यासोबतच तिच्या शाळेतील किशोरवयीन विद्यार्थ्यांशीही लैं-गिक संबं-ध असल्याचे समजले आहे.

ती शाळेत शिकणाऱ्या १५-१६ वर्षांच्या तरुणांना घरी घेऊन यायची आणि त्यांच्याशी लैं-गिक संबं-ध बनवत असते. कधी-कधी ती तीन विद्यार्थ्यांना सोबत घरी आणायची आणि घरात त्यांच्याशी सामूहिक संबं-ध निर्माण करायची. पैशांसाठी हा व्हिडिओ आंतरराष्ट्रीय पॉ-र्न साइटवर अपलोड करण्यात आला होता किंवा काही मोजक्या लोकांमध्ये तो प्रसारित करण्यात आला होता. याची पोलीस चौकशी करत आहे.

ग्रुप रिलेशनशिपचा व्हिडिओ व्हायरल झाला:- असे सांगितले जात आहे की, शाळेतील तीन किशोरवयीन मुलांसोबत शिक्षिकेचा लैं-गिक संबं-ध बनवत असतांनाचा व्हिडिओ  शेअर करण्यात आला आहे. हा व्हिडिओ तिच्या प्रियकर व्यावसायिकाने बनवलेला आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, त्याने ती विडिओ तिच्यासोबत शेअरही केली होती. यानंतर पोलीस सक्रिय झाले. पोलिस चौकशीत, व्यावसायिक प्रियकराने उघड केले की, त्याने हा व्हिडिओ त्याच्या काही मित्रांमध्ये प्रसारित केला होता. यामुळे सा-यब-र सेलने व्हिडिओ मिळालेल्या काही लोकांची चौकशी केली आहे.

अश्या काही महिला शिक्षकांमुळे बाकीच्या सर्व महिला शिक्षकांचे नाव खराब होत आहे. पालक आपले मूल शिक्षकांवर विश्वास ठेऊन शाळेत शिकण्यासाठी पाठवत असतात. पण जर शाळेतले शिक्षकच विद्यार्थ्याना असे घाणेरडे कृत्य करायला शिकवत आहे. तर पालकांनी आपल्या मुलांना शाळेत पाठवले पाहिजे का? तुम्हाला काय वाटते या महिला शिक्षकेला आणि तिच्या व्यावसायिक प्रियकराला काय शिक्षा झाली पाहिजे? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *