सासऱ्याला मानत होती आपला पती, शारिरीक संबंध बनले आणि राहिली गरोदर.. मग सासूला...

सासऱ्याला मानत होती आपला पती, शारिरीक संबंध बनले आणि राहिली गरोदर.. मग सासूला…

गुजरातमध्ये एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. येथे एका कलियुगी सुनेने आपल्या सासूची निर्घृण ह*त्या केली. एवढेच नाही तर तिची ह*त्या करून मृत*देह घरात गुपचूप जाळणार होता. मात्र त्यापूर्वीच शेजाऱ्यांना ही बाब कळली आणि सर्व प्रकरण उघड झाले. पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून मृतदेह ताब्यात घेतला आणि महिलेला अटक केली. मात्र आता याप्रकरणी एक धक्कादायक खुलासा समोर आला आहे. ज्यामध्ये सुनेने सासरच्यांसोबत शारिरीक संबंध असल्याने ही घटना केल्याचे कळते. त्यामुळेच वाटेत अडसर ठरणाऱ्या सासूला जीव गमवावा लागला.

वास्तविक, हे प्रकरण अहमदाबादच्या गोटा भागातील आहे, जिथे रॉयल होम्स कॉलनीत राहणारी सून निकिता हिने मंगळवारी रात्री सासू रेखा अग्रवाल यांच्या डोक्यात लोखंडी रॉडने वार केले. रेखा अग्रवाल यांचा मुलगा दीपकचा विवाह निकिता उर्फ ​​न्यारासोबत या वर्षी जानेवारीमध्ये झाला होता. मात्र लग्नानंतर काही दिवसांपासून सासू-सासरे यांच्यात वाद झाला.

लग्नानंतर काही दिवसांनी निकिताचे तिच्या सासरच्यांसोबत अवैध संबंध होते. जिथे दोघे अनेकदा गुपचूप शारीरिक संबंध बनवू लागले. एवढेच नाही तर घराव्यतिरिक्त तो शहराबाहेरील हॉटेलमध्येही जाऊ लागला. पण कलंकित सुनेचे हे काम सासूच्या नजरेतून फार काळ लपून राहू शकले नाही आणि सासूला संशय आला.

आरोपी निकिता दोन महिन्यांची गरोदर आहे, त्याच महिन्यात सुनेच्या पोटात वाढणारे हे मूल सासरच्याच असल्याचा संशय सासूला आला. त्यामुळे ती निकिताला दररोज वादातून टोमणा मारत असे. मंगळवारी रात्रीही यावरून दोघांमध्ये कडाक्याचे भांडण झाले. मात्र वाद इतका वाढला की, सुनेनेच सासूची ह-त्या केली.

पोलिसांना निकिताच्या मोबाईलवरून सासरच्यांनी पाठवलेला मेसेज आल्याचे पोलीस तपासात समोर आले आहे. ज्यामध्ये ती “अजूनही दीपकपासून म्हणजेच पतीपासून दूर राहते” असे लिहिले आहे. 24 ऑक्टोबर रोजी सासरच्या मोबाईलवरून हा संदेश आला आहे. कृपया सांगा की सासरे सध्या कोरोनामुळे रुग्णालयात दाखल आहेत. तो बरोबर आल्यानंतर पोलिस त्याची चौकशी करतील.

निकिताने सासू रेखाची ह-त्या केली तेव्हा पती दीपक जवळच्या मंदिरात गेला होता. यादरम्यान सून आणि सार यांच्यात कडाक्याचे भांडण झाले आणि या भांडणाचे रक्तरंजित युद्धात रूपांतर कधी झाले ते कळलेच नाही. दीपक त्याच्या घरी पोहोचला तेव्हा निकिताने दार उघडले नाही, त्यामुळे त्याला काहीतरी अघटित झाल्याचा संशय आला आणि त्याने बाल्कनीतून उडी मारली आणि आत गेला. जिथे त्याला खोलीत फक्त रक्त दिसले आणि समोर त्याच्या आईचा अर्धा जळालेला मृतदेह पडलेला होता. यानंतर पोलिसांना माहिती देऊन घटनास्थळी पाचारण करण्यात आले.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *