कोण आहे बाबा सिद्दीकी? ज्यांचे बोलणे शाहरुख आणि सलमान दोघेही टाळू शकत नाहीत!

कोण आहे बाबा सिद्दीकी? ज्यांचे बोलणे शाहरुख आणि सलमान दोघेही टाळू शकत नाहीत!

बॉलिवूडमध्ये दरवर्षी रमजानमध्ये बाब सिद्दिकीची इफ्तार पार्टी नेहमीच चर्चेत असते. या इफ्तार पार्टीत सलमान खान आणि शाहरुख खानसह अनेक बॉलिवूड कलाकार हजेरी लावतात. बॉलिवूड कलाकारांमध्ये लोकप्रिय बाबा सिद्दीकी नेमके कोण आहेत?

बॉलिवूडमध्ये असे काही लोक आहेत ज्यांचा थेट चित्रपट उद्योगाशी संबंध नाही. पण तरीही अशा लोकांचे बॉलीवूडच्या सुपरस्टार्सशी खूप जवळचे नाते आहे. अशा लोकांमध्ये बाबा सिद्दीकी यांच्या नावाला प्राधान्य दिले जाते. रमजान महिन्यात बाबा सिद्दीकी यांच्या इफ्तार पार्टीची खूप क्रेझ असते.

रविवारी १७ एप्रिल रोजी बाबा सिद्दीकी यांनी या इफ्तार पार्टीचे आयोजन केले होते. चित्रपट आणि टीव्ही क्षेत्रातील अनेक दिग्गजांनी या पार्टीला हजेरी लावली. त्यामुळे हा बाबा सिद्दीकी नेमका कोण आहे? कारण बाबा सिद्दीकीच्या पार्टीत सलमान आणि शाहरुखही हजेरी लावतात.

बाबा सिद्दीकी हे राजकीय व्यक्तिमत्त्व आहेत : बाबा सिद्दीकी यांचे पूर्ण नाव बाबा झियाउद्दीन सिद्दीकी आहे. बाबांनी तरुण वयात काँग्रेस पक्षात प्रवेश केला. तेव्हापासून त्यांनी विविध आंदोलनात सहभाग घेतला. बाबांनी एमएमके कॉलेजमधून शिक्षण पूर्ण केले. काँग्रेसमध्ये आल्यानंतर बाबा सिद्दीकी हे दोनदा नगरसेवक राहिले आहेत.

तेव्हापासून ते काँग्रेसकडून तीनवेळा विधानसभेवर निवडून आले. मुंबईत बाबांना जबाबदार जननेता म्हणून ओळखले जाते. लोकांच्या मदतीसाठी ते सदैव तत्पर असतात. त्यांनी आपला आमदार निधी आपल्या मतदारसंघाच्या विकासासाठी वापरला आहे. त्यामुळे बाबा लोकप्रिय नेते झाले आहेत.

इफ्तार पार्टीमुळे बाबा प्रसिद्धीत आले : बाबा सिद्दीकी रमजान महिन्यातील इफ्तार पार्टीमुळे राष्ट्रीय वाहिन्यांवर लोकप्रिय झाले. बाबांच्या इफ्तार पार्टीत राजकीय नेतेच नाही तर अनेक मोठे कलाकारही सहभागी होतात. यात सलमान खान आणि शाहरुख खानसारखे कलाकार आहेत. रविवार 17 एप्रिल रोजी बाबा सिद्दीकी यांनी इफ्तार पार्टीचे आयोजन केले होते.

सलमान व्यतिरिक्त शाहरुख खान, सोहेल खान, जय भानुशाली, रश्मी देसाई, करण सिंग ग्रोवर, कृष्णा अभिषेक, कश्मिरा शाह, संजय दत्त, हिना खान, मधुरिका तुली, रकुल प्रीत सिंग, प्रतीक सहजपाल, ईशा गुप्ता, मोनालिसा, अरबाज खान, अंकिता लोखंडे असे अनेक कलाकार उपस्थित होते.

 

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *