जान्हवी कपूरने बॅक उघडे ठेऊन घातला इतका बोल्ड ड्रेस, बघणार्यांना नाही आवडले म्हणून दिला असा सल्ला

जान्हवी कपूरने बॅक उघडे ठेऊन घातला इतका बोल्ड ड्रेस, बघणार्यांना नाही आवडले म्हणून दिला असा सल्ला

बॉलिवूड सेलिब्रिटींसह, स्टार किड्स देखील विलासी जीवन जगण्यासाठी ओळखले जातात. आता स्टार किड्सही रुपेरी पडद्यावर आपली चमक दाखवत आहेत. जान्हवी कपूर, सारा अली खान, अनन्या पांडे, सुहाना खान, खुशी कपूर, शनाया कपूर यांसारखे अनेक स्टार किड्स चित्रपटांमध्ये आपलं करिअर करत आहेत.

दरम्यान, जान्हवी कपूरचे काही फोटो समोर आले आहेत, ज्यामुळे ती सोशल मीडियावर ट्रोल होत आहे. वास्तविक, काल रात्री ती मुंबईतील एका रेस्टॉरंटबाहेर तीच्या मित्रांसोबत स्पॉट झाली होता. यावेळी तिने निळ्या रंगाचा बॅकलेस ड्रेस परिधान केला होता.

या ड्रेसमध्ये तिची संपूर्ण पाठ स्पष्ट दिसत होती आणि याच कारणामुळे ती ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर आली होती. सोशल मीडियावर जान्हवीची ही अवस्था लोकांना सहन होत नव्हती. जान्हवी कपूर अनेकदा जिमच्या बाहेर दिसत असते. त्याचबरोबर ती अनेकदा तिच्या मैत्रिणींसोबत बाहेर फिरताना दिसते. काल रात्री ती अनन्या पांडे, शनाया कपूर, सूरज पांचोली आणि इतर मित्रांसह दिसली.

जान्हवी कपूरने बॅक उघडे ठेऊन घातला इतका बोल्ड ड्रेस, बघणार्यांना नाही आवडले म्हणून दिला असा सल्ला

जान्हवी कपूरला जंपसूटमध्ये पाठ दाखवताना पाहून लोकांनी तिला जोरदार ट्रोल केले.  काहींनी तिला चांगले कपडे घालण्याचा सल्लाही दिला. इतकेच नाही तर काहींनी त्याची तुलना किम कार्दशियनशीही केली.

एकाने कमेंट करून लिहिले – कृपया चांगले कपडे घाला. दुसरा म्हणाला – तुला कपडे कसे घालायचे ते देखील माहित नाही. जान्हवीने विचारले की तिला किम कार्दशियन व्हायचे आहे का? एकजण उपहासाने म्हणाला – जेव्हा तुमच्याकडे टॅलेंट नसते तेव्हा तुम्ही असे लक्ष वेधण्याचा प्रयत्न करता.

एका यूजरने लिहिले – उर्फी जावेदसाठी प्रत्येकजण म्हणतो की तीच्याकडे ड्रेसिंग सेन्स नाही, आता जान्हवीने असे कपडे घातले आहेत, म्हणून हे देखील बोला. एकाने सांगितले – जान्हवी कपूरचे काय झाले, आजकाल ती खूप दाखवते आहे.

काहींनी जान्हवी कपूरला वेडी म्हटलं तर काहींनी कायली जेनर असं म्हटलं. काही लोकांनी जान्हवीच्या स्टाइल आणि लूकचे कौतुकही केले. अनेकांनी कमेंटमध्ये फायर इमोजीही शेअर केले आहेत.

जान्हवी कपूरने बॅक उघडे ठेऊन घातला इतका बोल्ड ड्रेस, बघणार्यांना नाही आवडले म्हणून दिला असा सल्ला

जान्हवी कपूरसोबत शनाया कपूर, अनन्या पांडे आणि इतर मैत्रिणी होत्या. सर्व प्रश्न एकाच गाडीत असल्याचे चित्रांमध्ये दिसून येते. यावेळी अनन्या पांडे पांढऱ्या कपड्यात दिसली. या दरम्यान तिचे केस खुले होते आणि ती न्यूड मेकअपमध्ये खूपच सुंदर दिसत होती.

बेहडक या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवणारी शनाया कपूरही यावेळी दिसली. तिने शॉर्ट ड्रेस घातला होता. सूरज पांचोलीही त्यांच्यासोबत होता.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *