रैंप वॉकच्या दरम्यान ह्या ‘हादस्याची’ शिकार झाली होती सोनाक्षी सिन्हा, लोकांनी पण बंद केले होते डोळे..

रैंप वॉकच्या दरम्यान ह्या ‘हादस्याची’ शिकार झाली होती सोनाक्षी सिन्हा, लोकांनी पण बंद केले होते डोळे..

आज सोनाक्षी सिन्हाला लहान-लहान मूल ओळखतात. सलमान खानच्या दबंग या चित्रपटापासून सोनाक्षीने बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले. गेल्या काही वर्षांत सोनाक्षीने बरेच नाव कमावले. आता सोनाक्षी बॉलिवूडच्या टॉप अभिनेत्रींमध्ये दाखल झाली आहे. आम्ही सांगतो की, सलमान खाननेच सोनाक्षीला चित्रपटसृष्टीत आणले होते.

याबद्दल सलमानचे आभार मानायला अजूनही सोनाक्षी विसरत  नाही. वास्तविक, चित्रपटात दिसण्यापूर्वी सोनाक्षीचे वजन खूपच वाढलेले होते. सलमानने तिला सांगितले की, जर तिने वजन कमी केले तर तो तिला त्याच्या चित्रपटात भूमिका देईल. येथूनच, सोनाक्षीने वजन कमी करण्याचा निर्णय घेतला आणि काही महिन्यांतच ती सलमानबरोबर दबंग चित्रपटात दिसली.

आज बॉलिवूडच्या सर्वाधिक स्टायलिस्ट अभिनेत्रींमध्येही सोनाक्षीचे नाव समाविष्ट झाले आहे. ती तिचे ग्लॅमरस फोटो इन्स्टाग्रामवर पोस्ट करत असते. सोनाक्षी एक सुप्रसिद्ध फॅशन डिझाइनर्सच्या रॅम्पवर चालतानाही दिसली आहे.

सोनाक्षीच्या आधीच्या स्टाईलच्या फाईल्स पाहिल्यावर हे उघड झाले आहे की तिला फस-फी सिल्हूट आवडत नाही. ती असा पोशाख तिच्या कपाटापासून दूरच ठेवते. सोनाक्षीला सहसा ऑफ ड्युटीमध्ये क्रॉप टॉप, हाय-वायर्ड पॅन्ट्स, कुर्ती-प्लाझोज आणि हायब्रिड धोती पँट घालायला आवडते.

त्याचबरोबर रेड कार्पेटबद्दल बोलायचे झाले तर ती बर्‍याच वेळा बॉडीकॉन, मिनी आणि सुती-साडी परिधान करताना दिसली आहे. सोनाक्षीला तिच्या बॉडी टाइपनुसार, सिल्हूटबद्दल बरीच माहिती असूनही तिने अशा काही चुका केल्या, ज्यामुळे तिला ट्रोलिंगला बळी पडावे लागले. पूर्वी, सोनाक्षी मुंबईत झालेल्या ” स्ट्रेक्स प्रोफेशनल कलेक्शन रेट्रो रीमिक्स ” इव्हेंटमध्ये सहभागी झाली होती. यावेळी तिने रेट्रो लुक घेताना रॅम्प वॉक केला होता.

सोनाक्षीने फॉर्म-फिटिंग हेड-टू-टोस सिक्वेइन्स खोल नेक गाउन ड्रेस परिधान केला होता. यासह, तिने रेट्रो बॉब केशरचना तयार केली आणि तिचे सौंदर्य क्लासिक मेकअपमध्ये दिसून येत होते. हातात ब्रेसलेट, कानात लांब ड्रॉप डाउन इयररिंग्ज आणि गोल्डन स्टिलेटोज घालून सोनाक्षीने प्रेक्षकांची मने जिंकली.

सोनाक्षी एक सुंदर स्मितहास्य करत रॅम्पवर चालत असताना तिला एका अपघा तामुळे अपमान सहन करावा लागला. होय, या काळात ती अशा एका अपघा ताची ब ळी ठरली,  कि ते ती कधीच विसरणार नाही.

वास्तविक, सोनाक्षीने आपला रेट्रो लूक पूर्ण करण्यासाठी सिक्विन प्लगिन नेकलाइन गाऊन घातला होता

. रॅम्पवर चालत असताना तिचा गाऊन हळू हळू खाली सरकू लागला. मात्र, सोनाक्षीला हे समजताच ती त्वरित सावध झाली आणि तिने स्वत: ची पोज बदली जेणेकरुन तिला लोकांसमोर लज्जित व्हावं लागणार नाही .

तिने कसा तरी आपला ड्रेस नियंत्रित केला.आणि अशा अपमानास्पद क्षणाला ब ळी पडल्यानंतरही तिने आत्मविश्वास गमावला नाही. यासाठी सोनाक्षीला दाद द्यावी लागेल .

आम्ही सांगतो की सोनाक्षी ही पहिली अभिनेत्री नव्हती, कि जिच्याबरोबर अशी घटना घडली आहे. याआधीही बर्‍याच अभिनेत्री अशा अपमानास्पद क्षणाला ब-ळी पडल्या आहेत. बॉलिवूडमध्ये या प्रकारच्या अपघातांना सामान्य मानले जाते.

रैंप वॉकच्या दरम्यान ह्या ‘हादस्याची’ शिकार झाली होती सोनाक्षी सिन्हा, लोकांनी पण बंद केले होते डोळे..

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *