पहिल्याच भेटीत अभिनेत्री झाली अनियंत्रित, जागा मिळाली नाही तर व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये केले वन नाईट स्टँड

पहिल्याच भेटीत अभिनेत्री झाली अनियंत्रित, जागा मिळाली नाही तर व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये केले वन नाईट स्टँड

येस बॉस, जंगल आणि मर्डर या चित्रपटांमध्ये काम केलेली अभिनेत्री कश्मीरा शाह तिच्या बोल्डनेस आणि बोल्ड उत्तरांसाठी ओळखली जाते. मुंबईत जन्मलेल्या त्या प्रसिद्ध हिंदुस्थानी शास्त्रीय गायिका अंजनीबाई लोलेकर यांची नात आहे. ती अनेक हिंदी आणि मराठी सिनेमांमध्ये दिसली आहे. शहा अर्धे महाराष्ट्रीयन आणि अर्धे गुजराती आहेत. तिला 1996 मध्ये तेलगू चित्रपट ‘इंटलो इल्लालु वांटिंटलो प्रियुरलु’ मध्ये नृत्यांगना म्हणून पहिली ऑफर मिळाली. ती वास्तव: द रियालिटी (1999) मधील ‘जवानी से जंग ये चोली मेरी अब तंग’ सारख्या अनेक लोकप्रिय हिंदी आयटम गाण्यांमध्ये दिसली. ), ‘कुरुक्षेत्र’ (2000) मधील ‘बन थान’ आणि ‘मर्डर’ (2004) मधील ‘दिल को हजार बार रोका’.

बहुतेक अभिनेते आणि अभिनेत्री त्यांच्या अफेअरबद्दल बोलण्यास टाळाटाळ करतात, तर कश्मीरा शाह त्यांच्या नात्याबद्दल उघडपणे बोलतात. कश्मीरा शाहने हॉलिवूड निर्माता ब्रॅड लिसरमनशी लग्न केले होते, तरीही दोघांनीही सहा वर्षांत वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. ब्रॅडशी घटस्फोट घेतल्यानंतर 50 वर्षीय कश्मिराने पुन्हा फिल्मी करिअरला सुरुवात केली.  2013 मध्ये, तिने अभिनेता गोविंदाचा भाचा आणि सुप्रसिद्ध कॉमेडियन कृष्णा अभिषेकसोबत दुसरे लग्न केले. दोन मुलांची आई कश्मिरा शाह अनेकदा तिच्या बोल्ड फोटोंमुळे चर्चेत असते.

कश्मिराने एकदा एका मुलाखतीदरम्यान तिच्या एका मोठ्या गुपितावर पडदा टाकला होता, जे ऐकून सगळेच आश्चर्यचकित झाले होते. त्याने सांगितले होते की, जेव्हा तो कृष्णाला पहिल्यांदा भेटला तेव्हा दोघांचा वन नाईट स्टँड होता. त्यावेळी त्याच्याकडे जागा नसल्याने त्याने व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये शारीरिक संबंध ठेवल्याचेही कश्मिराने सांगितले.

About admin

Check Also

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

बॉलीवुड एक्ट्रेस आलिया इन दिनों अपनी आने वाली फिल्म डार्लिंग्स के प्रमोशन पर जोरों से …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *