राधिका आपटेच्या बाथ-रूम मधील क्लिप लीक पहा विडिओ होत आहे वायरल

राधिका आपटेच्या बाथ-रूम मधील क्लिप लीक पहा विडिओ होत आहे वायरल

अभिनेत्रींच्या चित्रपटासाठी क्लिप लीकसह वास्तविक जीवनातील अडचणींना पुनर्जीवित केले, मॅडली आणि पार्च्डच्या  या चित्र पटतील से-क्स क्लिप्स लेक झाल्या त्यामुळे राधिका आपटेला  खूप अडचणींना सामोरे जावे लागले. गेल्या वर्षी शोरमध्ये एका मुलीचे फोटो वायरल झाली होती,  तेव्हा राधिका ने त्यामॅटर मध्ये स्वतः समोर येऊन सोसिअल मीडिया वर पोस्ट केली होती आणि सांगितले होते जर तुम्हाला एखाद्याला नग्न करून दाखवायचे असेल तर तिच्या मध्ये आणखी बरेच काही माझ्या सारखे दिसले पाहिजे. फक्त थोडेसे ब्लर फोटो दाखवून ती मुलगी मी आहे हे सिद्ध होणार नाही.

या कथेत ट्विस्टसाठी रिअल मीट रॅलीच्या बाबतील, तिच्या आगामी चित्रपट बॉम्बेरियामध्ये ती मेघना नावाची भूमिका करत आहे ज्या मध्ये ती एक शॉवर क्लिप लीक झालेली पीडित दाखवली आहे. चित्रपट निर्माते मायकल ई वार्ड यांनी विचारले असता सांगितले कि बातमी खरी आहे , “होय, आमच्या चित्रपटात असा एक सीन आहे जो अनुराग कश्यपच्या मॅडली चित्रपटाची क्लिप लीक झाली तेव्हा त्याच वेळी शूट करण्यात आला होता. काही काळ आम्हाला भीती वाटली की आम्हाला आमची स्क्रिप्ट बदलावी लागेल कारण राधिका खरी लीक झाल्यामुळे नाराज होती ती कदाचित ती शूट करताना अस्वस्थ होईल. पण ती एक धाडसी मुलगी आहे आणि जोरदारपणे परत आली आणि सीन करायला तयार झाली. तिचे पात्र एक चित्रपट प्रचारक आहे जिचा फोन रस्त्यावर चोरला जातो.

ती चोराचा वेगाने पाठलाग करते कारण होळी नंतर शॉवरमध्ये तिचा एक एम-एम-एस आहे जो तिला माहित आहे की ती तिच्यासोबत काम करत असलेल्या बॉलीवूड अभिनेत्यालाही लाजीरवाणी असू शकते.” मायकेल लगेच ठामपणे सांगतो’ राधिकाच्या वास्तविक जीवनातील विवादांवर रोखण्याचा प्रयत्न करत आहे, “हा सीन नेहमीच स्क्रिप्टचा एक भाग होता आणि राधिकाला ते समजले. यापूर्वी तिच्यासोबत जे घडले त्याचा आम्ही नक्कीच शोषण करत नाही.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *