8 मुलांच्या बापाने 8 वीच्या मुलीशी केले लग्न, मग घरी जाऊन जे केले.. सर्व मर्यादा ओलांडल्या.

8 मुलांच्या बापाने 8 वीच्या मुलीशी केले लग्न, मग घरी जाऊन जे केले.. सर्व मर्यादा ओलांडल्या.

झारखंडमधील जामतारा येथून एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. जिथे 8 मुलांच्या बापाने आपले वास्तव लपवून इयत्ता आठवीच्या अल्पवयीन विद्यार्थ्याशी लग्न केले. त्यानंतर तिला घरी नेले, त्यानंतर जबरदस्तीने वेश्याव्यवसायाची धमकी देण्यास सुरुवात केली. इतकंच नाही तर मुलीने यावर आक्षेप घेतल्यानंतर तिला मारहाणही केली. पीडितेने कसा तरी आपला जीव वाचवण्यात यश मिळवले आणि आपली वेदनादायक कहाणी पत्रकारांना सांगितली.

प्रेमाचे नाटक करून अल्पवयीन मुलीला पत्नी बनवली : वास्तविक, आरोपीने या वर्षी जानेवारी 2021 मध्ये कोर्टात लग्न केले होते आणि मुलीला त्याच्या घरी नेले होते. मात्र पीडितेला तो आधीच विवाहित आणि मुलांचा बाप असल्याचे समजताच तिच्या संवेदना उडाल्या. त्यानंतर या प्रकरणावरून दोघांमध्ये वाद झाला.

मुलीचे कुटुंबीय तिला घेण्यासाठी पोहोचले आणि प्रकरण घटस्फोटापर्यंत पोहोचले. मात्र, कसा तरी ग्रामस्थांनी त्यांचा बंदोबस्त केला. यानंतरही कुटुंबीय मुलीला सोबत घेऊन गेले. काही दिवसांनी आरोपीने सासरच्या घरी पोहोचून प्रेमाचा बहाणा करून पुन्हा सोबत आणले.

पीडितेचे मुंडण करून तिला करंट लावून मारहाण करण्यात आली : पीडितेला घेऊन आल्यानंतर काही दिवस सर्व काही सुरळीत चालले होते. मात्र त्यानंतर अल्पवयीन मुलीला वेश्याव्यवसायात ढकलण्यासाठी दबाव आणण्यास सुरुवात झाली. तिने नकार दिल्यावर तो तिला मारहाण करायचा. पुन्हा एकदा तिने पळून जाण्याचा प्रयत्न केला, पण ट्रेन सापडली नाही. गावकऱ्यांनी तिला पकडून पतीकडे आणले.

यादरम्यान आरोपीने पीडितेवर जनावराप्रमाणे अत्याचार केले. आधी मुंडण करून संपूर्ण गावात मिरवणूक काढली. कधी करंट लावायचा तर कधी लाठ्या-काठ्याने मारहाण करायचा. आरोपींनी अत्याचाराच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या. आता ती कशीतरी पळून कर्मतांड बाजारात गेली आणि तिने पत्रकारांना आपला त्रास कथन केला. पोलिसांनी आरोपींविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.

 

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *