या अभिनेत्रीचा फायदा घेऊन डायरेक्ट ने केले अश्लील कृत्य, तिला इंटिमेट सिन....

या अभिनेत्रीचा फायदा घेऊन डायरेक्ट ने केले अश्लील कृत्य, तिला इंटिमेट सिन….

प्रसिद्ध अभिनेत्री रीना रॉय 64 वर्षांची झाली आहे. त्यांचा जन्म 7 जानेवारी 1957 रोजी मुंबईत झाला. अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केलेल्या रीना रॉयच्या अफेअरच्या किस्सेही बी-टाऊनच्या चर्चेत असत. तिने बरेच दिवस शत्रुघ्न सिन्हा यांना डेट केले, मात्र त्यांचे नाते लग्नापर्यंत पोहोचले नाही. रीना रॉयने 1972 मध्ये ‘नीड’ या चित्रपटातून पदार्पण केले.

तीच्या पहिल्याच चित्रपटासाठी तिला सेमी न्यू*ड आणि इंटिमेट सीन द्यायचे होते. वास्तविक, रीना रॉय इंडस्ट्रीत कोणालाच ओळखत नव्हती आणि कामाच्या शोधात भटकत होती. अशा परिस्थितीत त्याला नीड ऑफ बीआर इशारा या चित्रपटाची ऑफर आली. रीनाच्या मजबुरीचा फायदा घेत दिग्दर्शकाने तिला अनेक सेमी न्यू*ड केले.

रीनासाठी बॉलिवूडमध्ये स्वत:ची ओळख निर्माण करणे सोपे नव्हते. यामुळेच तिने लगेचच हा चित्रपट करण्यास होकार दिला. या चित्रपटात रीना रायने डॅनी डेन्झोंगपा आणि स्टार्ससोबत बरेच इंटिमेट सीनही दिले होते.

बीआर इशराचा ‘नीड’ हा चित्रपट फारसा यशस्वी झाला नाही, पण या चित्रपटातील बोल्ड सीन्समुळे रीना ‘नीड गर्ल’ म्हणून लोकप्रिय झाली. या चित्रपटाची कथा रीनाच्या खऱ्या आयुष्याशी मिळतीजुळती होती. चित्रपटात खेडेगावातून शहरात आलेल्या रीनाच्या व्यक्तिरेखेला जशी नोकरी आणि संपत्तीची गरज होती, तशीच खऱ्या आयुष्यातही तिला त्यावेळी पैसा आणि कामाची गरज होती.

1973 मध्ये रीना रॉय यांना जितेंद्रसोबत ‘जैसे को तैसा’ या चित्रपटात काम करण्याची संधी मिळाली, जो तिच्या करिअरमधील पहिला सुपरहिट चित्रपट ठरला. 1976 मध्ये रीना रॉयने नागिन आणि कालीचरण हे दोन हिट चित्रपट दिले. राजकुमार कोहली दिग्दर्शित ‘नागिन’ चित्रपटात इच्छाधारी नागिनची दमदार भूमिका साकारून रीनाने प्रेक्षकांना रोमांचित केले.

कालीचरण या चित्रपटात रीनाने शत्रुघ्न सिन्हा यांच्यासोबत पहिल्यांदा काम केले. या चित्रपटामुळे दोघांमधील जवळीक वाढली. आणि दोघांच्या अफेअरचे किस्से हळूहळू इंडस्ट्रीत प्रसिद्ध होऊ लागले. त्यांचे प्रेम बहरले पण कथेत ट्विस्ट आला जेव्हा शत्रुघ्नची दुसरी मैत्रिण पूनम या ठिकाणी पोहोचली.

अशा परिस्थितीत शत्रुघ्न आणि रीना लवकरच लग्न करतील असे सर्वांना वाटत होते, पण 1980 मध्ये शत्रुघ्नने पूनमसोबत लग्न करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले. पूनम सिन्हासोबत लग्न करूनही शत्रुघ्न रीना रॉयला विसरू शकले नाहीत. रीनाला भेटायला तो अनेकदा गुपचूप जात असे. यानंतर रीनाला हे सहन न झाल्याने तिने शत्रुघ्नला आठ दिवसांत लग्न न केल्यास दुसऱ्याशी लग्न करू, असा अल्टिमेटम दिला. रीना रॉयने 1989 मध्ये क्रिकेटर-अभिनेता मोहसिन खानशी लग्न केले.

रीना रॉयने आपल्या करिअरमध्ये 100 हून अधिक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. त्याने ‘घायल’, ‘विश्वनाथ’, ‘बाल्टिंग रिश्ते’, ‘कर्मयोगी’, ‘गौतम गोविंदा’, ‘आशा’, ‘सौन दिन सास के’, ‘नसीब’, ‘हथकडी’, ‘सनम तेरी कसम’, ‘धर्मकांता’. त्याने ‘बेजुबां’, ‘दर्द का रिश्ता’, ‘नोकर बीबी का’, ‘गुलामी’, ‘आदमी खिलौना है’ सारखे हिट चित्रपट दिले आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *