अक्षयची अभिनेत्री 5 वर्षात तिसर्‍यांदा होणार आई, एकाने विचारले- तू नेहमीच प्रेग्नंट असतेस, तर मिळाले हे उत्तर...

अक्षयची अभिनेत्री 5 वर्षात तिसर्‍यांदा होणार आई, एकाने विचारले- तू नेहमीच प्रेग्नंट असतेस, तर मिळाले हे उत्तर…

अक्षय कुमारसोबत ‘शौकीन’ चित्रपटात काम केलेली अभिनेत्री लिसा हेडन तिसऱ्यांदा आई होणार आहे. 17 जून 1986 रोजी चेन्नईमध्ये जन्मलेली लिसा आता 35 वर्षांची झाली आहे. लिसाने अलीकडेच एका मुलाखतीत तिच्या प्रेग्नेंसीची तारीख सांगितली होती. लिसाच्या म्हणण्यानुसार, ती या महिन्यात जूनमध्ये तिच्या तिसऱ्या मुलाला जन्म देणार आहे.

लिसा अनेकदा तिचे बेबी बंपचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. अलीकडेच, तिने बेबी बंप दाखवताना फोटोशूट केले आणि काही फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट केले. लिसाचे फोटो पाहिल्यानंतर काही लोकांनी तिची खिल्ली उडवायला सुरुवात केली.

35 वर्षीय लिसाने नुकताच एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती तिचा बेबी बंप स्ट्रोक करताना दिसत आहे. फोटोसोबत लिसाने कॅप्शनमध्ये लिहिले – मी माझ्या बाईसोबत. फोटोमध्ये लिसाने ऑरेंज टॉप आणि ब्लू जीन्स घातली आहे. लिसाच्या बेबी बंपचे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाले.

लिसा हेडनच्या बेबी बंपच्या फोटोवर एका युजरने टोमणा मारला आणि विचारले- तू नेहमीच प्रेग्नंट असते असे दिसते, तुला गरोदर राहणे आवडते का? यावर लिसाने या व्यक्तीला सडेतोड उत्तर दिले आणि लिहिले – होय, मला गरोदर राहणे आवडते, ही खूप खास वेळ आहे, परंतु आता नाही. माझ्या तिसऱ्या मुलानंतर मी आयुष्यात पुढे जाईन.

8 फेब्रुवारी रोजी लिसा हेडनने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून एक व्हिडिओ शेअर केला होता, ज्याद्वारे तिने सांगितले की ती तिसऱ्यांदा आई होणार आहे. जेव्हा लिसा हा व्हिडिओ शूट करते तेव्हा ती तिच्या मुलाला जॅकला म्हणते, आईच्या पोटात काय आहे ते सांगू शकाल का? तर यावर जॅक म्हणतो बाळ बहिण.

लिसा हेडनने 29 ऑक्टोबर 2016 रोजी दीर्घकाळ बॉयफ्रेंड डिनो लालवाणीशी लग्न केले. लिसा आणि डिनो लग्नाआधी जवळपास दीड वर्ष एकमेकांना डेट करत होते. लिसा आणि डिनोचे लग्न थायलंडमधील फुकेत येथील अमनपुरी बीच रिसॉर्टमध्ये झाले. लग्नाचे फोटोही लिसाने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर केले आहेत. लिसाचा पती डिनो हा पाकिस्तानी वंशाचा ब्रिटिश उद्योजक गुल्लू लालवानी यांचा मुलगा आहे.

17 मे 2017 रोजी, लग्नाच्या 7 महिन्यांनंतर, लिसाने त्यांच्या पहिल्या मुलाला, जॅकला जन्म दिला. लिसाने तिच्या मुलाच्या जन्माच्या 5 महिने आधी जानेवारी 2017 मध्ये तिच्या गर्भधारणेची घोषणा केली. तिने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक बिकिनी फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती बेबी बंप करताना दिसत आहे.

लिसा हेडनने फेब्रुवारी 2020 मध्ये दुसऱ्या मुल्गा लिओलाला जन्म दिला. मुलांची I असुनही, लिसा हेडन या दोघीही शारीरिकदृष्ट्या तंदुरुस्त आणि उत्स्फूर्तपणे फिरत आहेत. पूर्वेला कुठेतरी मजेशीर डान्स व्हिडिओ शेअर केला असता, मध्यान्ह ती तिच्‍या मित्रांसोबाथ बेबी शॉवरचा आनंद घेठ.

17 जून 1986 रोजी चेन्नईमध्ये जन्मलेल्या लिसा हेडनचे खरे नाव एलिझाबेथ मेरी हेडन आहे. लिसाचे वडील तामिळ तर आई मूळची ऑस्ट्रेलियन आहे. त्याची बहीण मल्लिका हेडन एक मॉडेल आणि डीजे आहे. 2007 मध्ये भारतात येण्यापूर्वी लिसा ऑस्ट्रेलिया आणि अमेरिकेत राहिली आहे.

लिसा अखेरची ‘ए दिल है मुश्किल’ (2016) या चित्रपटात दिसली होती. याशिवाय लिसा बॉलीवूड ‘आयशा’ (2010), ‘रास्कल’ (2011), ‘क्वीन’ (2014), ‘द शौकीन्स’ (2014), ‘सांता बंता प्रायव्हेट लिमिटेड’ (2016), ‘हाऊसफुल’मध्ये दिसली आहे. -3’ (2016) सारख्या चित्रपटात काम केले आहे.

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *