प्रसिद्ध डायरेक्टर सोबत होते गुप्त अफेअर मंदाना करीमीने केला खुलासा, वेदनादायक कहाणी ऐकून रडली कंगना

प्रसिद्ध डायरेक्टर सोबत होते गुप्त अफेअर मंदाना करीमीने केला खुलासा, वेदनादायक कहाणी ऐकून रडली कंगना

लॉक अपचे एक तत्व आहे. तुरुंगात राहावे लागेल. ट्रॉफी जिंकायची आहे. मग तुम्हाला तुमचे सर्वात धक्कादायक रहस्य शेअर करावे लागेल. या आठवड्यात पायल रोहतगी, मंदाना करीमी, साईशा शिंदे आणि शिवम शर्मा यांना ही संधी मिळाली. त्यातील पहिले बजर मंदाना यांनी दाबले आणि त्याच्या आयुष्यातील सर्वात गुप्त रहस्य उघड केले.

मंदाना तुरुंगाबाहेर जाऊ नये म्हणून आधी बजर दाबते. त्यानंतर तिने सांगितले की जेव्हा ती तिच्या पतीपासून वेगळी होत होती, तेव्हा ती एका प्रसिद्ध चित्रपट दिग्दर्शकासोबत गुप्त संबंधात होती. मंदानाने आपले नाव जाहीर केले नसले तरी ती महिलांच्या हक्कांबद्दल बोलत असल्याचे निश्चितपणे सांगण्यात आले आहे. अनेक लोकांसाठी ते प्रेरणास्थानही आहेत.

अभिनेत्रीच्या म्हणण्यानुसार, दोघांनी प्रेग्नेंसीपर्यंत प्लॅनिंग केले होते. पण दिग्दर्शकाने सगळं उद्ध्वस्त केलं. आता पुढे काय झाले, हे एपिसोड पाहिल्यानंतरच कळेल. शोच्या सध्या सुरू असलेल्या या प्रोमोमध्ये मंदानाचे रहस्य ऐकून सगळेच भावूक होतात. कंगनाही तिचे अश्रू पुसताना दिसत आहे.

पाच वर्षांपूर्वी लग्न झाले होते : मंदानाने 2017 मध्ये बिझनेसमॅन गौरव गुप्तासोबत लग्न केले होते. पण 5 महिन्यातच दोघे वेगळे झाले. अभिनेत्रीने गौरव आणि त्याच्या कुटुंबाविरुद्ध घरगुती हिंसाचाराचा गुन्हा दाखल केला होता. त्याने या शोमध्ये खुलासा केला होता की लग्नानंतर तिचे आयुष्य खूप बदलले होते.

तिला फक्त सलवार कमीज घालण्यास सांगितले होते आणि नेहमी मंदिरासमोर बसण्यास सांगितले होते. तिला मित्रांशी बोलण्याचीही परवानगी नव्हती. इतकेच नाही तर मंदानाने गौरववर धर्मांतराचा गंभीर आरोपही केला होता.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ALTBalaji (@altbalaji)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *