इंडियाज गॉट टॅलेंट 9 जिंकताच दिव्यांश-मनुराजचे नशीब चमकले

इंडियाज गॉट टॅलेंट 9 जिंकताच दिव्यांश-मनुराजचे नशीब चमकले

हुनरबाज देश की शान व्यतिरिक्त टीव्ही रिऍलिटी  शो ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ देखील संपला आहे. ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट’चा शेवटचा भाग काल रात्री सोनी टीव्हीवर प्रसारित झाला. ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट’मधील सर्व अंतिम स्पर्धकांना पराभूत करून दिव्यांश आणि मनुराज यांनी शोची ट्रॉफी जिंकली. दिव्यांश आणि मनुराज यांनी बॉ-म्ब फायर, बीएस रेड्डी, वॉरियर स्क्वाड यांसारख्या गटांना पराभूत केले आहे. दिव्यांश आणि मनुराज यांनी फिनाले एपिसोडमध्ये उत्कृष्ट कामगिरी केली. दिव्यांश आणि मनुराज यांच्या कामगिरीने न्यायाधीश लगेच प्रभावित झाले.

दिव्यांश आणि मनुराज यांना हे बक्षीस मिळाले : ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ चे विजेते झाल्यानंतर निर्मात्यांनी दिव्यांश आणि मनुराज यांच्यावर कृपा केली आहे. दिव्यांश आणि मनुराज यांना ट्रॉफी आणि 20 लाखांच्या बक्षीस रकमेसोबत एक कार देण्यात आली आहे. शोची फर्स्ट रनर अप इशिता विश्वकर्मा हिला 5 लाख रुपये देण्यात आले आहेत. त्याच वेळी, द्वितीय उपविजेत्या बॉ-म्ब फायर क्रू ग्रुपलाही बक्षीस म्हणून 4 लाख रुपये देण्यात आले आहेत.

हे सीतारे अंतिम फेरीत पोहोचले :टायगर श्रॉफ, नवाजुद्दीन सिद्दीकी आणि तारा सुतारिया ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ च्या फिनालेमध्ये पोहोचले होते. टायगर श्रॉफ आणि तारा सुतारिया यांनी ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ च्या फायनलमध्ये धुमाकूळ घातला.त्याचवेळी शोचे जज शिल्पा शेट्टी, बादशाह आणि किरण खेर देखील मस्तीच्या मूडमध्ये दिसले.

‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ च्या फिनालेमध्ये टायगर श्रॉफ त्याच्या डान्सिंग मूव्ह्स दाखवताना दिसला. टायगर श्रॉफने एका मिनिटात आपल्या महिला चाहत्यांची मने जिंकली. यादरम्यान टायगर श्रॉफने त्याच्या आगामी ‘हिरोपंती 2’ या चित्रपटाचे जोरदार प्रमोशन केले.

शिल्पा शेट्टीच्या शोने टीआरपीच्या यादीत थैमान घातले आहे : ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ ने येताच टीव्ही जगताला हादरवून सोडले. ‘इंडियाज गॉट टॅलेंट 9’ सतत टीआरपी यादीत आपली उपस्थिती दर्शवत आहे. मनोज मुनताशीर, बादशाह, शिल्पा शेट्टी आणि किरण खेर यांना जज म्हणून लोकांनी चांगलेच पसंत केले आहे. दुसरीकडे, अर्जुन बिजलानीच्या अँकरिंगने शोमध्ये भर घातली.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *