धक्कादायक - एलियन्सनेशी लैंगिक संबंध करून महिला गर्भवती केला मोठा खुलासा

धक्कादायक – एलियन्सनेशी लैंगिक संबंध करून महिला गर्भवती केला मोठा खुलासा

द सनच्या वृत्तानुसार पेंटागॉनने एक धक्कादायक खुलासा केला आहे. ज्यामध्ये हे उघड झाले आहे की एलियन्सने मानवांशी पाच वेळा लैंगिक चकमकी केल्या आहेत, ज्यामध्ये एलियन्सने महिलांचे अपहरण केले आणि लैं*गिक संबंध आणि गर्भवती झाल्यानंतर त्यांना सोडले. याचे पुरावे मिळाले आहेत.

एलियन्स म्हणजेच यूएफओ हा मानवांसाठी नेहमीच रहस्यमय विषय राहिला आहे. नुकत्याच आलेल्या बातम्यांबाबत बोलायचे झाले तर एलियन्सची माहिती मिळवण्यासाठी माणसांची न-ग्न छायाचित्रे पाठवली जात असल्याची चर्चा आहे.

एलियन्सच्या बातम्या वेळोवेळ्या येत असतात. दरम्यान, एक धक्कादायक खुलासा समोर आला आहे ज्यामध्ये अनेक साक्षीदारांनी आरोप केला आहे की यूएफओने मानवांशी लैंगिक संबंध ठेवले आहेत आणि अनेक महिलांना गर्भवती देखील ठेवले आहे.

‘द सन’च्या वृत्तानुसार, संरक्षण गुप्तचर संस्थेने पेंटागॉनला सादर केलेल्या कागदपत्रांमध्ये असे दावे करण्यात आले आहेत. ‘Anomalous Acute and Subacute Field Effects on Human and Biological Tissues’ या शीर्षकाच्या अहवालात हे उघड झाले आहे, ज्यामध्ये अमेरिकन संरक्षण मंत्रालयाने ‘अलौकिक अनुभव’ असल्याचा दावा करणाऱ्या लोकांच्या आरोग्याची तपासणी केली.

यापैकी काही साध्या होत्या, काही अतिशय विचित्र होत्या आणि त्यात ‘ रहस्यमय गर्भधारणा’चीही एक केस होती. पेंटागॉनने जारी केलेल्या या अहवालात एलियन किंवा यूएफओ जवळ आल्यावर दिसणार्‍या प्रभावांची यादी समाविष्ट आहे.

या अहवालात असे म्हटले आहे की, साध्या दुखापतीपासून ते एलियनकडून अपहरणापर्यंत, इतकेच नाही तर अशा पाच प्रकरणे ‘से*क्स’ आणि ‘मृ-त्यू’ची आहेत. चालू यादीमध्ये समाविष्ट असलेल्या इतर अनुभवांमध्ये भयानक स्वप्ने, आवाज कमी होणे, डोळ्यांना दुखापत, श्वासोच्छवासाचा त्रास आणि वजन कमी होणे यांचा समावेश होतो.

डिफेन्स इंटेलिजन्स एजन्सी (DIA) कडून मिळालेल्या दस्तऐवजाचा हवाला देत द सनने हे निकाल प्रकाशित केले आहेत. अहवालानुसार, यामध्ये सरकारद्वारे तयार करण्यात आलेले वैज्ञानिक अहवाल आणि UFO कार्यक्रमाशी संबंधित पेंटागॉनच्या पत्रांचा समावेश आहे.

यूएसस्थित MUFON या संशोधन संस्थेने एक यादी तयार केली आहे. हे मानवांवर UFO दृश्यांचे जैविक प्रभाव आणि त्यांची वारंवारता याबद्दल बोलते. अहवालात स्पष्टपणे अपहरण, गर्भधारणा, लैंगिक चकमकी (बला-त्कार), टेलीपॅथीचे अनुभव आणि कथित टेलिपोर्टेशन यासारख्या विचित्र घटनांचा उल्लेख आहे, अभ्यासात UFO आणि मानव यांच्यातील पाच लैंगिक चकमकींचा अहवाल देण्यात आला आहे.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *