अगोदर आर्यन खान आणि अत्ता गौरीमुळे खाली गेली शाहरुखची मान, अनोळखी पुरुषासोबत फिरतांना ....

अगोदर आर्यन खान आणि अत्ता गौरीमुळे खाली गेली शाहरुखची मान, अनोळखी पुरुषासोबत फिरतांना ….

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता आणि किंग खान या नावाने प्रसिद्ध असलेला शाहरुख खानचा फॅन फॉलोइंग खूप मोठा आहे हे तुम्हाला माहीतच आहे. चाहत्यांना शारुखनने त्यांच्या अभिनयाने वेड लावले आहे. या अभिनेत्याने एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ज्यामध्ये तो अनेक दिग्गज आणि दिग्गज कलाकारांसोबत दिसला आहे.

तुम्हाला आज आम्ही असे सांगणार आहोत की, शाहरुख खान अशा अभिनेत्यांपैकी एक आहे. जो सतत कोणत्या ना कोणत्या गोष्टीमुळे लोकांच्या चर्चेत असतो. शाहरुख कधी त्याच्या चित्रपटांमुळे तर कधी त्याच्या सोशियल मीडिया च्या फोटोजमुळे चर्चेत असतो. पण यावेळी शारुखनच्या चर्चेत येण्यामागचं कारण म्हणजे त्याच कुटुंब आहे.

अलीकडेच शाहरुखची पत्नी गौरी खानचे काही फोटो व्हायरल होत आहेत. शाहरुखची पत्नी गौरी खान सोशल मीडियावर सध्या खूपच जास्त सक्रिय असते. ती दररोज काही ना काही उत्तम पोस्ट तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असतांना दिसून येत आहे.

जे त्याच्या चाहत्यांना खूप आवडत आहे. त्याच्या पोस्टवर चाहत्यांचे प्रेमाचा वर्षाव होतांना दिसून येत आहे. अलीकडे गौरी खानचे काही फोटो खूप व्हायरल होत आहेत. त्याचे फोटो चाहत्यांना खूप आवडतात. त्याचबरोबर काही युजर्स त्यांना खोटंही सांगत आहेत. फोटोंमध्ये गौरी एका अनोळखी व्यक्तीच्या घराबाहेर दिसली आहे.

त्यामुळे त्यांना एका यूजर्सकडून खूप काही ऐकावे लागले आहे. व्हायरल झालेल्या फोटोंबद्दल बोलायचे झाले तर गौरी खानने पांढऱ्या रंगाचा फ्लॉवर प्रिंटेड शर्ट घातला आहे. ज्यावर निळा डेनिम स्कर्ट कॅरी केलेला आहे. गौरी खान रात्री उशिरा प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्राच्या घराबाहेर दिसली.

त्याची चित्रे कुठून येत आहेत? ज्यावर अभिनेत्रीला सकारात्मक आणि नकारात्मक अशा दोन्ही प्रकारच्या प्रतिक्रिया मिळत आहेत. रात्री उशिरा नॉन-पुरुषाच्या घराबाहेर हिंडणे योग्य नाही, असे म्हणत यूजर्स त्याच्यावर कमेंट करत आहेत. विशेष म्हणजे गौरी खान खूप बोल्ड आहे.

ती अनेकदा तिचे बो ल्ड फोटो फॅन्ससोबत शेअर करत असते. ज्यामुळे सोशल मीडियाचे तापमान वाढत आहे. दुसरीकडे, शाहरुख खानच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अभिनेता लवकरच ‘लाल सिंह चड्ढा’ आणि ‘पठाण’ या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. ‘

लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात त्याच्यासोबत आमिर खान, सलमान खान, करीना कपूर खान, नागा चैतन्य, पंकज त्रिपाठी हे देखील दिसणार आहेत. या अभिनेत्याचा चित्रपट यावर्षी प्रदर्शित होणार आहे. त्याचबरोबर ‘पठाण’ हा चित्रपट पुढील वर्षी प्रदर्शित होणार आहे. त्याच्या या चित्रपटांची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

तुम्हाला काय वाटते गौरीचे वागणे बरोबर आहे का की चाहत्यांनी त्यांच्या बद्दल विचार केला तो चुकीचा आहे? शारुखनचे तुम्ही कोण कोणते चित्रपट बघितले आहे आणि कोणते चित्रपट तुम्हाला आवडतात? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gauri Khan (@gaurikhan)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *