लग्न लपवून 21 वर्ष्याच्या पोरीला पटवत आहे, मुनव्वर फारूकीवर भडकली स्पर्धक

लग्न लपवून 21 वर्ष्याच्या पोरीला पटवत आहे, मुनव्वर फारूकीवर भडकली स्पर्धक

लॉकअप या रिएलिटी शोमध्ये स्पर्धकांमध्ये मारामारी आणि शिवीगाळ पाहायला मिळत आहे. दरम्यान, आता नॉमिनेशनसाठी पूनम पांडेचे नाव घेतल्याने तिला अंजली अरोरा आणि मुनव्वर फारुकी यांच्यावर राग आला. पूनमला त्या दोघांचा राग आला.

कंगनाच्या ‘लॉकअप’ या रिएलिटी शोमध्ये मारामारी आणि ट्विस्ट पाहायला मिळत आहेत. शेवटच्या एपिसोडमध्ये लॉकअपमध्ये स्पर्धकांमध्ये खूप भांडण झाले होते. काहींना त्यांच्या जवळच्या मित्रावर राग आला तर अनेकजण भावूक झाले. पूनम पांडेनेही मुनावर फारुकी यांच्यावर राग काढला आणि त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यावरही हल्ला चढवला.

4 रील बनवून हिट ठरलेला कैदी, आता तो.. : चार्जशीट टास्क दरम्यान सर्व स्पर्धक एकमेकांचे नाव घेतात. या टास्कनंतर पूनम पांडे आणि साईशा शिंदही खूप नाराज होतात. पूनम आणि साईशा दु:खी होण्याचे कारण म्हणजे यूट्यूबर अंजलीने या दोघांचेही नॉमिनेशनमध्ये नाव घेतले होते.

दरम्यान, पूनम पांडे अंजलीकडे बोट दाखवत म्हणते – दोन वर्षांपासून चार रील बनवल्या आहेत, कोविडच्या वेळी चार रील बनवून ही कॅप्टिव्ह हिट झाली. मला काही फरक पडत नाही. त्या कैद्याशी माझी मनापासून मैत्री होती. पण देवा, असा मित्र माझ्या शत्रूंनाही सापडू नये.

लग्न लपवून 21 वर्षीय तरुणीला फसवत आहे :  एवढं बोलूनही जेव्हा पूनम पांडेचा राग शांत झाला नाही, तेव्हा तिने मुनावर फारुकीला फटकारलं आणि म्हणाली – आणि हा मुनवर इथल्या २१ वर्षांच्या मुलीचं लग्न लपवून फूस लावतोय. मुनव्वरने तुलाही अडकवून ठेवले आहे. इथे ना अंजली आहे ना मुनव्वर.

यानंतर पूनम पांडे पुढे म्हणाली – अंजलीचा बाहेर एक बॉयफ्रेंड आहे. मात्र त्यानंतरही ती येथे असे कृत्य करत आहे. यानंतर सायशा शिंदे पूनमला विचारते की अंजलीने तिला का नामांकित केले. यावर पूनम म्हणते की, तिने त्याला आपला स्पर्धक म्हटले. मी पहिल्या दिवसापासून अंजली आणि मुनव्वरसाठी खेळले. पण माझ्या पाठीवर खंजीर आहे. मी आता बदला घेईन

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *