जेव्हा नोरा फतेहीचा क्रु मेंबर्सच्या समोर घसरला टॉप, Oop-s मोमेंट्सची दिसली कमाल बघा फोटो ...

जेव्हा नोरा फतेहीचा क्रु मेंबर्सच्या समोर घसरला टॉप, Oop-s मोमेंट्सची दिसली कमाल बघा फोटो …

कधी-कधी फॅशन आणि स्टाइल तुम्हाला भारावून टाकतात आणि अशा परिस्थितीत तुमच्या फॅशन आणि स्टाइलमुळे तुम्हाला लोकांमध्ये लाजिरवाणेपणाचा सामना करावा लागतो. बॉलीवूडच्या दुनियेत अशा लाजिरवाण्या अनेक कथांचा समावेश आहे.

नोरा फतेहीचा असाच एक किस्साही आहे, जिथे नोराला तिच्या स्टाइलमुळे नोरा फतेही उप्स मोमेंटला ब-ळी पडावे लागले होते आणि सेटवर सर्वांसमोर लाजिरवाणे देखील झाले होते. काय आहे ही संपूर्ण कथा, आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

बाहुबलीच्या सेटवरील उप्स मोमेंट:- नोरा एक अतिशय बोल्ड अभिनेत्री आणि डान्सर आहे. तिच्या बोल्ड अवतारामुळे ती अनेकदा चर्चेत येत असते. तिचा बोल्डनेस आणि त्याचे चढ-उताराचे क्षण अनेकदा कॅमेऱ्यात कैद झाले आहेत.

पण ज्या किस्साविषयी आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत हा किस्सा तो कदाचित कोणत्याही कॅमेऱ्यात कैद झालेला नसेल, पण सेटवर उपस्थित असलेल्या क्रू मेंबर्सना यांना त्याची चांगलीच कल्पना आहे. आणि अनेक स्लॅब्स बॉलीवूड देखील याचे साक्षीदार आहे.

नोरा हुई उप्स मोमेंट :- ही कथा बाहुबलीच्या प्रमोशनदरम्यानची आहे. ‘बाहुबली’च्या प्रमोशनल गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान नोरा फतेही एका उप्स क्षणाला बळी पडली. संपूर्ण क्रू मेंबर्स टीमसमोर नोराचा टॉप अचानक घसरला. चित्रपटाची आघाडीची अभिनेत्री तमन्ना हिच्या स्मार्टनेसने परिस्थिती हाताळत असली तरी सेटवर उपस्थित प्रत्येकजण या क्षणाचा साक्षीदार आहे.

त्याचवेळी, या क्षणासंदर्भात मीड डेने जारी केलेल्या अहवालात असे म्हटले आहे की – एसएस राजामौली यांच्या सुपरहिट चित्रपट बाहुबलीच्या सेटवर नोरा एका अत्यंत लाजिरवाण्या घटनेची ब-ळी ठरली. रिपोर्टमध्ये असे म्हटले आहे की, बाहुबलीच्या प्रमोशन गाण्याच्या एका भागाच्या शूटिंगदरम्यान क्रू मेंबर्ससमोर नोराचा टॉप अचानक घसरला.

स्वतः नोरा फातेही अभिनेत्रीनेह या घटनेविषयी माहिती दिला आणि सांगितले की – हा तिच्या आयुष्यातील सर्वात भयानक क्षण होता आणि यासाठी ती तमन्ना हिची कायम ऋणी राहील.

तुम्हाला काय वाटते वाटते नोरा फतेहीने असे लाजिरवणारे कपडे घालणे गरजेचे होते का? हे आम्हाला कंमेंट मध्ये नक्की कळवा.

जेव्हा नोरा फतेहीचा क्रु मेंबर्सच्या समोर घसरला टॉप, Oop-s मोमेंट्सची दिसली कमाल बघा फोटो ...

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *