सिंदूर घालण्याची अशी स्टाईल पाहून लोकांची मस्त मजा आली, 10 लाखांहून अधिक वेळा पाहिला गेला व्हिडिओ

सिंदूर घालण्याची अशी स्टाईल पाहून लोकांची मस्त मजा आली, 10 लाखांहून अधिक वेळा पाहिला गेला व्हिडिओ

थपकी प्यार की सीरियलची एक व्हिडिओ क्लिप मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ 10 लाखांहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे. व्हिडिओवर सर्व प्रकारच्या कमेंट येत आहेत. एका टीव्ही सीरियलची एक छोटीशी क्लिप सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे. क्लिपमध्ये असे काही आहे की लोक सोशल मीडियावर प्रचंड एन्जॉय करत आहेत. तो आता दिसत नाही,

अशा प्रतिक्रिया अनेकांनी दिल्या. वास्तविक, टीव्ही सीरियलच्या क्लिपमध्ये घसरल्यामुळे अभिनेता अभिनेत्रीला सिंदूर लावतो. पण ज्या पद्धतीने चित्रीकरण करण्यात आले आहे ते खूपच मजेदार आहे.

‘थपकी प्यार की’ या टीव्ही शोची क्लिप व्हायरल होत आहे  : भारतीय टीव्ही मालिका अनेकदा लांब चालतात. क्वचितच ते बंद होतात. काही दिवसांपूर्वी एका टीव्ही मालिकेतील एक क्लिप व्हायरल झाली होती, ज्यामध्ये एक माणूस आपल्या प्रियकराशी लग्न करण्यासाठी चंद्राचा तुकडा तोडण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे दाखवण्यात आले होते. बरं आता आणखीनच क्रेझी क्लिप व्हायरल होत आहे. ‘थपकी प्यार की’ या टीव्ही शोमधील एका क्लिपने नेटकऱ्यांचे लक्ष वेधून घेतले आहे.

काय आहे व्हायरल व्हिडिओमध्ये :  व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये एक महिला ड्रेसरच्या शेजारी उभी असल्याचे दिसत आहे. दरम्यान, तिचा नवरा ओल्या जमिनीवर घसरला. त्यानंतर जे घडले ते सगळेच हसले. त्या माणसाने कसा तरी स्वत:ला सांभाळले आणि यावेळी त्याच्या बोटांना सिंदूर आला.

एवढेच नाही तर तो चुकून पत्नीच्या कपाळावर लावतो. फेसबुकवर हा व्हिडिओ 1 मिलियनपेक्षा जास्त वेळा पाहिला गेला आहे. या व्हिडिओने सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे.

सोशल मीडियावर विनोदी कमेंट : एका यूजरने व्हिडिओवर लिहिले, हा व्हिडिओ पाहून दिवस उजाडला. कोणाला काळजी वाटत असेल तर त्यांनी हा व्हिडिओ पहावा. यापेक्षा चांगले काहीही असू शकत नाही. पडतानाही त्यांनी अप्रतिम पद्धतीने सिंदूर लावला. फेसबुकवरील एका वापरकर्त्याने सांगितले की, भारतीय टीव्ही मालिका कधीच संपत नाहीत. पण या व्हिडिओ क्लिपने आणखी पुढे जाऊन त्यांच्या मालिकेत काहीही होऊ शकते हे सांगितले.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *