फातिमा सना शेखने सांगितलं इंडस्ट्रीच काळ रहस्य, म्हणाली- काम मागायला गेली तर अगोदर से-क्स आणि मग ...

फातिमा सना शेखने सांगितलं इंडस्ट्रीच काळ रहस्य, म्हणाली- काम मागायला गेली तर अगोदर से-क्स आणि मग …

बॉलिवूड नेहमीच ताज्या बातम्यांनी सारखच चर्चेत राहते , आज प्रत्येकजण सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. सोशल मीडिया हा तुमचा मुद्दा मांडण्याचा आणि तो लोकांपर्यंत पोहोचवण्याचा सर्वात स्वस्त आणि सोपा मार्ग बनला आहे. सर्वसामान्यांपासून ते खास व्यक्तीपर्यंत सगळेच सोशल मीडियावर खूप मोठ्या प्रमाणात सक्रिय असतात.

अनेक बॉलिवूड स्टार्सही या प्लॅटफॉर्मवर त्यांच्या आयुष्याशी निगडित खुलासे करत असतांना दिसून येतात. याउलट अनेक स्टार्स आहेत जे या व्यासपीठापासून अंतर राखणेच योग्य मानत असतात. आता अलीकडेच या यादीत अभिनेत्री फातिमा सना शेखच्या नावाचाही यात समावेश झाला आहे.

आम्ही तुम्हाला आज सांगणार आहोत की, ‘दंगल गर्ल’ फातिमा सना शेखने काही काळासाठी सोशल मीडियापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला आहे असे समजले आहे. या सुंदर अभिनेत्रीच्या अचानक घेतलेल्या या निर्णयामुळे तिचे चाहतेही हैराण झाले आहेत. तिचे अनेक चाहतेही तिच्या या निर्णयाचे समर्थन करत आहेत. कारण प्रत्येकाला त्याच्या आयुष्यात पूर्ण स्वातंत्र्याचा अधिकार आहे आणि आपल्या संविधानानेही आपल्याला हा अधिकार दिला आहे. फातिमा सना शेखच्या या निर्णयाने अनेक चाहत्यांच्या मनात नैराश्य तयार झाले आहे. कारण आता ते त्याच्या स्टारबद्दल जाणून घेऊ शकणार नाही.

यावेळी, तिचे चाहते देखील अभिनेत्रीच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल जाणून घेण्यासाठी अधिकच उत्सुक झाले आहेत. आज आम्ही तुम्हाला अभिनेत्रीच्या आयुष्याशी संबं-धित अशीच एक घटना सांगणार आहोत. जेव्हा अभिनेत्रीचे एका मुलासोबत भांडण झाले.

यादरम्यान अभिनेत्रीने मुलाला जोरदार मा-रहा-ण केली. फातिमा सना शेखने एका मुलाखतीदरम्यान अनेक तिच्याबद्दल गोष्टी शेअर केलेल्या आहेत. यादरम्यान, ती एका घटनेचा संदर्भ देत ती असे म्हणाली आहे की, “एकदा मी जिमनंतर रस्त्याने जात होते. एक मुलगा आला आणि तो माझ्याकडे बघत होता, म्हणून मी त्याला असे म्हणाले की – तू माझ्याकडे असे का बघत आहे.

तो मला असे म्हणाला की – मी माझ्या इच्छेने कुठेही बघेल काहीही टक लावून पाहीन. तेव्हा अभिनेत्री असे म्हणाली की – तुला मर खायचा आहे का? तेव्हा तो म्हणाला की – हो मार. अभिनेत्रीने पुढे असे सांगितले आहे की, आमच्यात वा-द खूप वाढला आणि मी रागावले आणि तिच्या गालावर चापट मारली.

त्याबदल्यात फातिमालाही त्याने धक्काबुक्की खूप केली. फातिमा असे म्हणाली आहे की, ‘मी त्याला थप्पड मारताच त्याने मला धक्काबुक्की केली आणि मी रस्त्यावर पडली. मी लगेच माझ्या वडिलांना फोन करून संपूर्ण घटना सांगितली. पप्पा लगेच दोन-चार लोकांना घेऊन माझ्याकडे पोहोचले. पण तोपर्यंत मुलगा तिथून पळून गेला होता.

फातिमा सना शेखने २०१६ साली आमिर खान स्टारर ‘दंगल’ या चित्रपटातून पदार्पण केले होते. या चित्रपटातूनच फातिमा सना शेखला बॉलिवूडमध्ये नवी ओळख मिळाली आहे. या चित्रपटातील फातिमा सना शेखच्या अभिनयाचेही खूप कौतुक झाले आहे. यापूर्वी तिने बॉलिवूडमध्ये बालकलाकार म्हणूनही काम केले आहे.

या मुलाखतीदरम्यान फातिमा सना शेखनेही कास्टिंग काउचच्या मुद्द्यावर बोलले. अभिनेत्रीने असे सांगितले आहे की, ‘अर्थात मी देखील कास्टिंग काउचची शिकार झाली आहे. माझ्यासोबत असे अनेकवेळा घडले आहे, जेव्हा मला सांगण्यात आले होते की तुला काम करायचे असेल तर से-क्स करावा लागेल. त्यामुळे अनेकवेळा माझे प्रोजेक्ट्स इतर लोकांना दिले गेले आहेत.

हा लेख वाचल्या नंतर तुम्हाला काय वाटते? फातिमा सना शेखसोबत सुरुवातीला खूप वाईट घडले आहे? आणि फातिमा सना शेख हिला नवीन प्रोजेक्ट भेटण्यासाठी से-क्स करण्यासाठी सांगितले होते हे बरोबर आहे का? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *