जर तुमच्याकडेही आहे 5 रुपयाची हि जुनी नोट, तर घर बसल्या असे बनू शकता पति, इथे जाणून घ्या पद्धत ...

जर तुमच्याकडेही आहे 5 रुपयाची हि जुनी नोट, तर घर बसल्या असे बनू शकता पति, इथे जाणून घ्या पद्धत …

जर तुम्हाला घरी बसून अतिरिक्त पैसे कमवायचे असतील तर, ही बातमी खास तुमच्यासाठीच आहे. आम्ही तुमच्यासाठी एक जबरदस्त संधी घेऊन आलो आहोत. याद्वारे तुम्ही घरबसल्या लाखो रुपयांपर्यंत कमाई करू शकता. यासाठी तुम्हाला कोणत्याही प्रकारची गुंतवणूक करण्याचीही गरज नाही.

तुम्ही घरी बसून 2 लाख रुपये कमवू शकता:- जर तुमच्याकडे ५ रुपयांची ही खास नोट असेल तर तुम्ही या एका नोटेतून हजारो रुपये कमवू शकता. याद्वारे तुम्हाला जवळपास 35 हजार ते 2 लाख रुपये मिळू शकतात.

तुमच्याकडे अशा नोटांचा संग्रह असेल (अत्यंत दुर्मिळ ५ रुपयाच्या नोटा) तर तुम्ही करोडपती होऊ शकतात. ही पद्धत काय आहे ते आम्ही तुम्हाला आहोत तर, तुम्ही काळजीपूर्वक ही माहिती वाचून समजून घेण्याचा प्रयन्त करा. जर तुम्ही ही गोष्ट केली तर तुम्हाला करोडपती होण्यापासून कोणीच थांबवू शकत नाही.

हे असणे आवश्यक आहे का?:- आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका पाच रुपयांच्या नोटेबद्दल सांगणार आहोत की, ज्याची विक्री करून तुम्ही हजारो रुपये सहज कमवू शकतात. या नोटेचे वैशिष्ट्य म्हणजे त्यावर 786 (5 रुपयाची नोट 786) हा क्रमांक लिहिलेला असायला पाहिजे. तसेच, या नोटेवर ट्रॅक्टरच (ट्रॅक्टर मूल्य असलेली 5 रुपयांची नोट) चित्र बनलेले असलं पाहिजे. जर तुमच्याकडेही अशी नोट असेल तर, तुम्हाला त्याच्या बदल्यात 2 लाख रुपये मिळू शकतात.

चांगली किंमत मिळू शकते:- रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडिया (RBI) ने असे सुरु केले आहे की ही नोट ‘Extremely Rare Notes India’ आहे. अशा परिस्थितीत जर तुमच्याकडेही ही नोट असेल तर, तुम्ही भाग्यवान आहात. या एका नोटेच्या बदल्यात तुम्ही हजारो रुपये कमवू शकतात. सध्या अशा अनेक वेबसाइट्स आहेत जिथे जुन्या नोटा आणि नाण्यांची जबरदस्त खरेदी-विक्री केली जात आहे. जर तुमच्या जुन्या नोटा आणि नाणी विहित अटींनुसार असतील तर तुम्हाला त्यासाठी खूप चांगले पैसे मिळू शकतात.

तुम्ही इथे विकू शकता का? :- आम्ही तुम्हाला आज असे सांगणार आहोत की, ही विशिष्ट चलनी नोट शोधणे कठीण आहे. त्यामुळे तुमच्याकडे ५ रुपयांच्या ट्रॅक्टरच्या नोटा असतील तर, त्याऐवजी तुम्हाला २ लाख रुपये मिळू शकतात. यासाठी शॉपक्लूज आणि मरुधर आर्ट्ससारख्या अनेक कंपन्या आपले जुने चलन घरबसल्या चांगल्या किमतीत विकू शकतात.

याशिवाय coinbazzar .com वर जुन्या नोटांच्या बदल्यात अनेक पटींनी पैसे उपलब्ध दिले आहेत. वास्तविक हे प्लॅटफॉर्म जुन्या चलनाला चांगली किंमत देत आहे. यामुळे लोकांचाही चांगला फायदा होत आहे. कारण भरपूर लोकांनी जुन्या नोटा देऊन हजारोंनी घर बसल्या पैसे कमवले आहे.

असे करावे लागेल सेल :- तुम्ही या कंपन्यांच्या वेबसाईटवर जाऊन तुमच्या जुन्या नोटांचा स्नॅप टाकू शकता आणि तिथे या नोटा चांगल्या किमतीत विकू शकणार आहे.
-यासाठी तुम्हाला त्यांच्या साइटवर जावे लागेल, त्यानंतर तुम्हाला तेथे विक्रेता म्हणून नोंदणी करावी लागेल.

-यानंतर तुम्ही तुमच्या नोटचे चित्र ऑनलाइन अपलोड सेलवर टाकू शकता.तिथून इच्छुक लोक तुमच्याशी स्वतः संपर्क साधतील आणि तुम्ही तुमच्या आवडीनुसार दर ठरवू शकता.

हा लेख वाचून तुम्हाला काय वाटते, घर बसल्या पैसे कमवायची ही चांगली युक्ती आहे की नाही? आणि तुमच्याकडे कोणत्या जुन्या नोटा आहे? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *